Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.132 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 82 m2, mặt tiền 4m tại Phố Mai Dịch - Cầu Giấy, giá 14 tỷ

      14 tỷ 82 m2 170,74 triệu/m2
      _ Nhà nằm vị trí gần chợ đồng xa , KD đa dạng , đường rộng dãi . _ Nhà xây dựng 5 Tầng , tổng 10 phòng + vs - thiết kế đầy đủ công năng sử dụng - khu vực...
      Phố Mai Dịch, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng 7 tầng, 79 m2, mặt tiền 4m tại Phố Trung Kính - Cầu Giấy, giá 15,9 tỷ

      15.9 tỷ 79 m2 201,27 triệu/m2
      Trung Kính, siêu hiếm, 7 tầng thang máy, 20m ra phố, vừa ở vừa cho thuê dòng tiền + DT: 79m²- mt 4,2m Giá : 15,9 tỉ ( thỏa thuận ) * Nhà chủ tự xây tâm...
      Phố Trung Kính, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà 5 tầng, 36 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Quốc Việt - Cầu Giấy, giá rẻ

      Thỏa thuận 36 m2
      Nhà vừa xây cần bán chuyển lên căn hộ chung cư chưa ở lần nào.Hoàng Quốc Việt Cầu giấy.DT sổ 36 mét vuông xây 5 tầng MT 4.2m.Ngõ to, gần ô tô chỉ...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 4 tầng, 45 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Khánh Toàn, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 45 m2 137,78 triệu/m2
      Chính chủ nhờ bán nhà cực đẹp Nguyễn Khánh Toàn, Cầu Giấy.+ DT 45m2, 4 tầng. MT 6.4m.+ Thiết kế:- Tầng 1: Khách bếp vệ sinh.- Tầng 2.3: Mỗi tầng 2 ngủ + vệ...
      Đường Nguyễn Khánh Toàn, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 5 tầng, 100 m2 tại Phường Nghĩa Đô - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 18 tỷ

      18 tỷ 100 m2 180 triệu/m2
      + Cách mặt phố Nghĩa Đô chỉ 30m, 2 oto tránh nhau dừng đỗ ngày đêm. Nhà 2 thoáng trước sau, phía sau khe thoáng rộng, mở đc cửa sổ.+ Khu vực an ninh đảm ...
      Phố Nghĩa Đô, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 6 tầng, 45 m2 tại Đường Võ Chí Công - Nghĩa Đô - Cầu Giấy, giá 7,6 tỷ

      7.6 tỷ 45 m2 168,89 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà Võ Chí Công, Cầu Giấy, KD bất chấp, giá rẻ như cho.DT: 45m2 x 6 tầng.Giá 7.6 tỉ có gia lộc.Vị trí siêu đẹp, gần đường võ chí công, ngõ to...
      Đường Võ Chí Công, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà riêng 7 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m tại Phố Trung Kính - Yên Hòa - Cầu Giấy, giá 19 tỷ

      19 tỷ 75 m2 253,34 triệu/m2
      - Bác chủ cao tuổi mong muốn về quê ở cho rộng thoáng, không khí trong lành nên nhờ bán nhà Yên Hoà - Cầu Giấy.- Đường 7m, có vỉa hè thông thoáng, oto đỗ...
      Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà riêng 4 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m tại Phố Trần Quốc Hoàn - Cầu Giấy, giá 12 tỷ

      12 tỷ 50 m2 240 triệu/m2
      Phân lô 31 Trần Quốc Hoàn 50m2 MT 5,6m trung tâm Cầu Giấy, 20m ra mặt phố, 12 tỉ, 0981 158 ***.Chính chủ cần bán nhà ngõ 31 Trần Quốc Hoàn khu phân lô oto...
      Phố Trần Quốc Hoàn, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà đẹp 4 tầng, 70 m2, mặt tiền 8m tại Đường Hoàng Quốc Việt - Cầu Giấy, giá 19 tỷ

      19 tỷ 70 m2 271,43 triệu/m2
      Bán nhà mặt ngõ 385 Hoàng Quốc Việt DT 70m2 MT 8m 4 tầng đường hè rộng 10m có vỉa hè 2 bên. nhà chắc chắn vô ở ngay, ngõ đẹp KD sầm uất, phù hợp để ở, văn...
      Ngõ 385, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng 4 tầng, 40 m2 tại Phố Trần Bình - Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 4,39 tỷ

      4.39 tỷ 40 m2 109,75 triệu/m2
      - Bán nhà Trần Bình mới siêu đẹp, nội thất đầy đủ, thuận tiện di chuyển qua các tuyến phố Xuân Thủy, Phạm Hùng, Phạm Văn Đồng, Hồ Tùng Mậu.- 3 ph di...
      Phố Trần Bình, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 4 tầng, 40 m2 tại Đường Nguyễn Khang - Cầu Giấy, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 40 m2 162,5 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Nguyễn Khang, Yên Hòa 40m2, 4tầng đẹp ngõ thông thoáng chỉ với 6tỉ Nhà nằm vị trí siêu đẹp, trung tâm Q. Cầu Giấy, sát cầu vượt thông...
      Đường Nguyễn Khang, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 38 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Quốc Vượng, giá 4,44 tỷ

      4.45 tỷ 38 m2 116,85 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP - oto ĐỖ CỔNG - NGÕ THÔNG - VỊ TRÍ KHÔNG CÒN CĂN THỨ 2. * Mô tả: - Trần Quốc Vượng, ngõ thông, nhà đẹp, oto qua cổng nhà, vị trí đắc địa rất gần...
      Đường Trần Quốc Vượng, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà riêng 5 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Phố Phùng Chí Kiên - Cầu Giấy, giá 9,3 tỷ

      9.31 tỷ 45 m2 206,67 triệu/m2
      Nhà mới đẹp Phùng Chí Kiên thông Hoàng Quốc Việt, 800A, Hoàng Sâm, Đông Quan... Khu phân lô quân đội cực VIP văn minh, yên tĩnh, an ninh tốtDT 45m, 6 tầng...
      Phố Phùng Chí Kiên, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 80 m2, mặt tiền 5m tại Đường Cầu Giấy - Cầu Giấy, giá 16 tỷ

      16 tỷ 80 m2 200 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà đất phố Cầu Giấy: 80m2 x MT 5m x chỉ 16 tỉ, oto - KD đỉnh.- Vị trí cực đẹp, oto đi lại dừng đỗ thuận tiện, KD đỉnh, đường thông thoáng,...
      Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 1 tầng, 115 m2, mặt tiền 6m tại Phố Trần Cung - Cầu Giấy, giá 11 tỷ

      11 tỷ 115 m2 95,66 triệu/m2
      Gia đình cần bán nhà tại ngõ đường Trần Cung, Thủ đô Hà Nội.- DT đất 115 mét vuông mặt ngang 6m ngõ tương đối rộng, thoáng. Cách mặt đường phố...
      Phố Trần Cung, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà đẹp 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m tại Phố Trần Quốc Hoàn - Cầu Giấy, giá 11 tỷ

      11 tỷ 50 m2 220 triệu/m2
      Phân lô phố Trần Quốc Hoàn - Thông sàn - Thang máy - Ở luôn - oto tránh - Ngõ thông - Cách phố 10m.- Chính chủ cần bán căn nhà phố Trần Quốc Hoàn, thuộc...
      Phố Trần Quốc Hoàn, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đẹp 70 m2 tại Đường Cầu Giấy - Quan Hoa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 16,3 tỷ

      16.3 tỷ 70 m2 232,86 triệu/m2
      - Cần bán nhà mặt ngõ 68 Cầu Giấy, Khu hành chính Q. Uỷ, P. Quan Hoa, Q. Cầu GiấyDT: 70m2 - MT 4,6 mét- Phong thuỷ nhà tốt, nằm trên đất của Q. Uỷ, Trước...
      Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 60 m2 tại Đường Cầu Giấy - Quan Hoa - Cầu Giấy, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 60 m2 125 triệu/m2
      Bán nhà đẹp Cầu Giấy 60 mét vuông x 4 tầng giá 7,5 tỉ.- Nhà chủ tự xây rất tâm huyết, mới đẹp, chỉ việc ở. Vị trí tốt, cách phố 50m.- ngôi nhà với MT...
      Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm