Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 9.632 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư Căn hộ Sunwah Pearl, 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 5,9 tỷ tại Bình Thạnh

      5.9 tỷ 53 m2 111,33 triệu/m2
      Sunwah Pearl Bình Thạnh.90 Nguyễn Hữu Cảnh, P. 22, Bình Thạnh, Hồ Chí MinhC.-----------------------------------------------1 PN 1 phòng tắm.full nội ...
      Sunwah Pearl, 90, Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường 22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư Cao ốc 152 Điện Biên Phủ , 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 5,4 tỷ tại Bình Thạnh

      5.4 tỷ 90 m2 60 triệu/m2
      Chính chủ đi nước ngoài cần bán cắt lỗ căn 3 phòng ngủ, vị trí đắc địa, tiện ích nội khu chuẩn 5*, view MT Điện Biên Phủ.DT CH: 90m2.giá: 5,4 tỉ.Nhận...
      Dự án Khu phức hợp 152 Điện Biên Phủ, Đường Điện Biên Phủ, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn Khu đô thị Vinhomes Central Park (Vinhomes Tân Cảng), 1 phòng ngủ, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 53 m2 64,16 triệu/m2
      - Kết cấu: 1 phòng ngủ - 1 phòng vệ sinh, 1 logia.- DT: 53 mét vuông.- Nhà đẹp sạch sẽ, không gian thông thoáng, thoải mái.- Decor hiện...
      Dự án Vinhomes Central Park, Điện Biên Phủ, Phường 22, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn Cao ốc 152 Điện Biên Phủ , 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 5,4 tỷ tại Bình Thạnh

      5.4 tỷ 90 m2 60 triệu/m2

      Bán căn hộ Khu đô thị Vinhomes Central Park (Vinhomes Tân Cảng), 3 phòng ngủ, giá 9 tỷ

      9 tỷ 108 m2 83,34 triệu/m2
      bán ngay căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, dự án vin Central Park.- DT: 108 mét vuông.- Thiết kế căn hộ chung cư: 3 phòng ngủ...
      Dự án Vinhomes Central Park, Đường Điện Biên Phủ, Phường 22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn Chung cư Mỹ Phước, 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 3,25 tỷ tại Bình Thạnh

      3.25 tỷ 81 m2 40,13 triệu/m2
      Có SH - Nhà đẹp - giá mềm kẹt tiền Bán rẻ CH Mỹ Phước - Bình Thạnh:* Căn này nhà mới đẹp, có sẵn sổ hồng riêng, vị trí cực tốt giáp ranh Q1 mà giá chỉ...
      Dự án Mỹ Phước, Đường Bùi Hữu Nghĩa, Phường 2, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư Khu đô thị Vinhomes Central Park (Vinhomes Tân Cảng), 4 phòng ngủ

      14.5 tỷ 150 m2 96,67 triệu/m2
      Hiện tại em nắm rất nhiều chung cư 4  phòng ngủ vin Central Park, giá rất tốt, chênh ít.Dự án vin Central Park, đc 208 Nguyễn Hữu Cảnh, P. 22, Q....

      Cần bán căn chung cư Khu căn hộ Richmond City, 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 2,7 tỷ tại Bình Thạnh

      2.7 tỷ 53 m2 50,95 triệu/m2
      Cần bán ngay căn officetel DT 53 mét vuông.Vừa ở vừa làm văn phòng.Hiện đang có HĐ 10 tr tháng đến tháng 6/2023.giá 2 tỉ 700 tr chưa bao gồm...
      Dự án Richmond City, Phố Nguyễn Xí, Phường 26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư Cao ốc 152 Điện Biên Phủ , 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 4,3 tỷ tại Bình Thạnh

      4.3 tỷ 77 m2 55,85 triệu/m2
      Tin hot! chính chủ ngộp cần bán nhanh căn hộ chung cư 152 Điện Biên Phủ.Vị Trí: MT Điện Biên Phủ, đối diện Pearl Plaza, kế ĐH Hutech.Diện tich:...
      Dự án Khu phức hợp 152 Điện Biên Phủ, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư Căn hộ Sunwah Pearl, 2 phòng ngủ, 105 m2, giá 10,5 tỷ tại Quận Bình Thạnh

      10.5 tỷ 105 m2 100 triệu/m2
      - 2 phòng ngủ - 2 phòng vệ sinh.- DT: 105m.- View: Sông SG, Bitexco, hồ bơi, nội khu.Full Kính Low - E: Cách âm, nhiệt, tia UV cực tốt.Tiện ích...
      Dự án Sunwah Pearl, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn Cao ốc 152 Điện Biên Phủ , 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 4,2 tỷ tại Bình Thạnh

      4.2 tỷ 72 m2 58,34 triệu/m2
      Nhà mới nhận bàn giao cần bán nhanh.Ngay vòng xoay Hàng Xanh, nhìn ra Landmark 81.2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh - 72 mét vuông.Nhà mới...

      Bán gấp căn Khu phức hợp Saigon Pearl, 2 phòng ngủ, 92 m2, giá 5,6 tỷ tại Quận Bình Thạnh

      5.6 tỷ 92 m2 60,87 triệu/m2
      Chuyển nhà mới, chính chủ cần bán lại căn hộ chung cư 2 PN toà Sapphire Saigon Pearl. Nhà đẹp, nội thất luxury trang bị để ở. Vị trí toà Sapphire mới...
      Dự án Saigon Pearl, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
      L
      Nguyễn Thị Diệu Linh Hơn 1 năm trước

      Sở hữu căn chung cư Khu căn hộ Richmond City, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3,75 tỷ tại Bình Thạnh

      3.75 tỷ 66 m2 56,82 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn 2 phòng ngủ - 2 toilet 66m2 ở căn hộ Richmond City Nguyễn Xí.Căn này logia Tây Bắc tầng trung thoáng mát. Đã Trang...

5.4 tỷ 90 m2 60 triệu/m2

      Chuyển nhượng chung cư Khu phức hợp Saigon Pearl, 3 phòng ngủ, 157 m2, giá 11 tỷ tại Bình Thạnh

      11 tỷ 157 m2 70,07 triệu/m2
      Chỉ duy nhất một căn sân vườn có giá dưới 12,5 tỉ, chính chủ thế chấp NH cần tiền bán nhanh, khách thiện chí chốt nhanh còn thỏa thuận.contact Trình:...
      Dự án Saigon Pearl, Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường 22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư Chung cư Wilton Tower, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 4,98 tỷ tại Bình Thạnh

      4.99 tỷ 69 m2 72,18 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư Wilton Tower nhà mới decor hoàn thiện nội thất cuối năm 2022.DT tim tường 69m2, nội thất như hình.logia Đông Nam, view nhìn:...
      Dự án Wilton Tower, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư Khu đô thị Vinhomes Central Park (Vinhomes Tân Cảng), 2 phòng ngủ

      6.4 tỷ 87 m2 73,57 triệu/m2
      Bán chung cư vin Central Park, Bình Thạnh.DT: 87 mét vuông.Kết cấu: 2 PN 2 phòng tắm.Tình trạng nội thất: Nội thất cơ bản.pháp lí: sổ hồng ...

      Chuyển nhượng nhà chung cư Khu phức hợp Saigon Pearl, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 74 m2 34,46 triệu/m2
      Do công việc phải chuyển ra Thủ đô Hà Nội nên tôi cần bán chung cư 2 phòng ngủ Tháp Ruby tầng 12, ở Saigon Pearl Bình Thạnh.DT lớn 74m có 2...
      Dự án Saigon Pearl, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Bình Thạnh TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Bình Thạnh TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Bình Thạnh TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Bình Thạnh TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh 2026

      Xem thêm