Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.133 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cầu Giấy - Cầu Giấy, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 48 m2 118,75 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà mặt ngõ phố Cầu Giấy.- DT 48m2. Nhà dân xây 5 tầng, MT rộng 4.3m.- Thiết kế:T1: Khách + Bếp sân để xe +  toilet.T2,3,4: Mỗi Tầng...
      Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn nhà đẹp 4 tầng, 83 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Duy Hưng - Cầu Giấy, giá 20 tỷ

      20 tỷ 83 m2 240,97 triệu/m2
      SIÊU PHẨM XÂY TÒA NHÀ - THÔNG SỐ VIP - oto TRÁNH - KD SẦM UẤTMặt ngõ thông các ngõ đường Trung Kính- ngõ to rộng 2 oto tránh nhau, KD buôn bán sầm uất nhất...
      Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ riêng 5 tầng, 65 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Khả Trạc - Cầu Giấy, giá 16 tỷ

      16 tỷ 65 m2 246,16 triệu/m2
      Bán nhà 6 tầng PL Nguyễn Khả Trạc, DT 65 mét vuông MT 6m. Lô góc giá 16 tỉ.Nhà xây 6 tầng KBT xây chắc chắn.Tầng 1 KD.Tầng 2,3,4,5 mỗi tầng 2...
      Đường Nguyễn Khả Trạc, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 7 tầng, 55 m2, mặt tiền 5m tại Đường Khúc Thừa Dụ, giá 13,8 tỷ

      13.8 tỷ 55 m2 250,91 triệu/m2
      + Chính chủ cần bán căn nhà phố Khúc Thừa Dụ 55 mét vuông x 7 tầng thông sàn thang máy.+ Nhà xây mới thiết kế theo phong cách hiện đại, nội thất...
      Phố Khúc Thừa Dụ, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà riêng 5 tầng, 60 m2 tại Đường Cầu Giấy - Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 60 m2 208,34 triệu/m2
      Bán nhà 5 tầng mới PL Cầu Giấy DT 60 mét vuông lô góc oto giá 12.5 tỉ.Nhà mới nội thất luxury gia đình có nhu cầu mua nhà mới nên bán đi.Tầng 1 nhà ...
      Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà đất 8 tầng, 55 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Thái Tông - Cầu Giấy, giá 11 tỷ

      11 tỷ 55 m2 200 triệu/m2
      Bán nhà ngõ 44 Trần Thái Tông, P. Dịch Vọng, Q. Cầu Giấy.- DT 55m2 xây 8 tầng.- MT 4,5m.- Tầng 1: Để xe + 1 phòng khép kín + thang máy.- Tầng 2,3,4,5: Mỗi...
      Ngõ 44, Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà 4 tầng, 65 m2, mặt tiền 5m tại Phố Trần Quốc Hoàn - Cầu Giấy, giá 12,9 tỷ

      12.9 tỷ 65 m2 198,47 triệu/m2
      Trung Tâm Cầu Giấy-Phân Lô oto-Mặt Ngõ Thông KD Văn Phòng-Khu Dân Trí Cao Hàng Xóm Toàn Cán Bộ Nhà Nước-Ngõ Thông Nguyễn Phong Sắc-Phan Văn TrườngNhà Thiết...
      Phố Trần Quốc Hoàn, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà đất 6 tầng, 70 m2 tại Đường Hồ Tùng Mậu - Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 70 m2 135,72 triệu/m2
      Bán nhà Hồ Tùng Mậu 4 chỗ đỗ cửa quay đầu - lô góc. 70m2 hơn 9 tỉ 0916 517 ***- Vị trí vô cùng đẹp xây toàn ccmn thì doanh thu cực khủng - từ tầng 2 có thể...
      Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà đất 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m tại Phố Trần Quốc Hoàn - Cầu Giấy, thỏa thuận

      Thỏa thuận 50 m2
      + Gia đình không có nhu cầu ở nên bán ngôi nhà tâm huyết tại phố Trần Quốc Hoàn. Khu vực phân lô cán bộ, yên tĩnh. Chỉ vài bước chân ra phố Trần Quốc hoàn,...
      Phố Trần Quốc Hoàn, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà shr 5 tầng, 36 m2 tại Đường Trần Thái Tông - Cầu Giấy, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 36 m2 163,89 triệu/m2
      Bán nhà Trần Thái Tông - vị trí trung tâm Q. Cầu Giấy, ngõ tương đối rộng, gần công viên Cầu Giấy.Mô tả.- Tặng toàn bộ nội thất trị giá 700 tr cho khách...
      Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà 5 tầng, 50 m2 tại Phố Trần Quốc Hoàn - Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 11,85 tỷ

      11.85 tỷ 50 m2 237 triệu/m2
      Bán nhà Trần Quốc Hoàn - Cầu Giấy 50m2 oto vào nhà - KD sầm uất.Ngõ thông phân lô - KD - oto vào nhà.Giá: 11.9 tỉ - vẫn còn có thỏa thuận.Nhanh chân thì...
      Phố Trần Quốc Hoàn, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ riêng 5 tầng, 55 m2 tại Phố Trần Quốc Hoàn - Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy, giá 11,9 tỷ

      11.9 tỷ 55 m2 216,37 triệu/m2
      + Em Lực nhờ bán ngôi nhà ở khu phân lô cho cán bộ cấp cao Trần Quốc Hoàn, Cầu Giấy. Khu phân lô oto chạy quanh nhà. Có garage oto.+ Khu vực rất đáng sống...
      Phố Trần Quốc Hoàn, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng 5 tầng, 55 m2, mặt tiền 4m tại Phố Trần Quốc Hoàn - Cầu Giấy, giá 11,9 tỷ

      11.9 tỷ 55 m2 216,37 triệu/m2
      Phân lô oto chạy quanh nhà khu vực vip nhất Cầu Giấy nhà đẹp 5 tầng garage oto tặng nội thất đầy đủ cao cấp. gọi ngay: 0989 484 ***.Mô tả:+ Nhà nằm...
      Phố Trần Quốc Hoàn, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà đất 2 tầng, 50 m2 tại Phường Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 50 m2 230 triệu/m2
      CẦN bán nhanhPHÂN LÔ ĐẸP - NHÀ MỚI - garage - THANG MÁY - NGÕ THÔNG - 20M RA MẶT PHỐ TRUNG TÂM CẦU GIẤY - DỊCH VỌNG HẬU - NGUYỄN PHONG SẮC - NGHĨA TÂN -...
      Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà đất 4 tầng, 42 m2, mặt tiền 6m tại Đường Phạm Văn Đồng - Mai Dịch - Cầu Giấy, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 42 m2 128,58 triệu/m2
      - Chủ cần bán ngay nhà Cầu Giấy, cách Phạm Văn Đồng ~ 15m, đối diện đại học QGHN, 900m Bến xe Mỹ Đình; DT 42 mét vuông, nhà 4 tầng, 3 PN, đủ công...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 3 tầng, 38 m2, mặt tiền 3m tại Phố Doãn Kế Thiện, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 38 m2 118,43 triệu/m2
      - Nhà nằm trên phố Doãn Kế Thiện, thông ra Hồ Tùng Mậu, Mai Dịch, Trần Vỹ, trung tâm các trường Đại học như đại học Ngoại Ngữ, Cao Đẳng Múa, Cao đẳng Du...
      Phố Doãn Kế Thiện, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà 8 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m tại Phố Mai Dịch - Mai Dịch - Cầu Giấy, giá 20,5 tỷ

      20.5 tỷ 75 m2 273,34 triệu/m2
      Phân lô 8 tầng thang máy - hầm để xe trung tâm Cầu Giấy.- Lô góc 3 thoáng - oto tránh.- Q. Cầu Giấy. Gần rất nhiều trường đại học cũng như dịch vụ tiện...
      Phố Mai Dịch, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 5 tầng, 34 m2 tại Đường Võ Chí Công - Cầu Giấy, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 34 m2 138,24 triệu/m2
      Cực phẩm, Võ Chí Công - Nghĩa Đô - Cầu Giấy.- Vị trí đẹp, đắc địa, gần mặt đường Võ Chí Công.- Đầu giáp Hoàng Quốc Việt.- Tiện ích gập tràn.- Giao Thông đi...
      Đường Võ Chí Công, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm