Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.129 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư 68,4 m2, giá 4,6 tỷ tại Phố Trung Kính - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.6 tỷ 68,41 m2 67,26 triệu/m2
      🔥 căn hộ chung cư B10C -  khu đô thị NAM TRUNG YÊN - 2 phòng ngủ - 1 phòng vệ sinh - Ở NGAY🔥Vị  trí: Trung Tâm Q. Cầu Giấy,...
      Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt tiền 323 m2 tại Đường Trần Thái Tông - Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy, giá 69 tỷ

      69 tỷ 323 m2 213,63 triệu/m2
      6 TẦNG THANG MÁY - NGÕ NÔNG RỘNG oto - GẦN PHỐ - KD căn hộ dịch vụ DÒNG TIỀN - DOANH THU TRÊN 320 tr/THÁNGMô tả chi tiết:+ Vị trí nhà 6 tầng căn hộ ...
      Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn 52 m2, hướng Đông, giá 1,65 tỷ tại Đường Quan Hoa - Quan Hoa - Cầu Giấy - Hà Nội

      1.65 tỷ 52 m2 31,74 triệu/m2
      căn hộ chung cư C1 Quan Hoa - Nguyễn Khánh Toàn - Cầu GiấyHệ thống PCCC hiện đại. Đạt tiêu chuẩn 2025.Thang thoát hiểm, lối thoát nạn đầy đủ.Gần các...
      Đường Quan Hoa, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 49 m2 tại Đường Cầu Giấy - Quan Hoa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 16 tỷ

      16 tỷ 49 m2 326,54 triệu/m2
      ⚡ Khách mua nhà trung tâm chắc chắn phải xem căn này trước khi xuống tiền nơi khác!📍 Vị trí cực đẹp, vài bước chân ra phố lớn, sát khu KD sầm uất, ngõ ...
      Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 65 m2 tại Đường Cầu Giấy - Quan Hoa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 17 tỷ

      17 tỷ 65 m2 261,54 triệu/m2
      📍 Vị trí cực đẹp, vài bước ra phố lớn, kết nối nhanh các tuyến Cầu Giấy – Láng – Nguyễn Khang – Yên Hòa.💎 Khu vực trung tâm siêu hiếm nhà bán, nhu cầu...
      Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 27 m2 tại Đường Cầu Giấy - Quan Hoa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 5 tỷ

      5 tỷ 27 m2 185,19 triệu/m2
      📍 Vị trí đẹp trung tâm Q. Cầu Giấy, ngõ thông thoáng, di chuyển thuận tiện ra các tuyến phố lớn như Cầu Giấy, Xuân Thủy, Phạm Hùng, Hồ Tùng Mậu…✨ Ưu điểm...
      Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 31 m2 tại Đường Cầu Giấy - Quan Hoa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 11 tỷ

      11 tỷ 31 m2 354,84 triệu/m2
      🔥 HIẾM NHÀ ĐẸP TRUNG TÂM – THIẾT KẾ TỐI ƯU – KHÔNG GIAN SỐNG CHẤT LƯỢNG📌 THÔNG TIN NỔI BẬT ♦️ Vị trí trung tâm Cầu Giấy – khu dân trí cao, an ninh ...
      Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 63 m2 tại Đường Cầu Giấy - Quan Hoa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 32 tỷ

      32 tỷ 63 m2 507,94 triệu/m2
      🔥 SIÊU PHẨM HIẾM – NHÀ NHƯ BIỆT PHỦ – PHÒNG RỘNG – ĐẸP – ĐẲNG CẤP KHÁC BIỆT📌 VỊ TRÍ KIM CƯƠNG – TRUNG TÂM LÕI ♦️ Nằm tại khu vực lõi Cầu Giấy – vị...
      Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt phố 50 m2 tại Đường Cầu Giấy - Quan Hoa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 16 tỷ

      16 tỷ 50 m2 320 triệu/m2
      ✨ ngôi nhà hội tụ đầy đủ các tiêu chí đáng sống giữa trung tâm Cầu Giấy:✔ Vị trí cực đẹp – mặt ngõ tương đối rộng, oto đỗ cửa ngày đêm✔ Kết nối giao...
      Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 40 m2 tại Đường Cầu Giấy - Quan Hoa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 32 tỷ

      32 tỷ 40 m2 800 triệu/m2
      🔥 TUYỆT PHẨM MẶT PHỐ CẦU GIẤY – TS tr ĐÔ DÀNH CHO KH ĐẲNG CẤP 🔥Không đơn thuần là một ngôi nhà mặt phố, đây là dòng TS trung tâm có giá trị thương mại...
      Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà riêng 38 m2 tại Đường Xuân Thủy - Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 14,8 tỷ

      14.8 tỷ 38 m2 389,48 triệu/m2
      DT: 38m 7 tầng 13 phòng GIÁ CHÀO 14.8 TY ♦️Cách mặt phố chỉ vài ph đi bộ- Mặt ngõ 3 gác- Thích hợp cho thuê dòng tiền. Gần các trường đại học lớn ( đại ...
      Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư 86 m2, giá tốt tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 86 m2
      ⭕️ EUROWINDOW MULTI COMPLEX – TRẦN DUY HƯNG – 86.1 mét vuông – 2 phòng ngủ 2WC✅ DT: 86.1 mét vuông✅ Giá: ưng e bán——————————————📍 căn hộ...
      Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn nhà đẹp 33 m2 tại Đường Lạc Long Quân - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 12,3 tỷ

      12.3 tỷ 33 m2 372,73 triệu/m2
      Seri 6 ngôi nhà mới, thang máy chạy, vừa mới sơn xong ngay sát Hồ Tây - Giá đang ưu đãi quá đẹp - KHÔNG CÒN NHIỀU CƠ HỘI SỞ HỮUTỔ ẤM TRONG MƠ – NÂNG TẦM...
      Đường Lạc Long Quân, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà shr 34 m2 tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội, giá 10 tỷ

      10 tỷ 34 m2 294,12 triệu/m2
      CHỈ 10 tỉ THÔI CÓ NGAY NHÀ LÔ GÓC HỒ TÙNG MẬU oto VÀO ĐẾN TẬN CỬA. NGHE THÔI LÀ SƯỚNG RỒICơ hội hiếm có để sở hữu ngôi nhà "vàng" ngay trung tâm Cầu Giấy...
      Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng 40 m2 tại Phường Quan Hoa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 15 tỷ

      15 tỷ 40 m2 375 triệu/m2
      Cầu Giấy 6 tầng thang máy KD đỉnh cao,  nhà mới đẹp, ngõ tương đối rộng thông tứ phương, vài bước chân ra đường lớn oto👉 Những đặc quyền đẳng cấp...
      Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn 35 m2, giá 1,58 tỷ tại Đường Hồ Tùng Mậu - Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội

      1.58 tỷ 35 m2 45,15 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ chung cư 2P ngủ tại Lê Đức Thọ - Bến Xe Mỹ Đình - Trần Bình. oto đậu cửa- Thiết kế 51m 2p ngủ đẹp, đủ nội thất- Nhà sẵn vô ở ...
      Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Mai Dịch, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
      Chủ Đầu Tư - Lộc Nguyễn 1 tuần trước

      Chuyển nhượng căn chung cư 300 m2, thỏa thuận tại Đường Duy Tân - Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 300 m2
      Siêu phẩm căn biệt thự trên cao Penthouse/biệt thự trên không Bonanza  tầng 32 đẹp nhất Phố Duy Tân Cầu Giấy.Nơi hưởng thụ không gian sống...
      Số 23 Duy Tân, Phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 121 m2, giá 15 tỷ tại Phường Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội

      15 tỷ 121 m2 123,97 triệu/m2
      Bạn đang tìm kiếm một không gian sống hoàn hảo, nơi giao thoa giữa thiết kế hiện đại và hệ tiện ích thượng lưu? chung cư 3  phòng ngủ, 2 Vệ sinh tại...
      Số 265 Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm