Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.133 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 56 m2 tại Đường Phạm Văn Đồng - Cầu Giấy, thỏa thuận

      Thỏa thuận 56 m2
      Bán nhà mặt phố, ngã ba Trần Quốc Hoàn - Phạm Văn Đồng.- 50m ĐHQG.- Hàng xóm Doãn Kế Thiện, Hoàng Quốc Việt, Xuân Thủy, Hồ Tùng Mậu, Cầu Giấy, ĐH Ngoại...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà phố 7 tầng, 70 m2, mặt tiền 13m tại Đường Dương Khuê - Cầu Giấy, giá 25 tỷ

      25 tỷ 70 m2 357,15 triệu/m2
      + Cần tiền bán nhanh nhà 70m2 x 7 tầng tại Dương Khuê, Cầu Giấy, thành phố Hà Nội.+ Nhà mặt phố lô góc, vỉa hè đá bóng đường 2 xe công tránh, KD bất...
      Đường Dương Khuê, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà mặt phố 4 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Đường Yên Hòa - Cầu Giấy, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 60 m2 225 triệu/m2
      + Chính chủ cần bán nhanh nhà mặt phố Dương Khuê - vỉa hè rộng - vị trí đẹp - KD sầm uất mọi loại hình.+ DT 60m2 x 4 tầng MT siêu đẹp.+ Vị trí đẹp, giao...
      Đường Nguyễn Hoàng, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề 4 tầng, 75 m2, giá 33 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      33 tỷ 75 m2 440 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn liên kế A10 NGUYỄN CHÁNH DT 75m2 mt6m nhà xây dựng 4 tầng hiện đang cho thuê giá 33 tỉ ra lộc nhẹ
      Dự án A10-A14 Nam Trung Yên, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán biệt thự 4 tầng, 252 m2, giá 77 tỷ tại Đường Dương Đình Nghệ - Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      77 tỷ 252 m2 305,56 triệu/m2
      Chính chủ cần bán biệt thự lô góc 252 mét vuông view công viên MT 28 mét vuông xây dựng 4 tầng thuận tiên đi lại
      Đường Dương Đình Nghệ, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà biệt thự 4 tầng, 200 m2, giá 45 tỷ tại Đường Trần Đăng Ninh - Cầu Giấy - Hà Nội

      45 tỷ 200 m2 225 triệu/m2
      - căn biệt thự đơn lập tại khu đô thị Làng Quốc Tế Thăng Long, hiện tại là 1 trong 2 biệt thự đang rao bán tại KDT.- khu đô thị sớm và kiểu mẫu của...
      Dự án Làng Quốc tế Thăng Long, Đường Trần Đăng Ninh, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề 4 tầng, 269 m2, giá 76 tỷ tại Đường Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội

      76 tỷ 269 m2 282,53 triệu/m2
      căn biệt thự sân vườn - KĐT Dịch Vọng - đẳng cấp nhất Cầu Giấy - tặng toàn bộ nội thất nhập khẩu 20 tỉ.DT: 269 mét vuông x 4 tầng, MT 16m.Nhà có vị...
      Dự án KĐT mới Cầu Giấy, Đường Dịch Vọng, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà biệt thự 4 tầng, 210 m2, giá 58 tỷ tại Đường Trần Đăng Ninh - Cầu Giấy - Hà Nội

      58 tỷ 210 m2 276,2 triệu/m2
      Bán căn biệt thự Làng Quốc Tế Thăng Long, Cầu Giấy DT 210 mét vuông, 4 tầng, đường thông. Giá 58 tỉ. gọi ngay 0978 996 ***.+ Bán nhà khu căn biệt ...

      Cần bán gấp bán nhanh căn liền kề 4 tầng, 85 m2, giá 20 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      20 tỷ 85 m2 235,3 triệu/m2
      Bán nhà phân lô Nguyễn Khánh Toàn view CV Nghĩa Đô 20 tỉ 85m2 MT 5,6m xây 4 tầng đẹp ngõ 8m.Ngõ oto tránh, dừng đỗ vào nhà thoải mái.- Phân lô, bảo vệ trông...
      Đường Nguyễn Khánh Toàn, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay liền kề, biệt thự 4 tầng, 200 m2, giá 63 tỷ tại Phố Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      63 tỷ 200 m2 315 triệu/m2
      Bán căn biệt thự Lô Góc KĐT Trung Hoà Nhân Chính( đường Nguyễn Thị Định)DT 200m MT 13 x 15,5m căn hộ góc đầu hồi 2 mặt đường phân lô đô thị rộng có vỉa...
      Phố Trung Hòa, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 160 m2, thỏa thuận tại Đường Nguyễn Thị Định - Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 160 m2
      căn biệt thự vip. Đẳng cấp.Vị trí thuộc khu phân lô nhà vườn, nằm trong KĐT Trung Hòa, Nhân Chính.+ Nhà lô góc 2 mặt thoáng, vỉa hè rộng, oto tránh cả 2...
      Dự án Trung Hòa Nhân Chính, Đường Nguyễn Thị Định, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán liền kề, biệt thự 4 tầng, 160 m2, giá 44,8 tỷ tại Phố Trung Kính - Cầu Giấy - Hà Nội

      44.8 tỷ 160 m2 280 triệu/m2
      Chủ cần bán trước tết nên hạ sát giá bán ngay biệt thự vip khu Trung Yên - Trung Kính - Vũ Phạm Hàm - vị trí cực đẹp chỉ cách mp 10m - đường oto tránh - ở...
      Dự án KĐT Trung Yên, Phố Trung Kính, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội
      P
      Phương Nam Bđs Mặt Phố Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh nhà lk 4 tầng, 159 m2, giá 45 tỷ tại Phố Trung Kính - Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      45 tỷ 159 m2 283,02 triệu/m2
      chính chủ cần bán ngay biệt thự phân lô 187 Trung Kính, oto dừng đỗ ngày đêm, giá chào hơn 280tr/m2.- căn biệt thự thiết kế để ở, nhưng nằm tại vị trí...
      Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 120 m2, giá 4,8 tỷ tại Phố Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.8 tỷ 120 m2 40 triệu/m2
      Dự án Trung Hoà Nhân ChínhToà 17T2+ DT 120m2+ Giá 40tr/m2 ( có thỏa thuận )+ Thiết kế: 2 phòng ngủ,2vs+ đầy đủ nội thất+ Cửa TN,ĐB+ liên lạc:...
      Dự án Khu đô thị Trung Hòa - Nhân Chính, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư 3 phòng ngủ, 116 m2, giá 6,3 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      6.3 tỷ 116 m2 54,32 triệu/m2
      Dự án N04- Trung Hoà Nhân Chính DT: 116m2 logia Tây- cửa ĐôngThiết kế: 3 phòng ngủ - 2WC Nội thất cơ bản Bán 6,3 tỉ ( có thỏa thuận ) gọi ngay: 0328...
      Dự án N04 - KĐT Đông Nam Trần Duy Hưng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 110 m2, thỏa thuận tại Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 110 m2
      chung cư có 3 PN, 2 vệ sinh nhà đẹp, nội thất đầy đủ vô ở ngay.- Nhà căn hộ góc, 3 mặt thoáng view hồ điều hòa.- Vị trí đắc địa gần công viên, BV,...
      Đường Dương Đình Nghệ, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán chung cư 3 phòng ngủ, 127 m2, giá rẻ tại Đường Cầu Giấy - Quan Hoa - Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 127 m2
      Bán căn hộ chung cư 110 Cầu Giấy - Center Point, P. Quan Hoa, Q. Cầu Giấy, Hà Nội.- DT: 127m2 thông thủy.- Hướng: TB, logia ĐN.- Thiết kế: 3 ngủ 2 VS,...
      Cầu Giấy Center Point, 110, Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội