Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 7.487 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà phố 40 m2 tại Đường Lê Văn Quới - Bình Trị Đông - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 40 m2 90 triệu/m2
      3 TẦNG MT KD ĐƯỜNG XE TẢI GẦN LÊ VĂN QUỚI 40 mét vuông DƯỚI 3.6 TỎI +++ thỏa thuận MẠNH- MT đường 10m, vị trí đẹp, xe cộ đi lại cực kì đông đúc sầm...
      Đường Lê Văn Quới, Bình Trị Đông

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 40 m2 tại Đường Bình Trị Đông - Bình Trị Đông A - Bình Tân, giá 785 triệu

      785 triệu 40 m2 19,63 triệu/m2
      Hẻm Nhựa 6m Thông Đường Bình Trị Đông, Bình Tân𝐇𝐢𝐞̣̂𝐧 𝐭𝐫𝐚̣𝐧𝐠: 1 lầu, 3 PN (1 phòng lớn, 2 phòng nhỏ)𝐃𝐢𝐞̣̂𝐧 𝐭𝐢́𝐜𝐡: ngang 4m dài 10m𝐆𝐢𝐚́:...
      Đường Bình Trị Đông, Phường Bình Trị Đông A, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà 44 m2, hướng Đông tại Phường Bình Hưng Hòa B - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 44 m2 38,64 triệu/m2
      nhà Đường Số 6, P. Bình Tân, Sài Gòn - Q. Bình Tân, Sài Gòn.DT 44 mét vuông, 2 tầng, thiết kế 2 phòng ngủ + 2 nhà vệ sinh, 1 phòng...
      Đường Số 6, Phường Bình Hưng Hòa B, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 50 m2 tại Đường Tỉnh Lộ 10 - Bình Trị Đông - Bình Tân, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 50 m2 76 triệu/m2
      2 MT ĐƯỜNG SÁT MT TỈNH LỘ 10 SIÊU ĐẸP 50m² 2 TẦNG DƯỚI 3.8 TỎI +++ thỏa thuận MẠNH 📞 TUANBĐSCOMVN 22 66 28 BẤT 💜 ĐỘNG 💜 SẢN 💜 TỪ 💜 TÂM 💜 - 💜 TẬN 💜...
      Đường Tỉnh Lộ 10, Bình Trị Đông

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 79,55000305175781 m2 tại Đường 3 - Bình Tân, giá 1,22 tỷ

      1.23 tỷ 79,56 m2 15,35 triệu/m2
      Hẻm 69 Đường Số 3, BHH , Q. Bình TânGần ngay Aeon Tân PhúDT : 3.7m x 21.5m.Xây : Trệt + Lầu 3 phòng ngủ 3 phòng vệ sinh (có thể cải tạo thành...
      Đường 3, Phường Bình Hưng Hòa, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 44 m2, hướng Đông tại Phường Bình Hưng Hòa B - Bình Tân, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 44 m2 38,64 triệu/m2
      Tôi chính chủ, cần bán ngay ngôi nhà mới 100 phần trăm, vào Ở liền, không cần sửa chữa.Đường Số 6, P. Bình Tân, Sài Gòn.- DT: 44m2.- Giá: 1,7 tỉ...

      Bán nhà riêng 40 m2 tại Đường Lê Đình Cẩn - Tân Tạo - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 40 m2 122,5 triệu/m2
      💸 GIẢM SỐC 200TR – CHỈ CÒN 4.9 tỉ (TL NHẸ) 💸🏡 Nhà đẹp Lê Đình Cẩn – sát Tên Lửa, 3 ph xe máy👉 Dọn vô ở ngay – không cần sửa✨ Thông tin nổi bật: • DT:...
      Đường Lê Đình Cẩn, Phường Tân Tạo, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng 164 m2, hướng Đông tại Phường Bình Hưng Hòa B - Bình Tân, giá 20,8 tỷ

      20.8 tỷ 164 m2 126,83 triệu/m2
      🔥 BÁN TÒA căn hộ dịch vụ 37 PHÒNG - THU NHẬP 175TR/THÁNG - HỒ VĂN LONG, BÌNH TÂN 🔥 💰 Giá: 20.8 tỉ | Đang khai thác full phòng - dòng tiền khai...
      Phường Bình Hưng Hòa B, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 72 m2 tại Đường Chiến Lược - Bình Trị Đông - Bình Tân, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 72 m2 101,39 triệu/m2
      MT 10M KD ĐỈNH - KỀ LÊ VĂN QUỚI - 3.5 TẤM XỊN MỊNNỘI DUNG CHI TIẾT:📍 Vị trí "Vàng": MT đường nhựa 10m thông thoáng, ngay gần ngã 4 4 xã - Lê Văn Quới. Vị...
      Đường Chiến Lược, Phường Bình Trị Đông, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đất 314 m2, hướng Đông tại Đường Bình Thành - Bình Tân, giá 26,8 tỷ

      26.8 tỷ 314 m2 85,36 triệu/m2
      Bán Tòa căn hộ dịch vụ ngay đường Bình Thành, BHH B, Bình Tân - Doanh thu 220tr/tháng - 26 tỉ 8 còn thỏa thuận !!!🌹🌹🌹 1 phần trăm...
      Đường Bình Thành, Phường Bình Hưng Hòa B, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà đẹp 270 m2, hướng Đông tại Đường Tân Kỳ Tân Quý - Bình Tân, giá 28,5 tỷ

      28.5 tỷ 270 m2 105,56 triệu/m2
      Bán căn hộ dịch vụ TKTQ 210TR/THÁNG - 2 tỉ5/ NĂM GIÁ 28 tỉ 5 CÒN thỏa thuận🌹🌹🌹 1 phần trăm 🌹🌹🌹- DT 228,4m² (15x15)- Sử dựng thực tế 270m²...
      Đường Tân Kỳ Tân Quý, Phường Bình Hưng Hòa, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ hồng riêng 44 m2, hướng Đông tại Phường Bình Hưng Hòa B - Bình Tân, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 44 m2 38,64 triệu/m2
      nhà Đường Số 6, P. Bình Tân, Tp Thành phố Hồ Chí Minh - Q. Bình Tân, Tp Thành phố Hồ Chí Minh.DT 44 mét vuông, 2 tầng, thiết kế 2 phòng...

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 35 m2, hướng Đông tại Đường 1C - Bình Hưng Hòa A - Bình Tân, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 35 m2 71,43 triệu/m2
      🔥 GIẢM HẲN 1 tỉ – NHÀ đường 1C - Bình Hưng Hoà A – 35 mét vuông – HẺM THÔNG 🔥DT: 4.1 x 8.5m (~35 mét vuông)Vị trí vàng: Bùnh Hưng Hoà A, Q....
      Đường 1C, Phường Bình Hưng Hòa A, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 230 m2, hướng Đông tại Đường Tân Kỳ Tân Quý - Bình Tân, giá 28,5 tỷ

      28.5 tỷ 230 m2 123,92 triệu/m2
      Nhanh tay sở hữu nhà 6 tầng tại Đường Tân Kỳ Tân Quý, P. Bình Hưng Hòa, Thành phố Hồ Chí Minh. - pháp lí sổ hồng riêng, NH cho vay, hoàn công đầy đủ....

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 56 m2 tại Quận Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 7,7 tỷ

      7.7 tỷ 56 m2 137,5 triệu/m2
      🔥 SIÊU PHẨM NHÀ MỚI 5 TẦNG - NGAY ngã 4 4 XÃ - HXT TRÁNH 🔥​📍 Vị trí đắc địa: Đường Hương Lộ 2, P. Bình Trị Đông, Q. Bình Tân.​Cách MT chỉ 20m.​HXT...
      Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 65 m2, hướng Nam tại Phường Bình Trị Đông - Bình Tân, giá 5 tỷ

      5 tỷ 65 m2 76,93 triệu/m2
      🏩 SIÊU PHẨM HẺM 6M Hương Lộ 2 Bình Tân - LÔ GÓC 2 MT không QH LG - 4 TẦNG BTCT - 3 phòng ngủ 4 phòng vệ sinh đầy đủ nội thất - SD 65m2 SỔ...
      Phường Bình Trị Đông, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đẹp 46 m2, hướng Đông-Nam tại Phường Bình Hưng Hòa A - Bình Tân, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 46 m2 106,53 triệu/m2
      Bán nhà đường GÒ XOÀI , Bình Hưng Hòa A,Q.Bình Tân- 4m x 12m, nhà xây dựng 1 lầu đúc, 5 phòng ngủ, ,4 toilet, chắc chắn, hẻm 5m thông, ( kết cấu...
      Phường Bình Hưng Hòa A, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà shr 36 m2 tại Đường Chiến Lược - Bình Trị Đông - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 36 m2 108,34 triệu/m2
       Vị trí: Nhà Chiến Lược, thông Hương Lộ 2, gần Bình Trị Đông, qua BV Bình Tân gần.Kết cấu: 2 tầng BTCT, 2 PN, 2  nhà vệ sinh, Phòng khách,...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Bình Tân TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Bình Tân TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.