Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 1.161 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Bán gấp nhà sổ riêng 3 tầng, 36 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Thượng Hiền, giá 5,75 tỷ

      5.75 tỷ 36 m2 159,73 triệu/m2
      Nhà kết cấu BTCT chắc chắn, có logia và sân thượng kết hợp 2 mặt hẻm gió ngập tràn.Nhà bao gồm 3 PN và 3 WC, hẻm an ninh, yên tĩnh, 50 ra MT.pháp lí chuẩn,...
      Đường Nguyễn Thượng Hiền, Phường 7, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ hồng riêng 60 m2 tại Đường Trường Sa - 15 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 60 m2 83,34 triệu/m2
      - Cần bán nhanh ngôi nhà đường Trường Sa, Bình Thạnh, cách Q1 chỉ 1 cây cầu, hẻm ba gác tận nơi, rất gần MT đường.- DT 4x15, xây dựng 1T2L BTCT,...
      Đường Trường Sa, Phường 15, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà shr 2 tầng, 51 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đinh Tiên Hoàng - Bình Thạnh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 51 m2 98,04 triệu/m2
      51 mét vuông nhà nát đường Đinh Tiên Hoàng, P. 1, Q. Bình Thạnh.- DT: 3x17m.- Hẻm ô tô đổ sát cửa.- Giáp ranh Q. 1, gần chợ Bà Chiểu.- Hẻm rộng ô tô...
      Đường Đinh Tiên Hoàng, Phường 1, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 5,15 tỷ tại Quận Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      5.15 tỷ 72 m2 71,53 triệu/m2
      Chủ kẹt tiền gửi công ty em độc quyền bán nhanh căn 2  phòng ngủ, 2 toilet vin Central Park, nội thất đầy đủ, view sông công viên, hồ bơi-...
      Dự án Vinhomes Central Park, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng 3 tầng, 89 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trần Bình Trọng, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 89 m2 66,3 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà P. 5, Bình Thạnh phân khúc từ 5 tỉThông Nguyễn Văn Đậu, Lê Quang Định, Hoàng Hoa Thám, Phạm Văn ĐồngDT lớn 5.3 x 17 công nhận đủ, không...
      Đường Trần Bình Trọng, Phường 5, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 4 tầng, 40 m2 tại Đường Trần Bình Trọng - 5 - Bình Thạnh, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 40 m2 130 triệu/m2
      + hẻm xe hơi Trần Bình Trọng P5 Bình Thạnh.+ DT: 40 mét vuông 3,5x11,4m.+ Kết cấu: 4 tầng 3 phòng ngủ 4 nhà vệ sinh.+ Nhà vừa xây...
      Đường Trần Bình Trọng, Phường 5, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đất 3 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Hoa Thám - Bình Thạnh, giá 5,79 tỷ

