Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 9.632 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Khu đô thị Vinhomes Central Park (Vinhomes Tân Cảng)

      7.5 tỷ 90 m2 83,34 triệu/m2
      Siêu phẩm là đây chứ đâu căn hộ chung cư 2 phòng ngủ - 2 toilet sang sổ hồng riêng cho khách giá chỉ 7,5 tỉ.- DT: 91m2 Layout cực đẹp với...
      Dự án Vinhomes Central Park, Đường Điện Biên Phủ, Phường 22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ 1 phòng ngủ, 26 m2, giá 1,36 tỷ tại Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      1.37 tỷ 26 m2 52,35 triệu/m2
      * Khu căn hộ chung cư Ecohome không những đc đầu tư & chăm chút tỉ mỉ trong từng thiết kế mà vẫn có đầy đủ hệ thống nhà phố thương mại shophouse,...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư Căn hộ Sunwah Pearl, 1 phòng ngủ, 133 m2, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 133 m2 93,99 triệu/m2
      GIỎ HÀNG chuyển nhượng SUNWAH PEARL NGAY CẦU THỦ THIÊM 1 giá mềm NHẤT HIỆN TẠI CHỈ CÓ Ở ĐÂY+++DUY NHẤT CĂN SÂN VƯỜN 128 mét vuông (trong đó...
      Dự án Sunwah Pearl, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư Khu căn hộ Richmond City, 2 phòng ngủ, 52 m2, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 52 m2 50,97 triệu/m2
      * office tel toà Lucky tầng đẹp.- Căn 38m giá từ 1tỷ59.- Căn 52m giá từ 2tỷ09.* căn hộ chung cư tòa Glory, Riches 2 phòng ngủ 67m, 73m từ...
      Dự án Richmond City, Phố Nguyễn Xí, Phường 26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ Khu đô thị Vinhomes Central Park (Vinhomes Tân Cảng), 1 phòng ngủ

      3 tỷ 46 m2 65,22 triệu/m2
      - Kết cấu: 1 phòng ngủ - 1 phòng vệ sinh, 1 logia. - DT: 46 mét vuông. - Nhà sáng đẹp, không gian thông thoáng, thoải mái với logia và...
      Dự án Vinhomes Central Park, Điện Biên Phủ, Phường 22, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ Khu đô thị Vinhomes Central Park (Vinhomes Tân Cảng), 2 phòng ngủ

      5.3 tỷ 67 m2 79,11 triệu/m2
      chính chủ cần bán ngay chung cư 2 phòng ngủ, dự án vin Central Park.- DT: 67 mét vuông.- Thiết kế chung cư: 2  phòng ngủ; 1  nhà ...

      Bán nhanh căn hộ Khu phức hợp Saigon Pearl, 5 phòng ngủ, 228 m2, giá 18 tỷ tại Quận Bình Thạnh

      18 tỷ 228 m2 78,95 triệu/m2
      Khu căn hộ chung cư Saigon Pearl cạnh sông Saigon vào Q. 1 chỉ 5phut - qua Q2 thủ thiêm 5 - 10 ph. Vị trí thuận tiện - chất lượng xây dưng chuẩn cao cấp...
      Dự án Saigon Pearl, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Khu đô thị Vinhomes Central Park (Vinhomes Tân Cảng)

      9.5 tỷ 108 m2 87,97 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ góc Landmark 4, lầu 12, 3 phòng ngủ, 108 mét vuông, nội thất đầy đủ chỉ 9.5tỉ thỏa thuận.View Landmark 81.nội ...

      Sở hữu ngay căn chung cư Khu đô thị Vinhomes Central Park (Vinhomes Tân Cảng), 2 phòng ngủ

      6 tỷ 64 m2 93,75 triệu/m2
      Thiện chí bán ra nhanh căn hộ góc 2 phòng ngủ Vinhome Central Park nhà đẹp nội thất xịn xò - Giá chỉ 6 tỉ còn thỏa thuận( SHR cầm tay) - nhà đẹp...
      Dự án Vinhomes Central Park, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư 4 phòng ngủ, 144 m2, giá 28 tỷ tại Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      28 tỷ 144 m2 194,45 triệu/m2
      MTG.căn hộ chung cư nằm tại tòa Landmark 81.Tình trạng full nội thất.Layout gồm 4  phòng ngủ 2  phòng vệ sinh.DT 144m2.pháp lí: căn hộ ...
      Dự án The Landmark 81, Đường Điện Biên Phủ, Phường 22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ Khu đô thị Vinhomes Central Park (Vinhomes Tân Cảng), 2 phòng ngủ

      6 tỷ 84 m2 71,43 triệu/m2
      khu nhà có vị trí thuận lợi và nhiều lợi ích xung quanh rất phù hợp cho mọi KH.
      Dự án Vinhomes Central Park, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
      H
      Nguyễn Thị Mỷ Hạnh Hơn 1 năm trước

      Sở hữu căn hộ chung cư Cao ốc 152 Điện Biên Phủ , 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 4,3 tỷ tại Bình Thạnh

      4.3 tỷ 80 m2 53,75 triệu/m2
      chung cư CII Tower - MT Điện Biên Phủ P. 25, Q. Bình Thạnh, Tp. Hồ Chí Minh.Cam kết mức giá mềm nhất khu vực - hỗ trợ xem nhà 24/24.hotline để xem nhà...
      Dự án Khu phức hợp 152 Điện Biên Phủ, Đường Điện Biên Phủ, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư Căn hộ Sunwah Pearl, 2 phòng ngủ, 132 m2, giá 12,9 tỷ

      12.9 tỷ 132 m2 97,73 triệu/m2
      DUY NHẤT căn hộ góc Sân Vườn SIÊU PHẨM - SUNWAH PEARL. _ giá siêu mềm 12.9 tỉ Bao hết.ĐC: 90 Nguyễn Hữu Cảnh, P. 22, Q. Bình Thạnh, Tp HCMSuất SPA...
      Dự án Sunwah Pearl, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư Căn hộ Saigonland Apartment, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 70 m2 37,86 triệu/m2
      chung cư đầy đủ tiện ích xung quanh: Siêu thị, trường cấp 1,2,3, TTTM, công viên...DT: 70m, 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh ,logia, đủ nội thất....
      Dự án Saigonland Apartment, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 82 m2, giá 4,5 tỷ tại Phường 22 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      4.5 tỷ 82 m2 54,88 triệu/m2
      Chính chủ kẹt tiề cần bán chung cư Themanor 2, 91 nguyễn hữu cảnh, p.22, bình thạnh, Tiện ích đầy đủFull nội thấtGiá 4,5 tỉhotline: 0906 781 ***
      Phường 22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ Khu phức hợp Saigon Pearl, 4 phòng ngủ, 143 m2, giá 13,1 tỷ

      13.1 tỷ 143 m2 91,61 triệu/m2
      Cam kết đây là căn 4 PN đáng để a/c sở hữu nhất nhì thị trường hiện tại ở Saigon Pearl, Nhà đang ở chăm chút tuyệt đẹp mới tinh.liên lạc Trình: 0777 396...
      Dự án Saigon Pearl, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ 3 phòng ngủ, 257 m2, giá 75 tỷ tại Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      75 tỷ 257 m2 291,83 triệu/m2
      Landmark 81 biệt thự trên caos 187 mét vuông + 70 mét vuông sân vườn 3 phòng ngủ 2 toilet.Tiện ích: fitness, Hồ bơi vô cực, TTTM,...
      T
      Đặng Nguyễn Hoàng Thịnh Hơn 1 năm trước

      Sở hữu nhà chung cư 35 m2, giá 1,63 tỷ tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      1.63 tỷ 35 m2 46,58 triệu/m2
      Cần tìm chủ nhân mới cho căn studio siêu đáng yêu này.Tọa lạc ở trung tâm Bình Thạnh đường Xô Viết Nghệ Tĩnh đi lại thuận tiện.Giá chỉ từ 1 tỉ 627tr...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
      K
      Nguyễn Thị Phương Khánh Hơn 1 năm trước

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Bình Thạnh TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Bình Thạnh TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Bình Thạnh TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Bình Thạnh TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh 2026

      Xem thêm