Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.132 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,65 tỷ tại Phố Trần Bình - Cầu Giấy - Hà Nội

      3.65 tỷ 82 m2 44,52 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP ĐÓN TẾT- căn hộ cao cấp CAO CẤP GARDEN HILL TRẦN BÌNH- TẦNG CAO VIEW THOÁNG- bìa đỏ LÂU DÀI - 82M, 2 NGỦ, 3.X tỉ.- Vị trí cực đẹp, ba bước ra...
      Phố Trần Bình, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 100 m2, giá tốt tại Đường Dương Đình Nghệ - Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 100 m2
      Bán căn hộ chung cư Dương Đình Nghệ, cạnh Green Park, 100m, nhà đẹp. liên hệ ngay Ms Minh Châu 0962 675 ***- DT 100m, 2 PN, 2 toilet, view hồ, nhà...
      Đường Dương Đình Nghệ, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn 3 phòng ngủ, 101 m2, hướng Tây - Bắc, giá 5,8 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      5.8 tỷ 101 m2 57,43 triệu/m2
      Chính chủ làm ăn có lộc, chuyển nhà thổ cư, gửi bán chung cư tòa Eurowindow Trần Duy Hưng Tầng trung đẹp, Nội thất mới, sang xịn- DT 101m, 3 phòng ...
      Dự án Eurowindow Multi Complex, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 2,35 tỷ tại Phố Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội

      2.35 tỷ 85 m2 27,65 triệu/m2
      DTSD 85 mét vuông, bìa đỏ chính chủ 42 mét vuông (hotline 0986 857 ***- Hiện trạng nhà tập thể tầng 3 có thiết kế 3 PN, 1 phòng khách, 1 bếp, 2...
      Phố Mai Dịch, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn 3 phòng ngủ, 100 m2, hướng Đông, giá 4 tỷ tại Đường Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      4 tỷ 100 m2 40 triệu/m2
      Tôi cần bán gấp chung cư tòa CT6 Constrexim Dương Đình Nghệ, Yên Hòa. Vị trí trung tâm, hộ khẩu Cầu Giấy thuận tiện cho con đi học.- DT 100m, 3 phòng...
      Dự án CT6 Constrexim Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 104 m2, giá 3,3 tỷ tại Phố Hoàng Đạo Thúy - Cầu Giấy - Hà Nội

      3.3 tỷ 104 m2 31,74 triệu/m2
      - Tòa nhà nằm trong trung tâm, sầm uất và thuận tiện nhất của Q., ngay bên dưới là chợ và trường từ mẫu giáo tới cấp 3.- đc thiết kế 3 PN, 2  nhà vệ ...
      Dự án Trung Hòa Nhân Chính, Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn 3 phòng ngủ, 1 m2, giá 3,9 tỷ tại Đường Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      3.9 tỷ 1 m2 3900 triệu/m2
      bán ngay căn hộ CT6 YÊN HOÀ ĐƯỜNG DƯƠNG ĐÌNH NGHỆ- CẦU GIẤY 3 NGỦ 2  phòng vệ sinh 3.9 tỉ 0906,247.288 Gia đình chuyển công tác cần bán lại cho ai...
      Dự án CT6 Constrexim Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 2,35 tỷ tại Phố Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      2.35 tỷ 56 m2 41,97 triệu/m2
      SIÊU HOT!!! N6E Trung Hoà Nhân Chính Chính chủ chuyển công tác Tp Sài Gòn cần bán nhanh căn hộ chung cư N6E Trung Hoà Nhân Chính Dtich 56m thiết...
      Dự án Khu đô thị Trung Hòa - Nhân Chính, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá tốt tại Phố Nguyễn Ngọc Vũ - Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 80 m2
      Bán căn hộ chung cư 137 Nguyễn Ngọc Vũ, 80 mét vuông, căn hộ góc, 2 phòng ngủ - 3.2 tỉ. L/H: 0962 675 ***- chung cư góc thiết kế...
      Phố Nguyễn Ngọc Vũ, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ 3 phòng ngủ, 108 m2, giá 5,4 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      5.4 tỷ 108 m2 50 triệu/m2
      KHÔNG THỂ BỎ LỠ - NẾU MUA NHÀ MỸ ĐÌNH CẦU GIẤY----------------------- Căn 02 phòng ngủ 80m2 giá niêm yết 4,4 tỉ- Căn 03 phòng ngủ 108m2 giá niêm...
      Dự án Hà Nội Paragon, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,4 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      3.4 tỷ 71 m2 47,89 triệu/m2
      GIa đình tôi đang ở căn hộ chung cư 2 PN ở căn hộ chung cư Home City Thủ đô Hà Nội Do nhu cầu chuyển chỗ ở nên cần nhượng lại căn hộ chung cư...
      Dự án Home City - Trung Kính Complex, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp chung cư 3 phòng ngủ, 86 m2, hướng Tây - Nam, giá 5 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      5 tỷ 86 m2 58,14 triệu/m2
      Hai vợ chồng tôi mua chung cư đc vài tháng ăn lên làm ra, nhiều lộc nên đã mua đc nhà dưới mặt đất, nay không còn nhu cầu sử dụng nữa, nên cần bán lại để...
      Dự án Sky Park Residence, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán chung cư 2 phòng ngủ, 96 m2, giá 4,3 tỷ tại Đường Thành Thái - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.3 tỷ 96 m2 44,8 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Dịch Vọng, N07, Thành Thái, 100m2, 4,3 tỉ. Minh Châu 0962 675 ***- DT 96m2, căn hộ góc 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh,...
      Dự án ĐTM Dịch Vọng, Đường Thành Thái, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 3,65 tỷ tại Phố Nguyễn Ngọc Vũ - Cầu Giấy - Hà Nội

      3.65 tỷ 77 m2 47,41 triệu/m2
      - căn hộ chung cư Thành Ủy thành phố Hà Nội, vị trí đắc địa trung tâm sầm uất giao nhau giữa Q. cầu giấy với thanh xuân, đống đa, giao thông thuận...
      137, Phố Nguyễn Ngọc Vũ, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 142 m2, giá 8 tỷ tại Đường Phạm Văn Bạch - Cầu Giấy - Hà Nội

      8 tỷ 142 m2 56,34 triệu/m2
      - Gia đình chuyển mục đích sử dụng nên cần bán căn hộ chung cư Golden Park.- DTTT 133 mét vuông; Tầng trung 3 phòng ngủ + 2 toilet.- Cửa...
      Dự án Golden Park Tower, Đường Phạm Văn Bạch, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 5 tỷ tại Đường Trần Duy Hưng - Cầu Giấy - Hà Nội

      5 tỷ 83 m2 60,25 triệu/m2
      căn hộ chung cư bao gồm 2 PN, 2 vệ sinh, bếp, khách, 2 logia.Hướng logia hướng Đông Nam là hướng rất đẹp, thoáng mát.View hồ công viên Thanh Xuân.giá 5...
      Dự án Vinhomes D'Capitale, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, giá 3,5 tỷ tại Đường Nam Trung Yên - Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      3.5 tỷ 0 m2
      Toà CT2 dự án A10 - Nam Trung Yên.Căn 09.S = 65,5 mét vuông.2 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh.logia hướng Tây Nam - cửa hướng Đông Bắc.nội ...
      Dự án A10-A14 Nam Trung Yên, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư 3 phòng ngủ, 155 m2, giá 6,7 tỷ tại Đường Trần Duy Hưng - Cầu Giấy - Hà Nội

      6.7 tỷ 155 m2 43,23 triệu/m2
      Gia đình chuyển sang bên Tây Hồ sống cùng bố mẹ cần nhượng lại căn hộ chung cư 155 mét vuông dự án KĐT Trung Hòa - Nhân Chính, Q. Cầu Giấy, thành ...
      Dự án N05 Trần Duy Hưng, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm