Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.133 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà riêng 7 tầng tại Phố Dịch Vọng Hậu - Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 9,7 tỷ

      9.7 tỷ 0 m2
      giá mềm. Nhà Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, 67,5m2 giá 9,7 tỉ.- Vị trí đẹp, vỉa hè rộng.- Cho thuê tốt.- DT 67,5m2, xây 7 tầng.- Giá 9,7 tỉ có thỏa thuận.Nhà đã...
      Phố Dịch Vọng Hậu, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cầu Giấy, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 60 m2 208,34 triệu/m2
      Bán nhà 5 tầng mới PL Cầu Giấy DT 60m2 lô góc oto giá 12.5 tỉ.Nhà mới nội thất luxury gia đình có nhu cầu mua nhà mới nên bán đi.Tầng 1 garage, bếp,...
      Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đẹp 7 tầng, 73 m2, mặt tiền 6m tại Phường Dịch Vọng - Cầu Giấy, giá 14,99 tỷ

      14.99 tỷ 73 m2 205,35 triệu/m2
      Nhà mới tinh 7 tầng x 73m2, có thang máy, 18 phòng full đồ, có phòng cháy chữa cháy, SĐ nở hậu ở Dịch Vọng Cầu Giấy, Thủ đô Hà Nội.Sắp tới nhà dân chỉ...
      Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 7 tầng, 60 m2 tại Đường Nguyễn Văn Huyên - Quan Hoa - Cầu Giấy, giá 14 tỷ

      14 tỷ 60 m2 233,34 triệu/m2
      Nguyễn Văn Huyên - Cầu Giấy, phân loto tô tránh, chạy vòng quanh.Nhà cực đẹp 7 tầng thang máy, mới khôngong.DT nhà 60m2 * 7 tầng + thang máy.Nhà sát phố,...
      Đường Nguyễn Văn Huyên, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ riêng 8 tầng, 50 m2 tại Đường Duy Tân - Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 50 m2 210 triệu/m2
      siêu hiếm, nhà Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Thủ đô Hà Nội, 8 tầng x 50 mét vuông có thang máy, 14 phòng, 3m ra đường oto ngay gần phố Duy Tân nơi có...
      Đường Duy Tân, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà 1 tầng, 100 m2 tại Phường Quan Hoa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 6,86 tỷ

      6.86 tỷ 100 m2 68,6 triệu/m2
      Bán nhà đất ngõ 68 Cầu Giấy DT 100m2. Giá 6.86 tỉngôi nhà nằm trong ngõ Q. Ủy Cầu Giấy oto đỗ cách 50m. Khu vực rất đông sinh viên các trường Đại học Thủ...
      Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Phố Phan Văn Trường - Cầu Giấy, giá 8,4 tỷ

      8.4 tỷ 40 m2 210 triệu/m2
      PHAN VĂN TRƯỜNG - CẦU GIẤY - 40 mét vuông X 4 TẦNG - ÔTÔ - PHÂN LÔ KD SẦM UẤT - GIÁ 8.4 tỉVị trí đẹp, ngõ 5m phân lô, KD siêu đỉnh, phù hợp Khách mua...
      Phố Phan Văn Trường, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà đẹp 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Văn Huyên - Cầu Giấy, giá tốt

      Thỏa thuận 50 m2
      Bán nhà đẹp Nguyễn Văn Huyên 50m2*5 tầng, MT 4.5m, nở hậu, ngõ thông ôtô qua nhà, KD tốt, nhỉnh 7 tỉ.+ Vị trí siêu trung tâm: Vài bước là ra mặt phố Nguyễn...
      Đường Nguyễn Văn Huyên, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Quốc Việt - Nghĩa Đô - Cầu Giấy, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 35 m2 131,43 triệu/m2
      - chính chủ là dân thiết kế, toàn bộ nội thất đều đặt riêng, chất lượng tốt, tặng lại toàn bộ cho khách mua.- Nhà cách phố ~ 50m, đoạn giao Võ Chí Công,...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà 5 tầng, 55 m2 tại Phố Đỗ Quang - Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 15,2 tỷ

      15.2 tỷ 55 m2 276,37 triệu/m2
      Gia đình chúng tôi cần bán lại nhà.Vị trí: Khu vực phân lô Đỗ Quang, hàng xóm toàn người giàu, dân trí cao.- Trước nhà vỉa hè 2 bên, oto tránh nhau thoải...
      Phố Đỗ Quang, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà riêng 7 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Quan Hoa - Quan Hoa - Cầu Giấy, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 50 m2 210 triệu/m2
      Trung tâm Cầu Giấy, nhà mới tinh, 7 tầng thang máy, thông sàn, KD...Vị trí đắc địa, thông tứ tung, di chuyển thuận lợi, tiện ích bạt ngàn.L/H Mr Lợi để đi...
      Đường Quan Hoa, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà đẹp 4 tầng, 45 m2, mặt tiền 6m tại Phố Trung Kính - Trung Hòa - Cầu Giấy, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 45 m2 322,23 triệu/m2
      Bán nhà Trung Kính, Cầu Giấy, phân lô, oto tránh, vỉa hè rộng, ở sướng, KD bất chấp, văn phòng đỉnh cao, DT đẹp, MT lớn, công năng đầy đủ.Trung tâm Cầu...
      Phố Trung Kính, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà shr 5 tầng, 100 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Quốc Việt, giá 22,8 tỷ

      22.8 tỷ 100 m2 228 triệu/m2
      Bán nhà đẹp Hoàng Quốc Việt, 100m phân lô vip, garage 2 oto, ngõ to hơn phố, vỉa hè 3m, 22.8 tỉ.- Nhà ngõ 234 Hoàng Quốc Việt, khu phân lô vip nhất phố, ngõ...
      Ngõ 234, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà riêng 4 tầng, 43 m2 tại Đường Nguyễn Khánh Toàn - Quan Hoa - Cầu Giấy, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 43 m2 115,12 triệu/m2
      - Chính chủ gửi bán ngôi nhà tại phố Nguyễn Khánh Toàn, DT 43m2, 4 tầng giá chỉ 4,95 tỉ (còn thỏa thuận).- Nhà bán nằm tại mặt ngõ thông, ngõ trước nhà...
      Đường Nguyễn Khánh Toàn, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 38 m2, mặt tiền 3m tại Đường Hoàng Quốc Việt, giá 4,15 tỷ

      4.16 tỷ 38 m2 109,22 triệu/m2
      Bán nhà 5T x 38 mét vuông - Phố Hoàng Quốc Việt, Cầu Giấy - giá 4.15 tỉ.Nhà xây mới nội thất đầy đủ - cách phố 30m - nhà xây mới đón tết 2024 -...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà 40 m2 tại Đường Hồ Tùng Mậu - Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 40 m2 123,75 triệu/m2
      Lô góc - gần phố - gần ô tô - ngõ nông - dân xây - an sinh xã hội đỉnh - nhà đẹp ở ngay.- Chính chủ gửi bán nhà tại Hồ Tùng Mậu, DT 40 mét vuông,...
      Ngõ 39, Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn nhà 4 tầng, 48 m2, mặt tiền 5m tại Đường Xuân Thủy - Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy, giá 8,3 tỷ

      8.31 tỷ 48 m2 172,92 triệu/m2
      Cầu Giấy 40/48m2 MT 5.2m, 4 tầng cho thuê KD, mặt ngõ oto tránh, KD tấp nập, sát phố, 8.3 tỉ.- Nhà ngay ngã 4 Cầu Giấy, Phạm Văn Đồng, Hoàng Quốc Việt....
      Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 55 m2 tại Phố Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy, giá 11,2 tỷ

      11.2 tỷ 55 m2 203,64 triệu/m2
      Toà nhà 7,5 tầng mới tinh để ở kết hợp chung cư cho thuê khu Trần Thái Tông, DỊch Vọng Hậu. Cần bán toà nhà vừa để ở, vừa kết hợp cho thuê tạo dòng tiền...
      Phố Dịch Vọng Hậu, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm