Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 1.161 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán ngay căn nhà riêng 3 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đinh Tiên Hoàng, giá 5 tỷ

      5 tỷ 35 m2 142,86 triệu/m2
      Mô tả:+ Vị trí đẹp, HXT tận cửa. Sát bên Phan Xích Long, đường Hoa, Vạn Kiếp. + Trung tâm Bình Thạnh giáp Phú Nhuận, qua cầu Bông là tới Q. 1. Gần trường ...
      Đường Đinh Tiên Hoàng, Phường 3, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 35 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nơ Trang Long - 7 - Bình Thạnh, giá 6 tỷ

      6 tỷ 35 m2 171,43 triệu/m2
      Siêu Phẩm hẻm xe hơi Nơ Trang Long P. 7 Bình Thạnh nội thất sang xịn mịn chủ mới dọn vô ở ngay + Kết Cấu: 1 trệt, 2 lầu sân thượng 4 tầng BTCT gồm...
      Đường Nơ Trang Long, Phường 7, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 6,3 tỷ tại Quận Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      6.3 tỷ 74 m2 85,14 triệu/m2
      Kẹt tiền NH bán ngay chung cư vin Central Park (Landmark81), loại căn OT toà Par7, lầu 9, view nhìn ra trường học Vin school, 74 mét vuông,...
      Dự án Vinhomes Central Park, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 1 tầng, 48 m2 tại Đường Bùi Đình Túy - Bình Thạnh, giá 7 tỷ

      7 tỷ 48 m2 145,84 triệu/m2
      Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu một căn nhà riêng lẻ đẹp đẽ và tiện nghi. căn nhà này đc thiết kế với DTSD 96 mét vuông, bao gồm 1 trệt và 1...
      Đường Bùi Đình Túy, Phường 24, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đất 3 tầng, 68 m2, mặt tiền 6m tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - Bình Thạnh, giá 6,35 tỷ

      6.35 tỷ 68 m2 93,39 triệu/m2
      Bán nhà 2,5 tấm tại Xô Viết Nghệ Tĩnh P. 25, Bình Thạnh.Nhà xây kiên cố BTCT, căn hộ góc 2 MT, cách oto chỉ 20m.DT 6,8x10m.Giá 6,35 tỉ.Tặng thêm giấy phép...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 75 m2, mặt tiền 4m tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 75 m2 82,67 triệu/m2
      - Nhà gần căn hộ Mỹ Đức, 2 ph ra Hàng Xanh, 5 ph sang Q. 1.- Nhà có DT lớn, khu dân trí cao, an ninh, khu nhiều trường đại học, phù hợp khách mua ở, mua...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 21, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đất 1 tầng, 65 m2, mặt tiền 4m tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 65 m2 86,16 triệu/m2
      + Khu vực gần nhiều trường đại học lớn như: Ngoại Thương, Giao Thông Vận Tải, Hutech nên nhu cầu thuê nhà rất cao.+ Nhà đang có HĐ thuê 13 tr/tháng, nhà...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà 1 tầng, 42 m2 tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - 26 - Bình Thạnh, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 42 m2 123,81 triệu/m2
      + Kết Cấu: 1 trệt 1 lầu, 2  nhà vệ sinh, 2 PN, sân để đc 4 chiếc xe, balcony thoáng mát. Nhà mới đẹp, ở liền.+ Vị trí Sau căn MT. Hẻm yên tĩnh, an...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà 4 tầng, 39 m2 tại Đường Phú Mỹ - 22 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 39 m2 128,21 triệu/m2
      Giáp Ngô Tất Tố, P22, Bình Thạnh. Khu hiếm nhà bán.Dòng tiền 15tr/ tháng DT: 39m2, 4 tầng, 2 phòng ngủ, 3 nhà vệ sinh.sổ hồng riêng công...
      Đường Phú Mỹ, Phường 22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ 1 phòng ngủ, giá 5 tỷ tại Đường Nguyễn Hữu Cảnh - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      5 tỷ 0 m2
      Chuyên sang nhượng và cho thuê giỏ hàng Sunwah Pearl giá mềm 1 phòng ngủ 2 phòng ngủ 3 phòng ngủ. Vị trí đẹp.Giỏ hàng sang nhượng.1/...
      Dự án Sunwah Pearl, Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường 22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán căn 2 phòng ngủ, 77 m2, hướng Tây - Nam, giá 5,4 tỷ tại Quận Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      5.4 tỷ 77 m2 70,13 triệu/m2
      VCP- Bán căn 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh + phòng kho 88m2 tòa Park 5, tầng cao thoáng mát, view đẹp Tòa nhà nằm ngay vị trí trung tâm của KĐT,...
      Dự án Vinhomes Central Park, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 5 tầng, 66 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nơ Trang Long - Bình Thạnh, giá 7 tỷ

      7 tỷ 66 m2 106,07 triệu/m2
      Cần ra đi căn cực phẩm này nhà 5 tầng nằm trong top các con hẻm Nguyễn Xí, giáp đường Nơ Trang Long.- DT: 5,5x12m, 66m2 bề ngang chuẩn chỉnh. Xây mới cứng...
      Đường Nơ Trang Long, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 5 tầng, 40 m2 tại Đường Nguyễn Văn Đậu - 11 - Bình Thạnh, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 40 m2 170 triệu/m2
      Bán nhà mới cứng 100 phần trăm, sau lưng căn MT đường Nguyễn Văn Đậu, P11, Bình Thạnh, ô tô đỗ trước cửa.- DT: 3.5x12m, CN 40 mét vuông.- Kết...
      Đường Nguyễn Văn Đậu, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 3 tầng tại Đường Hoàng Hoa Thám - 5 - Bình Thạnh, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 0 m2
      - oto đậu ngay nhà, hẻm thông hết khu vực. KDC hiện hữu, hàng xóm thân thiện, dân trí.- Nhà đẹp ngay trung tâm P. 5 Bình Thạnh,- Dt: Nhà đẹp vô ở ngay, 2...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 5, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà đẹp 2 tầng, 52 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 11 - Bình Thạnh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 52 m2 96,16 triệu/m2
      Nhà mới đẹp hẻm xe hơi gần siêu thị emart KDC yên tĩnh hẻm thông thoáng - Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu gồm 3 phòng ngủ, 2  toilet đặc biệt có...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà đẹp 4 tầng, 28 m2, mặt tiền 7m tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 28 m2 210,72 triệu/m2
      + DT: 28m2.+ Kết cấu: Nhà 1 trệt, 2 lầu, 1 thượng, xây BTCT chắc chắn. Tầng 1 KD mọi mô hình đắc địa. Các tầng trên để ở.+ Gồm 3 phòng ngủ...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 6m tại Đường Phan Chu Trinh, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 40 m2 147,5 triệu/m2
      Dãy nhà đồng bộ Phan Chu Trinh, P24, Bình Thạnh.+ DT: Ngang 6x7m.+ Trệt + 4 tầng 4 PN Tolet riêng.+ căn biệt thự Phố Châu Âu giữa Tp Tp HCM. Xây mới...
      Đường Phan Chu Trinh, Phường 24, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà riêng 2 tầng, 40 m2 tại Đường Lê Quang Định - Bình Thạnh, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 40 m2 162,5 triệu/m2
      - Nhà mới cứng 2 mặt hẻm ô tô đường Lê Quang Định, P11, Bình Thạnh, nhà đang cho thuê 15tr/tháng.- DT: 3.6x12.1m 40m2 kết cấu: Trệt 1 lầu có thể lên thêm...
      Đường Lê Quang Định, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Bình Thạnh giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Bình Thạnh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Bình Thạnh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Bình Thạnh giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Bình Thạnh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Bình Thạnh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Bình Thạnh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Bình Thạnh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.