Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 9.632 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà biệt thự, liền kề 1 tầng, 300 m2, giá 25 tỷ tại Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      25 tỷ 300 m2 83,34 triệu/m2
      căn biệt thự XỊN - SỔ VUÔNG ĐẸP - BÌNH THẠNH - 300 mét vuông - 15X20 mét vuông- 4 phòng ngủ - VỊ TRÍ ĐẸP - BÌNH QUỚI- P.27 - GẤP BÁN. -...
      Đường Bình Quới, Phường 27, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
      Q
      Nguyễn Thị Như Quỳnh Hơn 1 năm trước

      Bán căn nhà đẹp 2 tầng, 60 m2 tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - 25 - Bình Thạnh, giá 2,78 tỷ

      2.78 tỷ 60 m2 46,34 triệu/m2
      Bán lỗ nhà Xô Viết Nghệ Tĩnh, p.25, Bình Thạnh. Giá 2,78 tỉ/60 mét vuông, liên lạc Như 0766 372 ***, còn TL thêmDT 60 mét vuông (4x15)Kết cấu 1...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà 2 tầng, 60 m2 tại Phường 12 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 60 m2 65,84 triệu/m2
      Bán nhà ngay ngã 4 hàng xanh 2 tầng - Dt 84 m² (4 X 21) - 3 phòng ngủ - 3 phòng vệ sinh - Tặng hết nội thất xịn sò.Vị trí VIP - Dân trí sạch -...
      Phường 12, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt tiền 2 tầng, 74 m2 tại Đường Chu Văn An - 12 - Bình Thạnh, giá 10,7 tỷ

      10.7 tỷ 74 m2 144,6 triệu/m2
      + DT: 74m2 (4,5m x 16m. Nở hậu 6.2m).+ Kết cấu : nhà 1 trệt 1 lầu, 2 phòng ngủ, 2  phòng vệ sinh, bếp, phòng khách.+ MT chợ KD sầm uất, KD mọi...
      Đường Chu Văn An, Phường 12, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt tiền 2 tầng, 125 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lê Quang Định - Bình Thạnh, giá 19 tỷ

      19 tỷ 125 m2 152 triệu/m2
      Chủ cần bán nhà phố đường Lê Quang Định.- Cần bán nhà đường Lê Quang Định, P. 14, Q. Bình Thạnh.- Ngang 5m, dài 25m. DT đất 125m2.- Số tầng: 2.- Nhà nằm MT...
      Đường Lê Quang Định, Phường 14, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 3 tầng, 141 m2, mặt tiền 6m , giá 23,5 tỷ

      23.5 tỷ 141 m2 166,67 triệu/m2
      - bán nhanh nhà góc 2 MT Lê Quang Định - P14 - Q. Bình Thạnh.- Vị trí đẹp và sang trọng nhất cung đường, Gần Chợ Bà Chiểu cực kỳ sầm uất.- DT: 6 x 25m công...
      Đường Lê Quang Định, Phường 14, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu lô đất nền tại Đường Bùi Đình Túy - 12 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 0 m2
      Bán đất MT KD Bùi Đình Túy P. 12 Bình Thạnh vị trí đắc địa sầm uất KD đa nghành nghề - DT : 7x20 nở hậu nhẹ phong thủy tốt - Hiện trạng 1 trệt 1 lầu - Gồm...
      Đường Bùi Đình Túy, Phường 12, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 3 tầng, 185 m2 tại Đường Nguyễn Gia Trí - 25 - Bình Thạnh, giá 29,2 tỷ

      29.2 tỷ 185 m2 157,84 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà c4 tiện xây mới khu Nguyễn Gia Trí (D2), P. 25, Q. Bình ThạnhDT: 8.5*23 (Đất vuông vắn không lỗi phong thủy)Khu vực: Dân trí cao, tuyến...
      Đường Nguyễn Gia Trí, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3,8 tỷ tại Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      3.8 tỷ 66 m2 57,58 triệu/m2
      - DT: 66m2, có 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh.giá 3.8 tỉ đã bao gồm mọi loại thuế phí chuyển nhượng, đầy đủ nội thất còn mới chất lượng.- DT:...
      Dự án Richmond City, Phố Nguyễn Xí, Phường 26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 49 m2 tại Đường Phan Chu Trinh - 24 - Bình Thạnh, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 49 m2 57,15 triệu/m2
      - Vị Trí: Hẻm thông ra Huỳnh Đình Hai và Bùi Đình Tuý.- Kết cấu:+ 1 trệt, 1 lửng, 3 lầu, 6 PN, 7 WC+ DT: 49m2 ( 4,5x 11 )- Tiện ích:+ Trung tâm thể dục ...
      Đường Phan Chu Trinh, Phường 24, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đất 2 tầng tại Đường Nguyễn Lâm - 3 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 2,82 tỷ

      2.82 tỷ 0 m2
      Tôi chính chủ cần bán ngay ngôi nhà đường Nguyên Lâm, P. 2, Q. Bình Thạnh đang có HĐ cho thuê 18tr/thángMT đường lớn: 4,5mDT: 50,02m²(4,1mx12,1m) Nhà 1...
      Đường Nguyễn Lâm, Phường 3, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà mặt phố 4 tầng, 189 m2 tại Đường Nguyễn Gia Trí - 25 - Bình Thạnh, giá 51 tỷ

      51 tỷ 189 m2 269,85 triệu/m2
      - ĐC: MT Đường Nguyễn Gia Trí, D2 cũ, P. 25, Q. Bình Thạnh.- DT: 9 x 21m, không lỗi phong thủy.- KC: Trệt + 3 lầu.- Đường D2 khu KD sầm uất vip nhất Bình...
      Đường Nguyễn Gia Trí, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà 5 tầng, 52 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phạm Văn Đồng - 13 - Bình Thạnh, giá 8,7 tỷ

      8.7 tỷ 52 m2 167,31 triệu/m2
      Phạm Văn Đồng DT 52mz, 5 tầng ,4mx 13m chỉ 8.7 tỉ P. 13 Bình Thạnh. BÌNH THẠNH - hẻm xe tải...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 25 tầng, 747 m2, mặt tiền 25m tại Đường Nguyễn Gia Trí, giá 265 tỷ

      265 tỷ 747 m2 354,76 triệu/m2
      * Sỡ hữu vị trí đắc địa: Tuyến đường lớn cực kỳ sầm uất. Thương mại cao, Với nhiều trường đại học lớn như: đại học Hutech, đại học Ngoại Thương...* nền ...
      Số 1 đường Nguyễn Gia Trí, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 1 tầng, 36 m2 tại Phường 24 - Bình Thạnh, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 36 m2 119,45 triệu/m2
      NHÀ GẦN CHỢ BÀ CHIỂU 36M - NHỈNH 4 tỉ NỞ HẬU TÀI LỘC Mô tả: + DT: ngang 3m ( nở hậu 3.2m ) x dài 11.8m+ Nhà 1 trệt, 1 lầu. Gồm 2 PN, 2  phòng vệ ...
      Phường 24, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 9 tầng, 222 m2 tại Đường Nguyễn Gia Trí, giá 53 tỷ

      53 tỷ 222 m2 238,74 triệu/m2
      Cần bán nhanh ngôi nhà Phố. MT Nguyễn Gia Trí. Nằm Ngay ĐH.Đường KD nhộn nhịp. Tiện cho anh/chị xây lên Tòa nhà 1 hầm 9 tầng. Khu vực đc xây cao. Sử dụng...
      Đường Nguyễn Gia Trí, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhà phố 6 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Đặng Thùy Trâm - 13 - Bình Thạnh, giá 25,8 tỷ

      25.8 tỷ 0 m2
      Bán nhà góc 2MT Đặng Thuỳ Trâm, P. 13, BT, 5x25m, Hầm 6L, hợp đồng: 60tr/th giá 25.8 tỉ.- Tuyến đường hai chiều ngay Nguyễn Xí - Phạm Văn Đồng MT đường 30m...
      Đường Đặng Thùy Trâm, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 26 m2 tại Phường 24 - Bình Thạnh, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 26 m2 151,93 triệu/m2
      NHÀ MỚI 4 TẦNG ĐÚC BTCT Ở NGAY ĐÓN TẾT BÀ CHIỂU BÌNH THẠNH NHỈNH 3 tỉ.+ Nhà trệt 2 lầu + sân thượng đúc BTCT, mỗi tầng 1 PN,  toilet khép kín, phòng...
      Phường 24, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Bình Thạnh TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Bình Thạnh TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Bình Thạnh TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Bình Thạnh TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!