Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 7.495 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 2,3 tỷ tại Quận Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      2.3 tỷ 56 m2 41,08 triệu/m2
      bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ - 1 phòng vệ sinh Akari City Phase 1:DT: 56m2Nội thất CĐT, nhà còn mới tinh 100 phần trămlogia...
      Dự án Akari City Nam Long, Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 3 tỷ tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      3 tỷ 60 m2 50 triệu/m2
      chung cư Akari City giá chỉ từ 45tr/m - nhà mới - giỏ hàng trực tiếp từ chủ đầu tư Nam Long với tiến độ TT hấp dẫn cùng với chính sách bùng nổ:NH hỗ vay...
      Akari City Nam Long, 77, Đường Võ Văn Kiệt, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 3,4 tỷ tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      3.4 tỷ 79 m2 43,04 triệu/m2
      Mua trực tiếp dự án chung cư cao cấp Akari City GĐ 2, từ CĐT Nam Long.- Vị trí nằm ngay MT Võ Văn Kiệt đoạn giao với Hồ Học Lãm thuận tiện về các Q....
      Dự án Akari City Nam Long, Đường Võ Văn Kiệt, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 1,75 tỷ tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      1.75 tỷ 74 m2 23,65 triệu/m2
      căn hộ cao cấp Hoàng Kim Thế Gia.31 Trương Phước Phan, Bình Trị Đông, Bình Tân.- chung cư thuộc Tầng 12 - block căn hộ A (Quy mô: 3 block căn hộ, 22...
      Dự án Hoàng Kim Thế Gia, 31 Đường Trương Phước Phan, Phường Bình Trị Đông, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 61 m2, giá tốt tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      Thỏa thuận 61 m2
      Chưa bao giờ mua nhà dễ dàng chỉ với 20 phần trăm vấn tự có. Trả góp mỗi tháng 2 tr.Akari nằm MT Võ Văn Kiệt, Bình Tân. Cách Q. 1 chỉ 25 ph.Nam Long...

      Cần bán ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 61 m2, giá 3,1 tỷ tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      3.1 tỷ 61 m2 50,82 triệu/m2
      Cơ hội duy nhất sở hữu nhà phố Võ Văn Kiệt, Bình Tân.Trả góp chỉ 2.1 tr/ tháng.Lần đầu tiên Nam Long áp dụng PTTT giãn: 20 phần trăm đến T6/2024. NH...

      Sở hữu căn hộ 2 phòng ngủ, 67 m2, hướng Tây - Nam, giá 1,58 tỷ tại Quận Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      1.58 tỷ 67 m2 23,59 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ Lê Thành đường An Dương Vương, An Lạc Q. Bình Tân. Gần đường Võ Văn Kiệt, đi Q5, Q1, Q7 , Q867m2 2 phòng ngủ có logia, lô gia...
      Dự án Lê Thành, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 80 m2, mặt tiền 10m tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 8 tỷ

      8 tỷ 80 m2 100 triệu/m2
      Đất MT đường nội khu sạch sẽ, xung quanh là khu nhà cao tầng sang trọng, sát công viên cây xanh thoáng mát, khu vực không bị ngập nước, an ninh, xung quanh...
      Đường Số 24B, Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán đất 52 m2, mặt tiền 8m tại Phường An Lạc A - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 52 m2 109,62 triệu/m2
      CẦN BÁN ĐẤT TRỐNG siêu hiếm - 2 MT TRƯỚC SAU - KHU VIP TÊN LỬA - NGAY CÔNG VIÊN - 5P RA SIÊU THỊ AEON MALL- 52m² - CHỈ 5.7 tỉ + Mô tả: 2 MT KD, đi bộ ra...
      Phường An Lạc A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nền đất 54 m2, mặt tiền 4m tại An Lạc - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 2,81 tỷ

      2.81 tỷ 54 m2 52,04 triệu/m2
      Đất ngay ngã 4 Võ Văn Kiệt, P. An Lạc, Q. Bình Tân.Giá chạm đáy chỉ 2,8 tỉ.đc NH VCB định giá và cho vay đến 70 phần trăm.DT: 4m x 13,5m (54m2).đc NH...
      Đường Hồ Học Lãm, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp lô đất 52 m2, mặt tiền 8m tại Phường An Lạc A - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 52 m2 109,62 triệu/m2
      ### CẦN BÁN ĐẤT TRỐNG siêu hiếm- 2 MT TRƯỚC SAU- KHU VIP TÊN LỬA - NGAY CÔNG VIÊN - 5P RA SIÊU THỊ AEON MALL- 52M2- CHỈ 5.7 tỉ ###+ Mô tả: 2 MT KD, đi bộ...
      Phường An Lạc A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 1,46 tỷ tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      1.46 tỷ 50 m2 29,2 triệu/m2
      Bao giá thị trường căn 1 phòng ngủ giá siêu tốt bán gấp chốt nhanh 1 tỉ 460 không thỏa thuận, tiếp khách Thiện chí.- DT: 50 mét vuông, SHR.-...
      Dự án EHome 3, Đường Hồ Học Lãm, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán lô đất nền 64 m2 tại Phường Bình Hưng Hòa A - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 5,95 tỷ

      5.95 tỷ 64 m2 92,97 triệu/m2
      bán ngay Đất MT KD Đường Liên Khu 8 - 9 DT: 4x16m giá mới giảm còn 5.95 tỉ thỏa thuận.- DT: 4m x 16m Không Lộ Giới.- Hiện trạng: Đất Trống.- Giá: 5.95 tỉ...
      Đường Liên khu 8-9, Phường Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà 3 tầng, 44 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tân Kỳ Tân Quý - Bình Tân, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 44 m2 61,37 triệu/m2
      Vị trí: Đường Lê Trọng Tấn, cách Aeon Tân Phú chỉ 2 kilomet.Kết cấu: 1 trệt 2 lầu 4 PN, sân thượng, đặc biệt có sân để xe rộng rãi.Hẻm: 7m thông, KDC...
      Đường Tân Kỳ Tân Quý, Phường Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà riêng 4 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lô Tư - Bình Tân, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 80 m2 91,25 triệu/m2
      Siêu phẩm 1/ đường Lô Tư - P. Bình Hưng Hoà A - Q Bình Tân.+ DT: 4m x 17m. Nở hậu 4,02m.+ Thiết kế: 1 trệt, 1 lững, 3 lầu gồm: 6 PN, 6  nhà vệ sinh,...
      1/, Đường Lô Tư, Phường Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 2 tầng, 41 m2, mặt tiền 4m tại Bình Tân, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 41 m2 87,81 triệu/m2
      Bán nhà gấp đường số 8, P. Bình Hưng Hoà A, Q. Bình Tân.Giá: 3.6 tỉ (bớt lộc).DT: 4mx11m. 41 mét vuông.Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu, nhà còn mới.Hẻm rộng...
      Đường Số 8, Phường Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà shr 5 tầng, 56 m2 tại Đường Mã Lò - Bình Trị Đông A - Bình Tân, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 56 m2 103,58 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay ngôi nhà như sau:Bán ngôi nhà phố vừa xây 4,5 tấm siêu đẹp -khách ưng ý xách va li vô ở liền đường Mã Lò, hẻm đẹp 7m gần chợ Lê...
      Đường Mã Lò, Phường Bình Trị Đông A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà đẹp 2 tầng, 64 m2, mặt tiền 4m tại Phường Bình Hưng Hòa A - Bình Tân, giá 4,45 tỷ

      4.45 tỷ 64 m2 69,54 triệu/m2
      - Bhha chỉ còn sót lại 1 căn giá rẻ nhất.- Nhà 4x16m một lầu hẻm to chà bá, ô tô ngủ trong nhà.- Vị trí: 1/ đs4, Bhha, Bình Tân cách chợ gò xoài 300m,...
      Đường Số 4, Phường Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Bình Tân TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Bình Tân TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Bình Tân TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Bình Tân TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh 2026

      Xem thêm