Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng năm 2026

      Có 1.959 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh mảnh đất 100 m2 tại Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 100 m2 75 triệu/m2
      🛑 Sở hữu ngay nền đất đẹp tại trung tâm KĐT Hòa Xuân – nơi hạ tầng phát triển đồng bộ và giá trị tăng trưởng bền vững từng ngày! 📍 Vị trí: Đường Bùi...
      Đường Bùi Trang Chước, Phường Hòa Xuân, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu nhà mặt tiền 109 m2 tại Đường Đỗ Đăng Tuyển - Khuê Trung - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 14,8 triệu

      14.8 triệu 109 m2 0,14 triệu/m2
      💥 Toà căn hộ chung cư lô góc 2 MT – vị trí kim cương:📍 Đỗ Đăng Tuyển – Nguyễn Lai🔥 Điểm vàng khiến NĐT săn đón:✅ Đối diện căn hộ chung cư Bộ Quốc...
      Đường Đỗ Đăng Tuyển, Phường Khuê Trung, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán gấp căn nhà đẹp 90 m2 tại Đường Hà Huy Giáp - Khuê Trung - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 8 tỷ

      8 tỷ 90 m2 88,89 triệu/m2
      📌ngôi nhà phố HÀ HUY GIÁP- KHUÊ TRUNG- CẨM LỆ - 90 mét vuông - CHỈ 8.x tỉ📐DT: 90 mét vuông📏Đường 5.5m ( vỉa hè 3m )📍Vị trí: Đối diện đại ...
      Đường Hà Huy Giáp, Phường Khuê Trung, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán nhanh nhà đất 100 m2, hướng Tây-Bắc tại Phường Hòa An - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 6,38 tỷ

      6.38 tỷ 100 m2 63,8 triệu/m2
      Vị trí đẹp, phong thuỷ cực tốt, nhà mát quanh năm, nở hậu tài lộc. Phù hợp gia chủ làm ăn, công danh phát triển. Chủ cũ ở rất có lộc, công việc thuận lợi,...
      Phường Hòa An, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán nhanh lô đất nền 80 m2 tại Phường Hòa Thọ Tây - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 2,15 tỷ

      2.15 tỷ 80 m2 26,88 triệu/m2
      🛑 Bạn đang tìm một mảnh đất vừa túi tiền, vị trí thuận lợi để an cư hoặc đầu tư sinh lời? Cơ hội này cực kỳ hiếm tại khu vực Hòa Thọ Tây! 🎯...
      Phường Hòa Thọ Tây, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 220 m2 tại Phường Hòa Thọ Tây - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 220 m2 28,19 triệu/m2
      🛑 Bạn đang tìm một BĐS vừa ở, vừa KD, lại có dòng tiền cho thuê ổn định ngay trung tâm? Đây chính là cơ hội siêu hiếm tại khu vực Hòa Thọ Tây – Cẩm...
      Đường Cầu Đỏ Túy Loan, Phường Hòa Thọ Tây, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà đẹp 107 m2 tại Phường Hòa Thọ Tây - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 107 m2 30,85 triệu/m2
      Nhà mới gác lửng đúc kiên cố tại Hòa Thọ Tây, không gian rộng rãi, phù hợp gia đình đông người hoặc vừa ở vừa cho thuê. - Vị trí: kiệt oto đường Cầu Đỏ...

      Cần bán ngay nền đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông-Nam tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 100 m2 58 triệu/m2
      Vị trí đắc địa :Gần trường học Gần chợ Gần sân vận động Hòa Xuân Gần các dự án lớn đang xây dựng Gần cách ly trường nghề, Cao Đẳng... Các nhà cao tầng xung...
      Phường Hòa Xuân, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 100 m2 58 triệu/m2
      Vị trí đắc địa :Gần trường học Gần sân vận động Hòa Xuân Gần chợ Gần ủy ban nhân dân P. Nối Văn Tiến Dũng thông thằng đến Sân vận động. cư dân đông đúc...
      Phường Hòa Xuân, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nền đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 5,35 tỷ

      5.35 tỷ 100 m2 53,5 triệu/m2
      💥mảnh đất NẰM NGAY TT KĐTHÒA XUÂN 💥 💥CƠ HỘI KHÔNG DÀNH CHO NGƯỜICHẦN CHỪ 💥DT: 100m², 5×20m.Đường 5.5m, Lề 3moto đậu đỗ thoải mái. 📍 GẦN CHỢ HÒA XUÂN...
      Phường Hòa Xuân, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng chung cư 45 m2, giá 1,7 tỷ tại Đường Nguyễn Phước Lan - Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng

      1.7 tỷ 45 m2 37,78 triệu/m2
      🌿 BÁN căn hộ chung cư SÂN VƯỜN – TRUNG TÂM PHÍA NAM ĐÀ NẴNG 🌿💥 Giá chỉ từ 1,7 tỉ – cơ hội hiếm trong tầm tài chính🏠 Thông tin căn hộ chung cư:•...
      Đường Nguyễn Phước Lan, Phường Hòa Xuân, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán lô đất sổ riêng 100 m2 tại Phường Hòa Thọ Tây - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 100 m2 26,5 triệu/m2
      🛑 Bạn đang tìm một miếng đất vừa đẹp, vừa tiện ích, lại có tiềm năng đầu tư cao? Đây chính là lựa chọn không thể bỏ qua tại khu vực Hòa Thọ...

      Cần bán lô đất sổ riêng 228 m2 tại Đường Trường Sơn - Hòa Thọ Tây - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 228 m2 10,97 triệu/m2
      🛑 Bạn đang tìm một nơi an cư yên tĩnh, thoáng đãng nhưng vẫn đầy đủ tiện ích? Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu nền đất đẹp này tại Hòa Thọ Tây! 🎯 Thông...
      Đường Trường Sơn, Phường Hòa Thọ Tây, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 100 m2 43,5 triệu/m2
      💥ĐẤT HOÀ XUÂN - ĐƯỜNG 5M5 - GẦN DỰ ÁN CMC - GIÁ CHỈ 4TY.XX. ( x nhỏ). HƯỚNG NAM MÁT MẺ. DT : 100m², 5×20.Sát Đường Văn Tiến Dũng, Trần Nam Trung. cơ sở ...
      Phường Hòa Xuân, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh miếng đất 117 m2 tại Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 5,15 tỷ

      5.15 tỷ 117 m2 44,02 triệu/m2
      Vị trí: KĐT Hòa Xuân – Cẩm Lệ –Đà NẵngĐường trước nhà: 5m5, lề 3m rộng rãi, oto tránh nhau thoải mái.DT: 117,5 mét vuông - Ngang 5m vuông vắn, nằm...
      Đường Phù Đổng, Phường Hòa Xuân, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh miếng đất 100 m2 tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 4,75 tỷ

      4.75 tỷ 100 m2 47,5 triệu/m2
      Vị trí đắc địa:MT đường 7m5 lề 4m Hoà Xuân.DT: 100m² - ngang 5m vuông vắn sau kẹp cống. Đất sạch không lỗi lầm.Vị trí dân trí cao, an ninh, cao ráo.Gần...
      Phường Hòa Xuân, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán nhanh nền đất 100 m2 tại Đường Nguyễn Như Đãi - Hòa Thọ Tây - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 100 m2 22 triệu/m2
      Vị trí: Nguyễn Như Đãi, khu vực cư dân hiện hữu sầm uất.DT: 100 mét vuông (Đất ở hoàn toàn). Thông số siêu đẹp để xây nhà.pháp lí: bìa đỏ chính...
      K 29/32 Nguyễn Như Đãi, Phường Hòa Thọ Tây, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán nhanh căn chung cư 70 m2, giá 2,6 tỷ tại Đường Nguyễn Phước Lan - Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng

      2.6 tỷ 70 m2 37,15 triệu/m2
      Em Vinh - 0918285774 - đang độc quyền căn 1 ngủ cộng có sân vườn riêng tòa F1, sp cháy hàng GĐ 1 đang đc săn đón nhiều nhất tại dự án FourS Tower, Minh Mạng...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cẩm Lệ Đà Nẵng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cẩm Lệ Đà Nẵng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cẩm Lệ Đà Nẵng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cẩm Lệ Đà Nẵng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!