Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 9.632 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bán mảnh đất 51 m2, hướng Đông - Nam tại 13 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 51 m2 135,3 triệu/m2
      - Bán miếng đất hẻm xe hơi 2 xe tránh nhau sát MT Đặng Thùy Trâm, P13, Bình Thạnh.- DT: 5.9x10m, đất trống XD Trệt + Lửng + 2 Lầu + ST.- Vị trí sát MT...
      Đường Đặng Thùy Trâm, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà chung cư 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 9,5 tỷ tại Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      9.5 tỷ 106 m2 89,63 triệu/m2
      - Kết cấu căn hộ chung cư: 3 phòng ngủ - 2 toilet, 1 logia. - DT: 106 mét vuông. - Nhà sáng đẹp, thông thoáng và thoải mái. - logia rộng...
      Dự án Vinhomes Central Park, Điện Biên Phủ, Phường 22, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Kế Xương, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 50 m2 170 triệu/m2
      Ngộp bank - bán ngay - ngay MT Bình Thạnh - nhà mới 100 phần trăm - 50m2 - 4.2x12 - 5 tầng - thang máy xịn - không lỗi phong thủy chỉ 8.5 tỉ TL.call ...
      Đường Trần Kế Xương, Phường 3, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất 217 m2, mặt tiền 15m tại 13 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 18,3 tỷ

      18.3 tỷ 217 m2 84,34 triệu/m2
      Hot hot hot.- mảnh đất xây căn biệt thự góc 2MT Bình Lơi, P13, Bình Thạnh giá chỉ 85 tr/m2.- DT: 15m x 14m. DTCN 217m2.- Lô góc cực đẹp, khu vực an ninh...
      Đường Bình Lợi, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà shr 2 tầng, 60 m2 tại Đường Bùi Đình Túy - 13 - Bình Thạnh, giá rẻ

      Thỏa thuận 60 m2
      Chủ bán ngay Bùi Đình Tuý thỏa thuận 60 mét vuông hẻm xe hơi.* DT 4*15m, 1 trệt 2 lầu 3 phòng ngủ 3 nhà vệ sinh.* SHR sang tên trong...
      Đường Bùi Đình Túy, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng 2 tầng, 60 m2 tại Đường Lê Quang Định - 1 - Bình Thạnh, giá rẻ

      Thỏa thuận 60 m2
      Chủ bán ngay Lê Quang Định giá cả thương lượng 60m2 hẻm ô tô.* DT 4*15m, 1 trệt 2 lầu 3 phòng ngủ 3 toilet.* sổ hồng sang tên trong ngày.*...
      Đường Lê Quang Định, Phường 1, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng 3 tầng, 162 m2, mặt tiền 8m tại Đường Ung Văn Khiêm - Bình Thạnh, giá 22,3 tỷ

      22.3 tỷ 162 m2 137,66 triệu/m2
      + Vị trí: Kế bên trường Hutech, Đ. Ung Văn Khiêm; XVNT, tương lai D2 kéo dài.+ DT khuôn đất 162 mét vuông (ngang 8.02m nở hậu 8.15m dài hơn 20m, công...
      Đường Ung Văn Khiêm, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 2 tầng, 50 m2, mặt tiền 3m tại Phường 25 - Bình Thạnh, giá 8,1 tỷ

      8.1 tỷ 50 m2 162 triệu/m2
      vỊ TRÍ: NHÀ 2 tầng trệt SẸC HAI MT HẺM 6M Nguyễn Văn Thương P25 Bình Thạnh nhà một sẹc sát MT nằm trong KDC hiện hữu, dân trí, văn minh, MT hẻm KD đa ngành...
      Đường Nguyễn Văn Thương, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 8 tầng, 218 m2 tại Đường Bạch Đằng - 15 - Bình Thạnh, giá 33 tỷ

      33 tỷ 218 m2 151,38 triệu/m2
      - Kết cấu 8 tầng: Hầm, trệt, lửng, 4 lầu, sân thượng.- Với 30 phòng  toilet riêng, tầng một có thể KD.- Chừa sẵn chỗ lắp thang máy.- Nhà đang xây dựng...
      Đường Bạch Đằng, Phường 15, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 4 tầng tại Phố Nguyễn Xí - 13 - Bình Thạnh, giá 8,79 tỷ

      8.79 tỷ 0 m2
      Nhà mới đẹp hẻm nhựa 5m ô tô ra vào thoải mái.+ DT: 4 x 15m công nhận 59,4 mét vuông.+ Kết cấu: Trệt 2 lầu sân thượng. Gồm: 4 phòng ngủ,...
      Đường Nguyễn Xí, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 2 tầng, 47 m2 tại Phường 25 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 47 m2 168,09 triệu/m2
      Em xin cám ơn quý KH đã xem tin ^_^: Cho thuê nhà HXT khu D- P. 25- Bình Thạnh - DT: 3,6x14m - DTCN 46,8 mét vuông - Kết cấu nhà 2 tầng - Vị trí khu...
      Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 40 m2 tại Đường Nơ Trang Long - Bình Thạnh, giá 4 tỷ

      4 tỷ 40 m2 100 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà 1 trệt 1 lầu đường Nơ Trang Long - giá 4 tỉ.- Nhà vừa xây 2018.- sổ hồng riêng mới hoàn công 2019.- DT đất: 5m x 8m.- DTSD: 80 mét...
      Đường Nơ Trang Long, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà 3 tầng, 90 m2 tại Đường Hoàng Hoa Thám - 6 - Bình Thạnh, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 90 m2 194,45 triệu/m2
      Vị trí Phan Đăng Lưu đi vào xíu, di chuyển sân bay, Q1 - Q3, Phạm Văn Đồng đều gần, tiện ích là khu trung tâm Tp Thành phố Hồ Chí Minh khỏi no trường ...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 6, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 70 m2 tại Phường 25 - Bình Thạnh, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 70 m2 164,29 triệu/m2
      D1 Nguyễn Văn Thương P25 Bình Thạnh hiếm nhà bán!+ DT chuẩn 4,6x16m 70m2 sổ đẹp vuông vắn không lỗi phong thủy.+ Kết cấu 2 tầng BTCT - XD Hầm 4 tầng - 2 MT...
      Đường Nguyễn Văn Thương, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà 1 tầng, 176 m2 tại Đường Lam Sơn - 6 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 35 tỷ

      35 tỷ 176 m2 198,87 triệu/m2
      Bán nhà hẻm xe hơi vip Lam Sơn, P. 6, Q. Bình Thạnh.- DT: 7.5 x 23m nở hậu 8m.- Ngay khu vực cực vip và sang trọng nhất Q. Bình Thạnh xung quanh là căn ...
      Đường Lam Sơn, Phường 6, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà 2 tầng, mặt tiền 3m tại Đường Lê Quang Định - 5 - Bình Thạnh, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 0 m2
      Bán nhà đẹp Lê Quang Định 38,4m2 (3,28m x 12m), 2 tầng, P. 5, chỉ 4,35 tỉ.+ Mô tả:+ DT: 3,28m x 12m = 38,4m2.+ Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu, 2 phòng ngủ,...
      Đường Lê Quang Định, Phường 5, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 70 m2 tại Đường Chu Văn An - Bình Thạnh, giá 11,2 tỷ

      11.2 tỷ 70 m2 160 triệu/m2
      Giảm 1.3 tỉ bán ngay nhà 4 tầng MT Đường số 5 CX Chu Văn An, P26, Bình Thạnh.- DT: 4x18m, CN 70 mét vuông, kết cấu: 4 tầng gồm 3 PN lớn, 4...
      Đường Số 5 Cư xá Chu Văn An, Phường 26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 5 tầng, mặt tiền 6m tại Đường Hoàng Hoa Thám - Bình Thạnh, giá 8,88 tỷ

      8.89 tỷ 0 m2
      Nhà mới gần hẻm ô tô thông Hoàng Hoa Thám P. 7, Q. Bình Thạnh.ô tô đậu cửa vô nhà lợi thế không có nhà đối diện để xe thỏa mái.DT 64m2, ngang 6m thoáng...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 7, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Bình Thạnh TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Bình Thạnh TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Bình Thạnh TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Bình Thạnh TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh 2026

      Xem thêm