Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 7.495 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu liền kề, biệt thự 225 m2, giá rẻ tại Đường Kinh Dương Vương - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      Thỏa thuận 225 m2
      Nhà căn biệt thự ngay Kinh Dương Vương, Sát bên Khu Tên Lửa, Bến xe Miền Tây, Đại Lộ Võ Văn Kiệt Gần siêu Thị AEON Bình Tân, Go (Big C) An Lạc …Vị trí...
      Đường Kinh Dương Vương, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 5 tầng, 54 m2 tại Phường Tân Tạo - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 54 m2 46,3 triệu/m2
      NỞ HẬU TÀI LỘC - HẺM 1 TRỤC - 5 TẦNG - TẶNG NỘI THẤT 2.5 tỉ54 mét vuông (4.1 x 14), nở hậu 4.7Mô tả:+ Kết Cấu: 1 trệt 1 lửng 2 lầu. sân thượng. 3 PN...
      Phường Tân Tạo, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay miếng đất 52 m2, mặt tiền 4m tại An Lạc - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 52 m2 61,54 triệu/m2
      Cần bán đất 1/ Bùi Tư Toàn - An Lạc - Q. Bình Tân DT : 4mx13mgiá: 3,2 tỉ bớt Lộc Nhà gần An Dương Vương và Kinh Dương Vương Vui lòng call ngay chị Dung...
      Đường Bùi Tư Toàn, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà shr 1 tầng, 54 m2 tại Đường Tên Lửa - Bình Trị Đông B - Bình Tân, giá 2,85 tỷ

      2.85 tỷ 54 m2 52,78 triệu/m2
      Bán nhà ở đường Tên Lửa, Bình Trị Đông B, Q. Bình Tân, giá 2 tỉ 450 tr DT: 4.02m x 10m Xây dựng 1 trệt 1 lửng 1 lầu mái đúc. Công năng gồm phòng khách, bếp,...
      Đường Tên Lửa, Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 65 m2, hướng Bắc, giá 3,12 tỷ tại Quận Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      3.12 tỷ 65 m2 48 triệu/m2
      VỚI VỐN BAN ĐẦU CHỈ 20 phần trăm SỞ HỮU NGAY THE PRIVIA Chính sách + phương thức thanh toán: Giữ nguyên như đợt 1- Sỉ 02 căn: CK 0.5 phần ...
      Dự án The Privia, Bình Tân, Hồ Chí Minh
      Á
      PHÒNG KINH DOANH DỰ ÁN Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay nhà 3 tầng, 64 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hồ Học Lãm - An Lạc - Bình Tân, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 64 m2 107,82 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng Đường Số 8, KP2 an lạc Bình tân DT đẹp 4.7x13.5m, Đường trước nhà 6m, sổ vuông vắn, nhà không lộ giới. Kết cấu: Trệt, 2 lầu, sân thượng...
      Đường Hồ Học Lãm, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư 2 phòng ngủ, 51 m2, giá 2,45 tỷ tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      2.45 tỷ 51 m2 48 triệu/m2
      chung cư The Privia - Khang Điền chỉ 220tr sở hữu hàng nghìn chính sách ưu đãi khủng:- Vốn tự có 220 tr sở hữu ngay, chung cư trung tâm Q. 6.- Trả góp...
      Dự án The Privia, Đường An Dương Vương, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 36 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phan Anh - Bình Tân, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 36 m2 94,45 triệu/m2
      Hẻm ôtô thông Phan Anh Bình Tân 2 tầng đúc 36 mét vuông nhỉnh 3 tỉ.Kết cấu 2 tầng đúc kiên cố.Gồm 2 PN thông thoáng.DT 36 mét vuông ngang 4m...
      Đường Phan Anh, Phường Bình Trị Đông, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 40 m2, mặt tiền 4m tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 40 m2 67,5 triệu/m2
      Cần bán đất 1/ Bùi Tư Toàn - An Lạc - Q. Bình Tân DT : 4mx10m giá : 2,7 tỉ chốt Nhà gần An Dương Vương và kinh Dương Vương Vui lòng liên hệ ngay chị Dung...
      Đường Bùi Tư Toàn, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 4 tầng, 72 m2 tại Đường Phan Anh - Bình Trị Đông - Bình Tân, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 72 m2 95,84 triệu/m2
      +Thiết kế hiện đại: 1 trệt , 2 lầu, Sân thượng rộng rải, tầng một tk giếng trời đón nắng thoáng mát, 5 PN, 6 vệ sinh, phòng thờ, phòng giặt, nội thất tủ...
      Đường Phan Anh, Phường Bình Trị Đông, Bình Tân, Hồ Chí Minh
      N
      Nguyễn Thị Hồng Nhung Hơn 1 năm trước

      Sở hữu nhà sổ riêng 4 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bình Trị Đông - Bình Tân, giá 5,99 tỷ

      5.99 tỷ 56 m2 106,97 triệu/m2
      - DT: 4 14m. - Kết cấu: Nhà 4 tầng, 1 trệt, 2 lầu, sân thượng, gồm 4 phòng ngủ WC khép kín, Sân phơi rộng thoáng, sân thượng suốt mát mẻ.- Nhà...
      Đường Bình Trị Đông, Phường Bình Trị Đông, Bình Tân, Hồ Chí Minh
      N
      Nguyễn Thị Hồng Nhung Hơn 1 năm trước

      Bán căn nhà đẹp 36 m2, mặt tiền 4m tại Đường Võ Văn Kiệt - An Lạc - Bình Tân, giá 2,86 tỷ

      2.86 tỷ 36 m2 79,45 triệu/m2
      Nhà bán khu dân cư Nam Hùng Vương- An Lạc- Q. Bình Tân giá : 2 tỉ 860 TLDT : 4mx9m Thổ cư: 36m2 - DT sàn : 52m2Hẻm 5m - hẻm thông. Cách trường Lê Tấn Bê...
      Đường Võ Văn Kiệt, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

5.99 tỷ 56 m2 106,97 triệu/m2
      - DT: 4 14m. - Kết cấu: Nhà 4 tầng BTCT, 1 trệt, 2 lầu, sân thượng, gồm 4 phòng ngủ WC khép kín, Sân phơi rộng thoáng, sân thượng suốt mát mẻ.- Nhà...

      Sở hữu nhà riêng 4 tầng, 72 m2 tại Đường Phan Anh - Bình Trị Đông - Bình Tân, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 72 m2 94,45 triệu/m2
      + Kết cấu: 1 trệt , 2 lầu, Sân thượng rộng rãi, giếng trời thoáng mát, 5 PN, 6 vệ sinh, phòng thờ, phòng giặt, nội thất tủ xốp tường, gường gỗ xịn, kiểu...
      Đường Phan Anh, Phường Bình Trị Đông, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà riêng 36 m2, mặt tiền 4m tại Phường An Lạc - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 2,86 tỷ

      2.86 tỷ 36 m2 79,45 triệu/m2
      Nhà bán khu dân cư Nam Hùng Vương- An Lạc- Q. Bình Tân giá : 2 tỉ 860 TLDT : 4mx9m Thổ cư: 36 mét vuông - DT sàn : 52m2Hẻm 5m - hẻm thông. Cách...
      Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đất 1 tầng, 95 m2 tại Phường Bình Trị Đông B - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 95 m2 110,53 triệu/m2
      NHÀ TÔI CẦN CHIA TS CHO CON NÊN bán ngay ngôi nhà ĐANG KDNHÀ NẰM NGAY ĐƯỜNG 29 THÔNG QUA TỈNH LỘ 10Dt ngang 6 dài 17Xây dựng 1 trệt 1 lầu sân thượng.Đường...
      Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 2 tầng tại Đường Phạm Đăng Giảng - Bình Hưng Hòa - Bình Tân, giá 2,36 tỷ

      2.36 tỷ 0 m2
      Cần bán nhà Phạm Đăng Giảng, Bình Hưng Hòa, BT.Gần chợ Phạm Đăng Giảng, cấp 1 Chu Văn An.53.25m²(4.5x11.83).1 trệt 2 lầu 3  phòng ngủ, 4  phòng ...
      Đường Phạm Đăng Giảng, Phường Bình Hưng Hòa, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng 4 tầng, 44 m2 tại Đường Lê Văn Quới - Bình Hưng Hòa A - Bình Tân, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 44 m2 81,82 triệu/m2
      + Vị trí đẹp MT 7M xe tải xịn, giáp Lê Văn Quới, Mã Lò,khu tên lửa , tỉnh lộ 10, hương lộ 2 tân kỳ tân quý, eaon Tân Phú thông tứ tung, gần các Q. trung...
      Đường Lê Văn Quới, Phường Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Bình Tân TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Bình Tân TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Bình Tân TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Bình Tân TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh 2026

      Xem thêm