Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 9.622 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đất 52 m2 tại Đường Phan Bội Châu - 14 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 52 m2 125 triệu/m2
      -Chính chủ ngộp bán nhà 2 lau ngay Phan Bội Châu Bình Thạnh  -DT:5x10.5m-Hẻm an ninh, dân trí cao-2 phòng ngủ,2WC( có thể cải tạo thêm...
      Đường Phan Bội Châu, Phường 14, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư 53,70000076293945 m2, giá 6,5 tỷ tại Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      6.5 tỷ 53,71 m2 121,05 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư 1 PN, tầng cao, thuộc tòa L4 – vin Central Park.DT tim tường: 53.7 m2Nội thất đầy đủ, hiện đại, dọn vô ở ngayView tuyệt đẹp:...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường 22, Quận Bình Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh
      CÔNG TY TNHH N-ASSET VIỆT NAM 9 tháng trước

      Bán nhà mặt tiền Bùi Đình Tuý Bình Thạnh, 164m², 5 tầng hầm, giá chỉ 47 tỷ

      47 tỷ 164,5 m2 285,72 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Bùi Đình Tuý (P. 12, Bình Thạnh cũ), P. Bình Thạnh, TP. HCM. Khu vực tập trung nhiều toà nhà văn phòng, căn hộ chung cư dịch vụ và...
      Đường Bùi Đình Túy, Phường 12, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất 60 m2 tại Đường Bạch Đằng - 24 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 60 m2 141,67 triệu/m2
      -Chủ kẹt bán ngay nhà 3lau ngay Bạch Đằng,Bình Thạnh  -DT:60m-4 phòng ngủ,5WC-Nhà nội thất đầy đủ,xách va li vào là ở ngay  -Nhà đẹp...
      Đường Bạch Đằng, Phường 24, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bán tòa nhà mặt tiền Ung Văn Khiêm, Bình Thạnh, 6 tầng hầm, đang cho thuê 200tr/th

      68 tỷ 183,61 m2 370,38 triệu/m2
      Bán tòa nhà phố Ung Văn Khiêm (P. 25, Bình Thạnh cũ), P. Thạnh Mỹ Tây, TP. HCM- DT đất: 183,6 mét vuông (ngang 5,6m x sâu 35m)- Kết cấu: 1 hầm + lửng...
      Đường Ung Văn Khiêm, Phường 25, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 39 m2 tại Quận Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 39 m2 141,03 triệu/m2
      - Nhà đẹp ở ngay full nội thất xịn.- Kết cấu 1 trệt 3 lầu sân thượng 3 phòng ngủ lớn có logia, 4 toilet, nhà có ~ sân để xe.- Nhà 1sẹc hẻm 4m,...
      Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà shr 60 m2 tại Đường Nguyễn Cửu Vân - 17 - Bình Thạnh, giá 835 tr

      835 triệu 60 m2 13,92 triệu/m2
      DT 60 mét vuông, ngang 5m dài 12m, có nở hậu.- Gồm 3  phòng ngủ, 3 vệ sinh, mỗi phòng đều có cửa sổ, toàn nội thất xịn, có lối đi bên hông nhà...
      Đường Nguyễn Cửu Vân, Phường 17, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố 361 m2 tại Đường Lê Quang Định - 11 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 361 m2
      MT KD bgay vòng xoay Lê Quang Định- Phạm Văn Đồng 361 mét vuông ngang 8 dài 56- MT KD- Tiện xây trụ sở vp , spa, nail, thẩm mỹ viện- Khu cho xây dựng...
      Đường Lê Quang Định, Phường 11, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà shr 60 m2, hướng Đông tại Đường Nơ Trang Long - 13 - Bình Thạnh, giá 8 tr

      8 triệu 60 m2 0,14 triệu/m2
      Chính chủ cho thuê nhà nguyên căn hẻm xe hơi ít nhà tại 343/17 Nơ Trang Long P13 Bình Thạnh TPHồ Chí Minh. Nhà trệt gạch bông hướng đông DT...
      Đường Nơ Trang Long, Phường 13, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh lô đất sổ riêng 112 m2 tại 11 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 16 tỷ

      16 tỷ 112 m2 142,86 triệu/m2
      BÁN ĐẤT TRỐNG NGANG LỚN - XÂY CAO TẦNG – TRỤC PHAN VĂN TRỊ GẦN PHẠM VĂN ĐỒNG:• DT: 8 x 14m, công nhận đủ 112m²• Hẻm rộng, xe tải né nhau – thông thẳng ra...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà 96 m2 tại Đường Mê Linh - 19 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 96 m2
      - Qua Q1 chỉ 1 ph đi bộ, sát Thảo Cầm Viên - DT : Ngang 5.53 x Dài 17.5M - Hiện trạng : 3 tầng BTCT đang làm văn Phòng công ty- pháp lí: SHR,...
      Đường Mê Linh, Phường 19, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 48 m2 tại Đường Bùi Đình Túy - 12 - Bình Thạnh, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 48 m2 127,09 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh nhà 2lau ngay Bùi Đình Túy,Bình Thạnh -DT: 4x12m -2 phòng ngủ,2WC-Có sân để xe rộng,nhà căn hộ góc rất sáng,phù...

      Cần bán ngay nhà mặt phố 30 m2 tại Đường Lê Quang Định - 11 - Bình Thạnh, giá 5,59 tỷ

      5.59 tỷ 30 m2 186,34 triệu/m2
      SÁT MT LÊ QUANG ĐỊNH - 5 TẦNG - SỔ NỞ HẬU - GI.Á 5,59 tỉ 💥+ Kết cấu: 1 trệt, 1 lửng, 3 lầu.+ Nhà mới vào ở với 3 phòng ngủ 4WC+ Sổ nở hậu tài...

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 224 m2 tại Đường Điện Biên Phủ - 15 - Bình Thạnh, giá 92 tỷ

      92 tỷ 224 m2 410,72 triệu/m2
      Bán nhà đất MT Điện Biên Phủ, Bình Thạnh, TP. HCM- DT: 224 mét vuông (ngang 12m × dài 22m), thửa đất vuông vắn, MT cực rộng.- Kết cấu: nhà cấp sử...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường 15, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 65 m2 tại Đường Nguyễn Văn Thương - 25 - Bình Thạnh, giá 23 tỷ

      23 tỷ 65 m2 353,85 triệu/m2
      🎯 CHÍNH CHỦ BÁN NHÀ 5 TẦNG – NGUYỄN VĂN THƯƠNG, P.25, BÌNH THẠNH 🎯BÁN nhà phố KD - NGUYỄN VĂN THƯƠNG, P. 25, BÌNH THẠNH• DT: 4 x 20m;• Kết cấu: 1 trệt, 5...
      Đường Nguyễn Văn Thương, Phường 25, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng 51 m2 tại Đường Ngô Tất Tố - 21 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 51 m2 67,65 triệu/m2
      * Vị trí: Ngô Tất Tố, P. 21, Bình Thạnh- DT: 50.92m ( 3.8m / 13.4m )- Kết cấu: trệt 2 lầu ( 4 PN, 4 WC)- Vị trí gần chợ thị nghè, xung quanh nhiều tiện ích,...
      Đường Ngô Tất Tố, Phường 21, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bán nền đất 81 m2 tại Đường Quốc Lộ 13 - 26 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 7,7 tỷ

      7.7 tỷ 81 m2 95,07 triệu/m2
      -Chính chủ cần bán nhanh miếng đất ngay QL13,Bình Thạnh  -DT: 4x20m-hẻm xe hơi chạy thoải mái-Đất trống, xây dựng hơn 5 tầng-Sổ sạch sẽ,vuông vức
      Đường Quốc Lộ 13, Phường 26, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà 57 m2 tại Phố Phan Đăng Lưu - 3 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 57 m2 131,58 triệu/m2
      -Giải quyết việc nên bán nhanh nhà 3lau ngay Phan Đăng Lưu,Bình Thạnh  -DT:57m-hẻm xe hơi tới nhà-Nằm trong khu phân lô nội bộ nên an ninh,quy hoạch...
      Phố Phan Đăng Lưu, Phường 3, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Bình Thạnh TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Bình Thạnh TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Bình Thạnh TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Bình Thạnh TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh 2026

      Xem thêm