      5.79 tỷ 40 m2 144,75 triệu/m2
      Chính chủ muốn bán ngay trước Tết ngôi nhà 40m2 đường Hoàng Hoa Thám, P. 6, Bình Thạnh.- Vị trí siêu đắc địa - Giáp Q. Phú Nhuận - Q. 1 - hẻm ô tô 5m...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 6, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 3 tầng, 44 m2 tại Đường Lê Quang Định - 11 - Bình Thạnh, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 44 m2 143,19 triệu/m2
      Bán nhà Lê Quang Định, Bình Thạnh. 44 mét vuông - Lô góc 2 mặt hẻm ô tô - sổ vuông đẹp. Giá 6,3 tỉ.+ Nhà đẹp 3 tầng BTCT đúc chắc chắn với 2 PN 2...
      Đường Lê Quang Định, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 50 m2 tại Đường Bùi Đình Túy - 12 - Bình Thạnh, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 50 m2 130 triệu/m2
      Nhà mới 3 phòng ngủ hẻm xe hơi 3,5x14 Bùi đình tuý bình thạnh 3 phòng ngủ 2 toilet ô tô vào,dân trí an ninh gần chợ,hàng xanh,bà chiểu...
      Đường Bùi Đình Túy, Phường 12, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 1 tầng, 52 m2 tại Đường Hoàng Hoa Thám - 7 - Bình Thạnh, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 52 m2 125 triệu/m2
      bán ngay nhà cấp 4 hẻm xe hơi 10/ Hoàng Hoa Thám - Phan Đăng Lưu ,P.7,BT 4x13 (NH4.1) giá 6.5 tỉ TL Đất HXT Hoàng Hoa Thám, F7, Bình Thạnh.Gần ngay...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 7, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đất 3 tầng, 89 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trần Bình Trọng - 5 - Bình Thạnh, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 89 m2 66,3 triệu/m2
      - Nhà có DT rất lớn, nhà chủ ở còn mới, đẹp, mua vô ở ngay, khách mua ở, cho thuê đều rất phù hợp,- 30m ra hẻm ô tô, gần chợ, trường học, NH, siêu thị...
      Đường Trần Bình Trọng, Phường 5, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà riêng 3 tầng, 89 m2 tại Đường Trần Bình Trọng - 5 - Bình Thạnh, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 89 m2 66,3 triệu/m2
      Kẹt quá bán lỗ 1ty nhà ngay sát Nguyễn Văn Đậu và Trần Bình Trọng,Bình Thạnh_ DT: 89m²(5,3*17) , 3 tầng , sân thượng - có cái sân siêu rộng .3  phòng ...
      Đường Trần Bình Trọng, Phường 5, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng 3 tầng, 50 m2, mặt tiền 3m tại Đường Lê Quang Định - Bình Thạnh, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 50 m2 126 triệu/m2
      + Nhà đẹp 3 tầng BTCT có 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh có thể cải tạo thêm  phòng ngủ. + Hẻm oto sạch sẽ, an ninh. oto ngủ trong nhà hoặc đỗ...
      Đường Lê Quang Định, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà 4 tầng, 47 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Văn Đậu - Bình Thạnh, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 47 m2 119,15 triệu/m2
      Siêu phẩm nhà đẹp đón Tết 2024 - KTS thiết kế - 4 tầng nở hậu.+ Nguyễn Văn Đậu 47m2 (4m5 x 11m) P. 11 Bình Thạnh.- Tầng 1: Phòng khách suốt, vệ sinh sang...
      Đường Nguyễn Văn Đậu, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố tại Đường Nguyên Hồng - 11 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 6 tỷ

      6 tỷ 0 m2
      2 MT Nguyên Hồng, P11, Bình Thạnh - 1 mặt hẻm - nở hậu - vị trí đắc địa.- Mô tả: + DT: 3,9m x 11m. + Nhà 1 trệt, 1 gác gỗ,+ Nhà có 2 mặt, 1 MT 1 mặt hẻm, vị...
      Đường Nguyên Hồng, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 3 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Đinh Tiên Hoàng - Bình Thạnh, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 0 m2
      Giá siêu tốt.Nhà 3 tầng HXT Đinh Tiên Hoàng P1 Bình Thạnh. Hoa hồng 100 tr.Dt 3.8*13 m sàn 93m2.Giá 7,2 tỉ thỏa thuận.Kết cấu 1 trệt 2 lầu 4 phòng ...
      Đường Đinh Tiên Hoàng, Phường 1, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
      B
      Nhà Đất Thanh Lý Bank Hơn 1 năm trước

      Sở hữu căn nhà 4 tầng, 47 m2 tại Đường Nguyễn Văn Đậu - 11 - Bình Thạnh, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 47 m2 119,15 triệu/m2
      BÁN NHÀ NGUYỄN VĂN ĐẬU BT, SIÊU PHẨM NHÀ ĐẸP ĐÓN TẾT - KTS THIẾT KẾ - 4 TẦNG BTCT , 4.5x11 NỞ HẬU - SÁT HẺM oto, NHỈNH 5 tỉ+ Nhà mới đẹp 4 tầng BTCT chủ KTS...
      Đường Nguyễn Văn Đậu, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
      P
      Võ Ngọc Thảo Phương Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay nhà đất 2 tầng, 47 m2, mặt tiền 11m tại Đường Nguyễn Văn Đậu, giá 5,89 tỷ

      5.89 tỷ 47 m2 125,32 triệu/m2
      + Nhà đẹp 2 tầng có 2 phòng ngủ 2 toilet. Đang cho thuê 18tr/tháng.+ Hẻm oto Kia tới nhà, sạch sẽ, an ninh, tiện KD.+ Hàng xóm toàn cao tầng,...
      Đường Nguyễn Văn Đậu, Phường 5, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Bình Thạnh giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Bình Thạnh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Bình Thạnh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Bình Thạnh giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Bình Thạnh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Bình Thạnh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Bình Thạnh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Bình Thạnh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.