Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.132 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà 2 tầng, 57 m2, mặt tiền 5m tại Phố Nguyễn Ngọc Vũ - Trung Hòa - Cầu Giấy, giá 5 tỷ

      5 tỷ 57 m2 87,72 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Nguyễn Ngọc Vũ.Cách mặt phố 5m - sát oto tránh.57m2 5m MT.Nhỉnh 5 tỉ duy nhất một căn.Mô tả:Nhà nằm trung tâm Q. Cầu Giấy. Cách mặt phố...
      Phố Nguyễn Ngọc Vũ, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà đẹp 4 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Phường Nghĩa Đô - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 60 m2 241,67 triệu/m2
      - Vị trí phân lô cho cán bộ CAKT khu vực dân trí cao vài bước chân ra MP Nguyễn Văn Huyên nối dài (đường Xuân Tảo).- Phía tiếp giáp là khu đô thị...
      Ngõ 20, Phố Nghĩa Đô, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà đẹp 5 tầng, 61 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Ngân - Trung Hòa - Cầu Giấy, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 61 m2 286,89 triệu/m2
      Bán nhà mặt tiền Hoàng Ngân 61 mét vuông, 5 tầng, MT 4,6m, ô tô tránh, vỉa hè rộng, ở hay KD đều đỉnh.Thiết kế: Tầng 1 (hầm + lửng) thông sàn.Tầng...
      Đường Hoàng Ngân, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ riêng 5 tầng, 68 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Ngân - Cầu Giấy, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 68 m2 257,36 triệu/m2
      Gia đình cần bán ngôi nhà phố Hoàng Ngân, Nguyễn Thị Định, Trung Hòa, Cầu Giấy, đường trước nhà oto tránh, KD, ngay gần công viên hồ Trung Hòa, Nguyễn Thị...
      Đường Hoàng Ngân, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà shr 5 tầng, 43 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Phong Sắc - Cầu Giấy, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 43 m2 197,68 triệu/m2
      Nhà thiết kế KCBT kiên cố.Trước cửa oto đỗ, tránh, nằm khu phân lô bàn cờ.Giao cắt Trần Thái Tông, Xuân Thuỷ, Trần Đăng Ninh, Trần Quốc Hoàn..Tiện ích dân...
      Đường Nguyễn Phong Sắc, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 5 tầng, 61 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Thị Định, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 61 m2 286,89 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Nguyễn Thị Định 61m2, 5 tầng, MT 4,6m, ô tô tránh, vỉa hè rộng, ở hay KD đều đỉnh.Thiết kế: Tầng 1 (hầm + lửng) thông sàn.Tầng 2,3,4 chia...
      Đường Nguyễn Thị Định, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 9 tầng, 60 m2 tại Phố Quan Nhân - Trung Hòa - Cầu Giấy, giá 24,5 tỷ

      24.5 tỷ 60 m2 408,34 triệu/m2
      Cần bán toà nhà 9 tầng phố Quan Nhân, P. Trung Hoà, Q. Cầu Giấy, thành phố Hà Nội.DT: 60m2 - 9 tầng - MT 5,4 mét thang máy rộng.Gia chủ KD thuốc nam chữa...
      Phố Quan Nhân, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 5 tầng, 63 m2, mặt tiền 5m tại Phố Phùng Chí Kiên, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 63 m2 166,67 triệu/m2
      Bán nhà gần phố Phùng Chí Kiên khu phân lô MT 5.9 m ga ra 2 xe oto 63 mét vuông giá 10.5 tỉ.+ Bán nhà mặt ngõ Phùng Chí Kiên khu phân lô ngõ thông....
      Phố Phùng Chí Kiên, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 7 tầng, 60 m2 tại Đường Dương Khuê - Mai Dịch - Cầu Giấy, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 60 m2 225 triệu/m2
      Mặt ngõ phân lô oto tránh - vỉa hè lý tưởng - KD đỉnh - 7 tầng thang máy - quy hoạch ổn định.- Chính chủ gửi bán nhà tại phố Dương Khuê, Mai Dịch, Cầu giấy....
      Đường Dương Khuê, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Cầu Giấy, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 45 m2 277,78 triệu/m2
      Bán nhà liên kế với KĐT Trung Yên phố Lưu Quang Vũ P. Yên Hòa, Q. Cầu Giấy Thủ đô Hà Nội.(gần trường Acsimet phố Vĩnh Bảo).Dt: 45 mét vuông xây 5...
      Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 90 m2 tại Phố Trung Hòa - Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 5 tỷ

      5 tỷ 90 m2 55,56 triệu/m2
      Gấp! bán gấp nhà tại Trung Hòa - gần Nhân Chính, Q. Cầu Giấy. oto vào nhà, vài bước ra phố lớn. Nhà còn khá mới, full nội thất, thiết bị. Vị trí thuận...
      Phố Trung Hòa, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn nhà 3 tầng, 59 m2 tại Đường Hoa Bằng - Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 59 m2 103,39 triệu/m2
      Chính chủ nhờ bán hộ ngôi nhà phố Hoa Bằng, P. Yên Hòa, Q. Cầu Giấy. Nhờ giống như mô tả.+ Vị trí:- Cách mặt phố 100m, oto vào nhà, ngõ thông. Gần đại học...
      Đường Hoa Bằng, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà 5 tầng, 62 m2 tại Đường Trương Công Giai - Cầu Giấy, giá 11,3 tỷ

      11.3 tỷ 62 m2 182,26 triệu/m2
      Phân lô ôtô tránh - phố vip - thoáng trước sau - nhà 5 tầng kiên cố - ô chờ thang máy + khu vực hiếm nhà bán.+ Chính chủ cần bán nhà phân lô phố Trương Công...
      Đường Trương Công Giai, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà 4 tầng, 163 m2 tại Phố Trung Hòa - Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 52 tỷ

      52 tỷ 163 m2 319,02 triệu/m2
      + DT 163m, 4 tầng, MT 9m. Giá 52 tỉ có thỏa thuận. bìa đỏ đẹp. Khu vực siêu hiếm nhà bán.+ call ngay xem nhà: 0976 275 ***/ Thứ Quyên ( chỉ tiếp khách...
      Phố Trung Hòa, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà đất 4 tầng, 40 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Khang - Cầu Giấy, giá 5,25 tỷ

      5.25 tỷ 40 m2 131,25 triệu/m2
      Bán giá đất tặng nhà - Yên Hòa - Cầu Giấy - mặt ngõ thông KD - oto đỗ cửa - lô góc đắc địa - đầu tư tốt - 40m2, 4 tầng, 5.25 tỉ.- Vị trí đắc địa, trung tâm...
      Đường Nguyễn Khang, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà shr 4 tầng, 102 m2, mặt tiền 8m tại Phường Nghĩa Đô - Cầu Giấy, giá 29,7 tỷ

      29.7 tỷ 102 m2 291,18 triệu/m2
      MT đẹp vỉa hè oto tránh ngõ thông KD sát mặt phố.* Mô tả:- Nhà cách mặt phố đúng 10m, nằm trong khu phân lô oto tránh vỉa hè, KD, ngõ thông.- Khu vực vip...
      Phố Nghĩa Đô, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà riêng 40 m2 tại Phường Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 40 m2
      + Nhà vị trí cực đẹp, lô góc, ngõ thông, MT rộng.+ Ba bước di chuyển ra mặt phố.+ Khu vực an ninh dân trí cao, tiện ích đầy đủ.+ contact: 0975 859 *** - Mr....
      Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 6 tầng, 65 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Ngân, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 65 m2 223,08 triệu/m2
      bán nhanh Phân lô Hoàng Ngân Vỉa Hè oto Tránh gần chợ 65m x 6Tầng x 4.7m MT giá chào 14.5 tỉ.Khu vực Vip Gần chợ - Gần Công Viên - Người Nước Ngoài - Văn...
      Đường Hoàng Ngân, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm