Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 7.488 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ 78 m2, giá 3,78 tỷ tại Đường Võ Văn Kiệt - An Lạc - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      3.78 tỷ 78 m2 48,47 triệu/m2
      - Vị trí dự án: MT Võ Văn Kiệt, P. An Lạc, Q. Bình Tân, TPTP.HCM.- chủ đầu tư: Nam Long Group và đối tác Nhật: Hanshin Properties Corp và Nishi Nippon...
      Đường Võ Văn Kiệt, Phường An Lạc, Quận Bình Tân, TP. Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đẹp 30 m2, hướng Tây tại Đường Tỉnh Lộ 10 - Bình Trị Đông A - Bình Tân, giá 2.08 tỷ

      2.08 tỷ 30 m2 69,34 triệu/m2
      Tôi chính chủ, cần bán ngay ngôi nhà 4x8m, 1 lầu, 2 phòng ngủ, 2 WC, Tỉnh Lộ 10,Q. BTgiá: 2,080 tỉ còn thỏa thuậngọi ngay: Bửu, có hh cho mô...
      Đường Tỉnh Lộ 10, Phường Bình Trị Đông A, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất 42 m2, hướng Đông tại Đường Bình Thành - Bình Hưng Hòa B - Bình Tân, giá 2.18 tỷ

      2.19 tỷ 42 m2 51,91 triệu/m2
      Tân, Hẻm thông 5m, 2 tỉ 180 còn thỏa thuận !!! - Nhà vừa xây, hoàn công đủ: 1 trệt + 2 lầu + sân thượng - Hẻm thông 5m, rộng rãi, sạch sẽ -...
      Đường Bình Thành, Phường Bình Hưng Hòa B, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà đẹp 40 m2, hướng Tây tại Đường Liên khu 4-5 - Bình Tân, giá 2,38 tỷ

      2.38 tỷ 40 m2 59,5 triệu/m2
      ▪️ DT: 4m x 10m. - Hướng chính Tây. ▪️ Kết cấu: 1 trệt 2 lầu. Hoàn công đủ. ▪️ Công năng: Phòng khách, bếp, 2 PN, 2 WC, logia. ▪️ Tặng...
      Đường Liên khu 4-5, Phường Bình Hưng Hòa B, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà 35 m2 tại Đường Bình Thành - Bình Hưng Hòa B - Bình Tân, giá 2.68 tỷ

      2.68 tỷ 35 m2 76,58 triệu/m2
      + DTSD: 100  mét vuông+ Kết cấu: nhà mới, thiết kế hiện đại gồm 1 trệt, 2 lầu, 5 PN, 3  nhà vệ sinh, nhà mới dọn vô ở ngay, tặng nội thất...

      Sở hữu nhà sổ riêng 48 m2 tại Đường Lê Văn Quới - Bình Hưng Hòa A - Bình Tân, giá 5,45 tỷ

      5.45 tỷ 48 m2 113,55 triệu/m2
      - Hiện trạng nhà 3 tầng đẹp 1 trệt 2 lầu có sân thượng gồm 4 PN 3 phòng vệ sinh, KDC toàn nhà cao tầng đẹp, dân trí cao.- Vị trí HXT 6M, ngay ngã tư...
      Đường Lê Văn Quới, Bình Hưng Hòa A

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 53 m2 tại Đường Tân Kỳ Tân Quý - Bình Tân, giá 5,69 tỷ

      5.69 tỷ 53 m2 107,36 triệu/m2
      + đường 8m oto ngủ trong nhà, nhà có cửa khóa thông mình smart home, hệ thống nước bình nóng lạnh đầy đủ, gần nhà Thờ Bình Thuận, xung quanh trường cấp ...
      Đường Tân Kỳ Tân Quý, Bình Hưng Hòa

      Cần bán gấp nhà phố 96 m2, hướng Nam tại Đường Tân Kỳ Tân Quý - Bình Tân, giá 10 tỷ

      10 tỷ 96 m2 104,17 triệu/m2
      BÁN NHÀ CHÍNH CHỦ 688 TÂN KỲ TÂN QUÝ-4-24M-4LẦU-10tỉ TL Bán nhà chính chủ 688 Tân Kỳ Tân Quý, Bình Hưng Hòa, Bình Tân, HCM- DT: 4x24M- Xây Dựng: 70m² -...
      688 Đường Tân Kỳ Tân Quý, Phường Bình Hưng Hòa, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất 60 m2, hướng Đông tại Đường Liên khu 4-5 - Bình Hưng Hòa B - Bình Tân, giá 4.8 tỷ

      4.8 tỷ 60 m2 80 triệu/m2
      - ngôi nhà phố đã hoàn thiện mới, đã có sổ - Phù hợp với những hộ gia đình muốn mở rộng KD  - Có sẵn nhiều tiện ích trường mầm non, nhà...

      Bán gấp căn nhà đẹp 50 m2, hướng Nam tại Đường Nguyễn Thị Tú - Bình Tân, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 50 m2 54 triệu/m2
      Bán nhà ngay Nguyễn Thị Tú, 2 tỉ 700 còn thỏa thuận !!! - 4.5x11.25 full 100 phần trăm thổ cư, không lộ giới, quy hoạch, hoàn công đủ - Xây...
      Đường Nguyễn Thị Tú, Phường Bình Hưng Hòa B, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 50 m2 tại Đường Trương Phước Phan - Bình Trị Đông - Bình Tân, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 50 m2 110 triệu/m2
      nhà mới đẹp dọn vô ở ngay.+ Nhà 4 tầng xây bê tông cốt thép, vô cùng đẹp và kiên cố.+ Hẻm trước nhà rộng, hẻm thông thoáng mát.+ Ngay gần ngã ba Tân Hoà...
      Đường Trương Phước Phan, Phường Bình Trị Đông, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 50.5999984741211 m2 tại Đường Liên khu 4-5 - Bình Tân, giá 4.5 tỷ

      4.5 tỷ 50,6 m2 88,94 triệu/m2
      1 trệt, 2 lầu, và sân thượng1 phòng khách, 1 nhà bếp, 5 PN, và 4  toilet, 1 sân thượngHẻm nhà rộng ~ 4m, khu vực không nằm trong diện quy hoạch, thoát...
      Đường Đường Liên khu 4-5, Phường Phường Bình Hưng Hòa B, Quận Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất 42 m2, hướng Đông tại Đường Nguyễn Thị Tú - Bình Hưng Hòa B - Bình Tân, giá 2.18 tỷ

      2.19 tỷ 42 m2 51,91 triệu/m2
      Cần bán nhà ngay NGUYỄN THỊ TÚ, 3 lầu, hẻm thông, Sổ riêng, 2 tỉ 180 còn thỏa thuận !!! - Kết cấu: 1 trệt + 2 lầu + sân thượng | 2 PN +  phòng ...

      Cần bán nhà sổ riêng 81 m2 tại Đường Liên khu 4-5 - Bình Hưng Hòa B - Bình Tân, giá 4,45 tỷ

      4.45 tỷ 81 m2 54,94 triệu/m2
      Mô tả:💥 Nhà hẻm 6m ô tô đậu đỗ ngày đêm.💥 Vị trí gần chợ Bình Thành, KDC Vĩnh Lộc.💥 DT: 81 mét vuông ngang lớn 5m nở hậu 5.8m dài 16m.💥 Kết cấu:...

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 94 m2 tại Đường 1 - Bình Hưng Hòa - Bình Tân, giá 3.6 tỷ

      3.6 tỷ 94 m2 38,3 triệu/m2
      - Bán nhà đường số 1 P. Bình Hưng Hòa,Q. Bình Tân. - Dt : 5.5 x 17 dts 94m² . - Hiện nhà c4 hẻm 3 gác tương lai hẻm 8m giá trị x2 x3. - Đang...
      Đường 1, Phường Bình Hưng Hòa, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà 58.7999992370605 m2, hướng Đông tại Đường Liên khu 4-5 - Bình Tân, giá 4.7 tỷ

      4.7 tỷ 58,8 m2 79,94 triệu/m2
      Vị trí thuận tiện đi lại các khu vực mà không bị kẹt xe, ngập nước. Cách trường học, chợ BV Khu nhà đầy đủ tiện ích, rộng rãi có công viên, khu vui...

      Cần bán nhà shr 80 m2 tại Đường Hồ Văn Long - Bình Hưng Hòa B - Bình Tân, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 80 m2 71,25 triệu/m2
      Mô tả chi tiếtToạ lạc ngay khu công nghiệp Vĩnh Lộc, Giáp Lê Trọng Tấn+ hẻm ô tô. ô tô nằm ngay trong sân.+ DT khủng 82 mét vuông bao rộng rãi+...
      Đường Hồ Văn Long, Phường Bình Hưng Hòa B, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà riêng 110 m2 tại Đường Tên Lửa - Bình Trị Đông B - Bình Tân, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 110 m2 95,46 triệu/m2
      👉siêu hiếm KHÔNG CÓ CĂN THỨ 2 – căn hộ dịch vụ KHU VIP TÊN LỬA – 6 TẦNG, THANG MÁY – 110 mét vuông ( 5,1 x 22) – 18 PHÒNG KHÉP KÍN – DÒNG TIỀN...
      Đường Tên Lửa, Phường Bình Trị Đông B, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Bình Tân TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Bình Tân TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Bình Tân TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Bình Tân TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh 2026

      Xem thêm