Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.130 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, giá 5 tỷ tại Đường Trần Duy Hưng - Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      5 tỷ 0 m2
      Dự án Eurowindow 27 Trần Duy Hưng.+ Thiết kế 2 ngủ 2 vệ sinh.+ DT 101,4 m2.+ logia: hướng Đông Nam.+ chính chủ cần bán ngay.+ Giá 5 tỉ (có thỏa thuận).+...
      Eurowindow Multi Complex, 27, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 93 m2, giá 4,18 tỷ tại Đường Thành Thái - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.18 tỷ 93 m2 44,95 triệu/m2
      Trung tâm Cầu Giấy. Gần nhiều trường đại học danh tiếng - nhà đẹp - tiện ích xung quanh - khu vực hiếm nhà bán.+ Vị trí trung tâm, khu vực giá trị mặt...
      Dự án ĐTM Dịch Vọng, Đường Thành Thái, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 4,4 tỷ tại Đường Thành Thái - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.41 tỷ 81 m2 54,33 triệu/m2
      Hai vợ chồng tôi mua căn hộ chung cư đc vài tháng ăn lên làm ra, nhiều lộc nên đã mua đc nhà dưới mặt đất, nay không còn nhu cầu sử dụng nữa, nên cần bán...
      Dự án The Park Home, Đường Thành Thái, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư 3 phòng ngủ, 155 m2, giá 5,3 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      5.3 tỷ 155 m2 34,2 triệu/m2
      - căn hộ 17T Trung Hòa Nhân Chính.- chung cư DT 155m2.- Thiết kế 3 phòng ngủ + 1 phòng thờ.- Nhà nội thất đầy đủ đẹp.- giá: 5.3 tỉ.hotline: 0911...
      Dự án Trung Hòa Nhân Chính, Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 98 m2, giá 6 tỷ tại Đường Dịch Vọng - Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội

      6 tỷ 98 m2 61,23 triệu/m2
      Chị Vân Anh ĐT: 0917 126 *** + 0962 396 ***.Cần bán 0một căn hộ căn hộ cao cấp KĐT mới Dịch Vọng Q. Cầu Giấy DT: 98 mét vuông căn hộ góc 2 mặt...
      Dự án ĐTM Dịch Vọng, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Quỹ hàng độc quyền 3 căn góc duplex tầng 28 - 29

      Thỏa thuận 333 m2
      1) Căn 05.- 255,25 mét vuông thông thủy.- Lô góc: Đông - Bắc.- Giá 13,7 tỉ.- đầy đủ nội thất như ảnh.- 3 PN, bếp rộng (vì bỏ 1 PN làm bếp rộng), 2...
      Dự án AZ Lâm Viên Complex, Đường Nguyễn Phong Sắc, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán sàn văn phòng dự án Sky Park Tôn Thất Thuyết, Dịch Vọng, Cầu Giấy. LH Ms Vân

      Thỏa thuận 2 m2
      Bán sàn văn phòng dự án Sky Park Tôn Thất Thuyết, Dịch Vọng, Cầu Giấy. call ngay trực tiếp để đc hỗ trợ thông tin chi tiết Ms Vân 0978 958 ***.Dự án tổ hợp...
      Dự án Sky Park Residence, Đường Tôn Thất Thuyết, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cơ hội sở hữu lô văn phòng tòa Dreamland Bonaza, 23 Duy Tân Cầu Giấy. LH trực tiếp:

      Thỏa thuận 300 m2
      Cơ hội duy nhất sở hữu lô văn phòng tòa nhà Dreamland Bonaza, 23 Duy Tân Cầu Giấy. hotline trực tiếp: 0978 958 ***Vị trí: Tòa nhà hỗn hợp Dreamland Bonaza...
      23, Đường Duy Tân, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà riêng 5 tầng, 85 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Văn Huyên - Cầu Giấy, giá 20 tỷ

      20 tỷ 85 m2 235,3 triệu/m2
      Cần bán nhanh nhà 5 tầng ngõ 10 Nguyễn Văn Huyên, Nghĩa Đô, Cầu Giấy.DT 85 mét vuông giá 20 tỉ, bìa đỏ vuông đét, chính chủ.Vị trí rất đẹp, ngõ ...
      Ngõ 10, Đường Nguyễn Văn Huyên, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 42 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Quốc Việt, giá 4,45 tỷ

      4.45 tỷ 42 m2 105,96 triệu/m2
      Cô Tươi gửi bán nhà Hoàng Quốc Việt do cô chuẩn bị chuyển vào Nam đoàn tụ cùng gia đình. Nhà cô tâm huyết xây dựng khách về ở cực yên tâm.Cuối tháng này cô...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 40 m2 tại Đường Nguyễn Thị Định - Cầu Giấy, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 40 m2 137,5 triệu/m2
      - Vị trí đẹp tuyệt vời, trước nhà rộng 3m. Cách đường oto 20m, cách mặt phố Nguyễn Thị Định đúng 50m.- Thông Lê Văn Lương, Nguyễn Ngọc Vũ, Hoàng Ngân...-...
      Đường Nguyễn Thị Định, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ riêng 7 tầng, 82 m2, mặt tiền 17m tại Phố Trung Kính - Yên Hòa - Cầu Giấy, giá 29 tỷ

      29 tỷ 82 m2 353,66 triệu/m2
      Siêu phẩm Cầu Giấy - phân lô - oto - lô góc - thang máy - KD văn phòng.Vị trí.+ Vị trí lô góc 2 mặt ngõ, oto tránh vỉa hè đắc địa.+ Thiết kế:+ 1 hầm 7 nổi,...
      Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 5 tầng, 45 m2 tại Đường Yên Hòa - Cầu Giấy, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 45 m2 131,12 triệu/m2
      Nhà xây mới - cực gần phố - hiếm nhà bán tầm tiền hiếm có nhà bán.+ Nhà xây mới, ba bước ra phố.+ Tầng 1: Phòng khách, bếp,  nhà vệ sinh.+ Tầng 2,3,4...
      Đường Yên Hòa, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Thái Tông, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 45 m2 211,12 triệu/m2
      Nhà đẹp ở ngay - trung tâm Q. Cầu Giấy - ngõ thông - oto - KD - an sinh xã hội đỉnh - trần thái tông 45m2 5 tầng 9.5 tỉ.Mô tả:- Nhà nằm ở vị trí đẹp nhất...
      Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà 5 tầng, 31 m2, mặt tiền 3m tại Đường Cầu Giấy - Cầu Giấy, giá 5,15 tỷ

      5.15 tỷ 31 m2 166,13 triệu/m2
      Cần bán nhà Cầu Giấy nằm vị trí quá đẹp trung tâm cầu giấy, ngõ oto KD, giá yêu thương 5,xx tỉ.Giao thông thuận tiện, tiện ích ngập tràn, thông nhiều tuyến...
      Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 6 tầng, 60 m2, mặt tiền 6m tại Phố Nghĩa Tân - Cầu Giấy, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 60 m2 141,67 triệu/m2
      Trước nhà mình bán đường rộng đường giải nhựa sạch sẽ ô tô vào nhà+ Nhà cách đường Hoàng Quốc Việt 500m, cách công viên Ngĩa Đô 1 kilomet, nhà của cán...
      Phố Nghĩa Tân, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà đẹp 4 tầng, 82 m2 tại Phố Doãn Kế Thiện - Mai Dịch - Cầu Giấy, giá 14,3 tỷ

      14.3 tỷ 82 m2 174,4 triệu/m2
      Bán nhà Mai Dịch vỉa hè ôtô tránh đỗ 82m2, 14,3 tỉ.+ Nhà thuộc phố Doãn Kế Thiện, cực thoáng: Ngõ trước ôtô tránh nhau, gần ngay nhà văn hóa để 30 xe oto.+...
      Phố Doãn Kế Thiện, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Quốc Việt - Cầu Giấy, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 35 m2 110 triệu/m2
      Hoàng Quốc Việt - siêu hiếm - bán gấp trong tuần - 35 mét vuông giá chỉ 3.850 tỉ.Anh Định gửi bán nhà Hoàng.Quốc Việt do đã mua đc căn biệt thự...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm