Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.132 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 65 m2, mặt tiền 5m tại Phố Trung Kính - Trung Hòa - Cầu Giấy, giá 22 tỷ

      22 tỷ 65 m2 338,47 triệu/m2
      * Vị trí: Nhà nằm phố Trung Kính lớn, phân lô, oto đỗ tránh, đỗ trong nhà, vỉa hè thoáng rộng, xung quanh là các tòa Nhà CC cao cấp như Chelsea Park và các...
      Phố Trung Kính, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ riêng 6 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Võ Chí Công - Cầu Giấy, thỏa thuận

      Thỏa thuận 40 m2
      Nhà mới, KD, oto qua nhà, ngõ nông sát phố,+ Vị trí: Nhà nằm trong mặt ngõ KD, giao thông thuận tiện kết nối nhiều tuyến phố: Bưởi, Hoàng Quốc Việt, Lạc...
      Đường Võ Chí Công, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 5 tầng, 60 m2 tại Đường Nguyễn Khả Trạc - Cầu Giấy, giá 13 tỷ

      13 tỷ 60 m2 216,67 triệu/m2
      + Chính chủ chuyển công tác nhờ bán ngôi nhà phân lô quân đội phố mai dịch tiếp giáp với các tuyến phố như Trần Vỹ, Nguyễn Khả Trạc, Doãn Kế Thiện, Hồ Tùng...
      Đường Nguyễn Khả Trạc, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà đất 140 m2 tại Đường Hoàng Quốc Việt - Nghĩa Tân - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 14 tỷ

      14 tỷ 140 m2 100 triệu/m2
      cực hiếm, có 102, tìm đâu ra.Bán nhà căn biệt thự Hoàng Quốc Việt, Cầu Giấy.DT: 140m2 - 4tầng - chỉ 14tỉ.Lô góc, thiết kế hiện đại đẳng cấp, dân xây, ngõ...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà phố 4 tầng, 80 m2, mặt tiền 11m tại Đường Cầu Giấy - Cầu Giấy, giá 48 tỷ

      48 tỷ 80 m2 600 triệu/m2
      - ngôi nhà nằm Vị trí đẹp, gần ngã 4 Trần Thái Tông_ Nguyễn Phong Sắc. Khu vực trung tâm KD sầm uất, cho thuê giá cao- Nhà logoc 2 MT rất đẹp, với MT...
      Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt phố 6 tầng, 60 m2 tại Đường Nguyễn Khang - Quan Hoa - Cầu Giấy, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 60 m2 291,67 triệu/m2
      Mặt phố Nguyễn Khang 6 tầng, thang máy - KD - oto tránh, ôtô ngủ trong nhà.Thiết kế:+ Tầng 1 - 2: Thông sàn để xe KD + vệ sinh.+ Tầng 3 - 4: Mỗi tầng 2...
      Đường Nguyễn Khang, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 10 tầng, 105 m2 tại Đường Khuất Duy Tiến - Cầu Giấy, giá 40 tỷ

      40 tỷ 105 m2 380,96 triệu/m2
      BÁN BẤT CHẤP TOÀ VĂN PHÒNG 10 TẦNG MỚI ĐẸP PHỐ KHUẤT DUY TIẾN - VỈA HÈ SIÊU RỘNG - KHÔNG LỖI ĐƯỜNG LÊN XUỐNG VÀNH ĐAI 3.Toà nhà DT 105m, MT 7m cực bề thế,...
      Đường Khuất Duy Tiến, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 8 tầng, 109 m2, mặt tiền 7m tại Đường Vũ Phạm Hàm, giá 66 tỷ

      66 tỷ 109 m2 605,51 triệu/m2
      Bán tòa nhà mặt 8 tầng phố Vũ Phạm Hàm, DT 109m2, MT 7m, lô góc 3 thoáng, giá 66 tỉ Tọa lạc trên mặt phố vip hiếm nhà bán, vị trí lô góc 3 mặt thoáng vĩnh...
      Đường Vũ Phạm Hàm, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà mặt phố 4 tầng, 87 m2, mặt tiền 6m tại Đường Cầu vượt Mai Dịch, giá 48 tỷ

      48 tỷ 87 m2 551,73 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Q. Cầu Giấy địa điểm KD một không hai 87m2x4T MT 6m, giá 48 tỉ có thỏa thuận. Siêu phẩm mặt phố lô góc. KD sầm uất MT hoa hậu. Khu vực KD...
      Đường Cầu vượt Mai Dịch, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 60 m2, mặt tiền 7m tại Phố Doãn Kế Thiện, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 60 m2 275 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà mặt tiền Doãn Kế Thiện vị trí KD hiếm bán đa dạng loại hình KD. Lô góc 2 MT rộng vỉa hè đỗ xe thoải mái ngày đêm.Vị trí đắc địa trung...
      Phố Doãn Kế Thiện, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 9 tầng, 110 m2, mặt tiền 9m tại Phố Phạm Tuấn Tài - Cầu Giấy, giá rẻ

      Thỏa thuận 110 m2
      MẶT PHỐ TRUNG TÂMKD TẤP NẬP- Vỉa hè 3m. Đường rộng rãi. Văn minh dân trí cao- xây dựng 1 hầm 8 nổi. Thông sàn thang máy thang bộ cuối nhà - MT 9m. Miên man-...
      Phố Phạm Tuấn Tài, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 5 tầng, 62 m2, mặt tiền 4m tại Phố Hoàng Đạo Thúy, giá 15,2 tỷ

      15.2 tỷ 62 m2 245,17 triệu/m2
      KD đỉnh - phân lô vỉa hè - oto tránh dừng đỗ ngày đêm - khu vực vip - nhiều người nước ngoài.- Nhà thuộc khu phân lô bàn cờ với Trần Duy Hưng, Nguyễn Thị...
      Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 8 tầng, 109 m2, mặt tiền 7m tại Đường Vũ Phạm Hàm - Cầu Giấy, giá tốt

      Thỏa thuận 109 m2
      Bán tòa nhà mặt 8 tầng phố Vũ Phạm Hàm, DT 109m2, MT 7m, lô góc 3 thoáng, vỉa hè rộng, KD sầm uất.Tọa lạc trên mặt phố vip hiếm nhà bán, vị trí lô góc 3 mặt...
      Đường Vũ Phạm Hàm, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 62 m2 tại Đường Xuân Thủy - Nghĩa Đô - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 29,5 tỷ

      29.5 tỷ 62 m2 475,81 triệu/m2
      Bán nhà Xuân Thuỷ vỉa hè rộng KD đa ngành nghề 62m2x1T giá 29.5tỉ gần các trường đại học. Báo chí và đại học Sư Phạm. Và các tiện ích xung quanh. Nhà...
      Đường Xuân Thủy, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 8 tầng, 150 m2, mặt tiền 7m tại Đường Trần Thái Tông, giá rẻ

      Thỏa thuận 150 m2
      Bán tòa nhà văn phòng phố Trần Thái Tông. Vị trí rất gần công viên Cầu Giấy, Đại sứ quán Mỹ, tòa nhà FPT, trụ sở ủy ban nhân dân Q. Cầu Giấy đang hoàn...
      Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 8 tầng, 105 m2, mặt tiền 4m tại Đường Xuân Thủy - Cầu Giấy, giá rẻ

      Thỏa thuận 105 m2
      Hạ 3 tỉ! Bán nhà mặt phố Xuân Thủy, Cầu Giấy. DT 105m2 x 8 tầng.- DT 105m2, MT 4.05m, XD 8 tầng thang máy, hiện tại đang cho thuê toàn bộ nhà.- Vị trí: Khu...
      Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt phố 9 tầng, 320 m2, mặt tiền 8m tại Đường Hoàng Quốc Việt - Cầu Giấy, giá 168 tỷ

      168 tỷ 320 m2 525 triệu/m2
      Mặt phố Hoàng Quốc Việt. Vị trí vip. Toà nhà văn phòng 9 tầng đẳng cấp. Vỉa hè rộng, hầm để nhiều oto, hiệu năng khủng.Toà nhà phù hợp làm trụ sở công ty...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 8 tầng, 62 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Đình Hoàn, giá 23,3 tỷ

      23.3 tỷ 62 m2 375,81 triệu/m2
      Cần bán nhà mặt phố Nguyễn Đình Hoàn, P. Nghĩa Đô. Q. Cầu Giấy.DT: bìa đỏ 54m2 - Thực tế xây dựng từ tầng 1 62m2 - 8 tầng - MT 5,6 mét.- chính chủ cán bộ...
      Đường Nguyễn Đình Hoàn, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm