Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.129 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 50 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Nguyễn Khánh Toàn - Cầu Giấy, giá 10 tỷ

      10 tỷ 50 m2 200 triệu/m2
      Nếu bạn đang cân nhắc bỏ hơn 10 tỉ mua 1 căn căn hộ cao cấp… hãy dừng lại 30 giây 👇🏠 nhà tại 92 Nguyễn Khánh Toàn – Cầu Giấybìa đỏ 50m – MT 4.5m cực...
      Đường Nguyễn Khánh Toàn, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp đất nền 80 m2, mặt tiền 6m tại Đường Dương Khuê - Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 30 tr

      30 triệu 80 m2 0,38 triệu/m2
      Chính chủ thiện chí bán nền đất tại Dương Khuê, Cầu Giấy.- Vị trí xung quanh giáp ranh các tuyến phố sầm uất, cửa ngõ giao thông huyết mạch.- Thế đất vượng...
      Đường Dương Khuê, Phường Mai Dịch, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 47,20000076293945 m2 tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội, giá 12 tỷ

      12 tỷ 47,21 m2 254,24 triệu/m2
      CÓ NHỮNG ngôi nhà CHỈ CẦN ĐỨNG TRƯỚC CỬA, a/c ĐÃ CẢM NHẬN đc SỰ KHÁC BIỆT... VÀ căn nhà NÀY LÀ MỘT TRONG SỐ ĐÓLà sự bề thế của MT 8m, là sự thoáng sáng...
      Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà 30 m2 tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội, giá 11 tỷ

      11 tỷ 30 m2 366,67 triệu/m2
      🌟 NGUYỄN KHANG "SIÊU PHẨM" 7 TẦNG THANG MÁY – PHÂN LÔ CÁN BỘ – VF3 VÀO SÁT CỬA NHÀ 🌟anh/chị đang tìm kiếm một không gian sống hiện đại, "sang - xịn - mịn"...
      Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 30 m2 tại Phố Doãn Kế Thiện - Mai Dịch - Cầu Giấy, giá 8,3 tỷ

      8.31 tỷ 30 m2 276,67 triệu/m2
      Cần Bán Nhà cực hiếm Tại Cầu Giấy Mọi Người Cần Nhanh Tay Không Có Căn Thư 2- Ngay mặt phố Doãn Kế Thiện ,nhà 5 tầng siêu đẹp , Ngõ ô tô tránh ,tặng nội ...
      Phố Doãn Kế Thiện, Phường Mai Dịch, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư 52 m2, giá 1,5 tỷ tại Đường Nguyễn Khánh Toàn - Cầu Giấy - Hà Nội

      1.5 tỷ 52 m2 28,85 triệu/m2
      căn hộ chung cư A1 NGUYỄN KHÁNH TOÀN - QUAN HOA - CẦU GIẤYHệ thống PCCC hiện đại.Thang thoát hiểm, lối thoát nạn đầy đủ.KH mua căn hộ chung cư ký HĐ...
      Đường Nguyễn Khánh Toàn, Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đất 70 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Nguyễn Khang - Yên Hòa - Cầu Giấy, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 70 m2 250 triệu/m2
      🏡 BÁN NHÀ Nguyễn Khang – SIÊU PHẨM DÒNG TIỀN CẦU GIẤY 💰 Giá: 17.5 tỉ | DT: 70 mét vuông | MT: 4.2m | 6 Tầng + Tum 🔥 ĐẦU TƯ ĐỈNH – DOANH THU GẦN 1...
      Đường Nguyễn Khang, Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 3 tầng, 81 m2, mặt tiền 6m tại Đường Hồ Tùng Mậu - Cầu Giấy, giá 16,8 tỷ

      16.8 tỷ 81 m2 207,41 triệu/m2
      - Vị trí trung tâm Cầu Giấy, giáp ngã 4 Hồ Tùng Mậu, Xuân Thuỷ, Phạm Hùng, Phạm Văn Đồng, giao thông thuận tiện - Nhà chủ xây ở còn rất chắc chắn, có thể ở...
      Đường Hồ Tùng Mậu, Đường Cầu vượt Mai Dịch, Phường Mai Dịch, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 64 m2, hướng Đông-Nam tại Phố Trung Kính - Cầu Giấy, giá 17,9 tỷ

      17.9 tỷ 64 m2 279,69 triệu/m2
      🏡 BÁN NHÀ YÊN HOÀ – SIÊU PHẨM DÒNG TIỀN CẦU GIẤY 💰 Giá: 17.9 tỉ | DT: 64 mét vuông | MT: 4.1m | 6 Tầng + Tum 🔥 ĐẦU TƯ SIÊU HỜI – DOANH THU GẦN 1...
      Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà 50 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Nguyễn Khánh Toàn - Cầu Giấy, giá 12 tỷ

      12 tỷ 50 m2 240 triệu/m2
      Câu trả lời là: CÓ – nếu là căn này! bìa đỏ 50m – xây 6 tầng mới tinh MT 4.5m – đường trước nhà rộng 4m nội thất luxury – xách va li về ở...
      92 Đường Nguyễn Khánh Toàn, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà 50 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Trần Duy Hưng - Trung Hòa - Cầu Giấy, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 50 m2 250 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà Đường Trần Duy Hưng, P. Trung Hòa, thành phố Hà Nội (cũ: Q. Cầu Giấy, thành phố Hà Nội). Là một lựa chọn lý tưởng cho những ai đang...
      Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà 33 m2 tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội, giá 18 tỷ

      18 tỷ 33 m2 545,46 triệu/m2
      - Diện tích 33m2, xây 5 tầng, nhà đã được gia chủ tân trang lại như mới, ở được ngay.- Thiết kế hiện đại, thông tầng, phòng siêu rộng....
      Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 41 m2 tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 41 m2 451,22 triệu/m2
      - Vị trí trung tâm Q..- Khu phân lô gần phố tầm 30m thẳng đẹp.- Xung quanh tiện ích bạt ngàn, lưu lượng mật độ người đông KD quán ăn, giặt là, VP,…- Ngõ to...
      Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 45 m2 tại Đường Cầu Giấy - Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 45 m2
      Chính chủ cần bán ngôi nhà tâm huyếtCần tìm khách thiện trí muaGiá cả thỏa thuận
      Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 40 m2 tại Phố Chùa Hà - Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 40 m2
      Phố Chùa Hà, Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà riêng 35 m2 tại Đường Cốm Vòng - Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 35 m2
      Đường Cốm Vòng, Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà 49 m2 tại Đường Hoa Bằng - Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 10,2 tỷ

      10.2 tỷ 49 m2 208,17 triệu/m2
      + Ngõ ôtô, 20m ra mặt phố Hoa Bằng.+ Vị trí trung tâm giao nhiều phố lớn: Trung Kính - Yên Hòa - Cầu Giấy - Láng....+ Nhà xây ở 1 năm chủ cần bán nhanh 6...
      Đường Hoa Bằng, Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà riêng 38 m2 tại Đường Hoàng Quốc Việt - Nghĩa Đô - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 9,31 tỷ

      9.31 tỷ 38 m2 245 triệu/m2
      DT 38 mét vuông, xây 4 tầng chắc chắn, nhiều PN, phù hợp gia đình đông người hoặc nhu cầu sử dụng linh hoạt.Vị trí yên tĩnh, dân trí cao, an ninh ...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm