Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 7.488 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt tiền 66 m2 tại Quận Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 8,6 tỷ

      8.6 tỷ 66 m2 130,31 triệu/m2
      +Siêu phẩm đẳng cấp,nội thất xịn,toàn bộ hệ thống điện,từ mở cửa đến vệ sinh nhà,tưới cây sân vườn,camera an ninh báo chống trộm...rất thông minh,bạn chỉ...
      Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 48 m2 tại Quận Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 48 m2 114,59 triệu/m2
      +Vị trí nhà cách BV bình tân,ngã 4 mã lò 300m+DT:48m2 (4m x 12m) trệt,3 lầu,sân thượng,đúc BTCT.+Tổng 4 PN,3 nhà vệ sinh,phòng khách bếp rộng...
      Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 100 m2 tại Quận Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 12,3 tỷ

      12.3 tỷ 100 m2 123 triệu/m2
      +Vị trí,ngay đường vành đai trong,đường số 29,tên lửa.+DT:100 mét vuông (5m x 20m) trệt,2 lầu,sân thượng trước sau.+Thiết kế:Phòng khách rộng,bếp, 4...
      Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà riêng 80 m2 tại Phường Tân Tạo A - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 80 m2 15 triệu/m2
      DT: 80 mét vuông ( 4 x 20 ). Hẻm 8m thông.⚡️Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu. 4 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh. Có phòng ở tầng một cho người lớn...
      Đường 10B, Đường 1, Phường Tân Tạo A, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 72 m2 tại Quận Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 7,4 tỷ

      7.4 tỷ 72 m2 102,78 triệu/m2
      +Nhà mới,dọn vô ở ngay,hẻm 1/- 7m thông,ô tô vào nhà,cách MT khoản 200m.+DT:4m x 18m ,trệt,2 lầu,sân thượng trước sau.+Gồm: phòng khách,bếp dưới trệt,4...
      Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 66 m2 tại Đường Lê Văn Quới - Bình Hưng Hòa A - Bình Tân, giá 890 tr

      890 triệu 66 m2 13,49 triệu/m2
      DTCN 66 mét vuông nở hậu 1m, ngang 4m dài 16m, không dính quy hoạch.- Có SHR năm 2017 bao sang tên công chứng.- Bán kính 500m có đầy đủ tiện ích như...
      Đường Lê Văn Quới, Phường Bình Hưng Hòa A, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đẹp 65 m2 tại Đường Hương lộ 2 - Bình Trị Đông A - Bình Tân, giá 890 triệu

      890 triệu 65 m2 13,7 triệu/m2
      - Gần ngay chợ  tiện ở cũng như KD. - DT 65 mét vuông (5*13)m. - Đông Nam, hẻm ô tô 5M. - Giá TT 890 tr, tặng nội thất bên...
      Đường Hương lộ 2, Phường Bình Trị Đông A, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 65 m2 tại Phường Bình Trị Đông A - Bình Tân, giá 980 triệu

      980 triệu 65 m2 15,08 triệu/m2
      - Giá TT 980 tr đã bao gồm phí sang tên công chứng. - DT CN 65 mét vuông, ngang 5m dài 13m. - Đường trước nhà rộng 5m oto đi lại thoải...
      Đường Cao Lân, Phường Bình Trị Đông A, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng 74 m2 tại Quận Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 7,85 tỷ

      7.85 tỷ 74 m2 106,09 triệu/m2
      +Nhà mới,chỉ xách va li vào ở,khu dân trí cao.+DT: 74 mét vuông (4m x 19m) trệt, lửng,3 lầu,sân thượng,đúc BTCT.+Thiết kế hiện đại,sang trọng,gồm:...
      Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà đẹp 55 m2 tại Phường Bình Hưng Hòa A - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 55 m2 23,55 triệu/m2
      BÁN ngôi nhà ĐẸP Ở BÌNH TÂN- 2 TẦNG ĐẸP- 55 mét vuông (4x13,25M)- 4 PN- NGAY CHỢ GÒ XOÀI - SÁT MT- GIÁ CHỈ HƠN 1 tỉ 295- HẺM ÔTÔ THÔNG THOÁNG+ Kết...
      Đường Gò Dầu, Phường Bình Hưng Hòa A, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà đẹp 67 m2 tại Đường Nguyễn Thức Tự - Tân Tạo - Bình Tân, giá 1,05 tỷ

      1.05 tỷ 67 m2 15,68 triệu/m2
      - DT: 67m², ngang 5 dài 13,4- Hẻm 5m ô tô đi thoải mái, Đông Nam.- sổ hồng riêng năm 2015, bao sang tên trong ngày.- Khu vực không bị giải tỏa, quy...
      Đường Nguyễn Thức Tự, Phường Tân Tạo, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 64 m2 tại Đường Lê Đình Cẩn - Tân Tạo - Bình Tân, giá 890 triệu

      890 triệu 64 m2 13,91 triệu/m2
      Giá TT 890tr đã bao gồm phí sang tên công chứng.- DT CN 64 mét vuông, ngang 4m dài 16m.- Đường trước nhà rộng 5m oto đi lại thoải mái- Nằm gần các...
      Đường Lê Đình Cẩn, Phường Tân Tạo, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà 175 m2 tại Quận Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 175 m2 88,58 triệu/m2
      +Lô gốc hai MT hẻm  sẹc đều hơn 8m,có lề 2.5m,sát MT.+DT:175,2m² (8,5m x 20m nở hậu nhẹ) trệt,2 lầu,5 PN.+Chủ xây rất kiên cố,chỉ cần tân trang lại là...
      Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà riêng 48 m2 tại Đường Mã Lò - Bình Trị Đông A - Bình Tân, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 48 m2 37,5 triệu/m2
      BÁN NHÀ giá mềm - GẦN MT ĐƯỜNG MÃ LÒ, P. BÌNH TRỊ ĐÔNG A, Q. BÌNH TÂN - GIÁ CHỈ 1 tỉ 8Vị trí cực đẹp:Nhà nằm ở KDC hiện hữu, cách MT đường Mã Lò (P. Bình...
      Đường Mã Lò, Phường Bình Trị Đông A, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đất 76 m2 tại Quận Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 76 m2 102,64 triệu/m2
      +HXT thông đường gò xoài,tân kỳ tân quý.chỉ 1 sẹc ngắn.+DT: 76m² (4m x 19m) trệt,lửng,2 tầng,sân thượng trước sau,5 phòng ngủ,6 toilet.+Chủ thiết...
      Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư 62 m2, giá 2,68 tỷ tại Đường Trương Phước Phan - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      2.68 tỷ 62 m2 43,23 triệu/m2
      chung cư Q. Bình Tân nhận nhà và sổ hồng riêng ngay, liên kế KDL Đầm Sen, cách trung tâm TP chỉ 20p. Khu vực an ninh, không ngập nước.Quy mô: 3 tòa ...
      Số 31 Đường Trương Phước Phan, Phường Bình Trị Đông, Quận Bình Tân, Thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 65 m2, giá 2,8 tỷ tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      2.8 tỷ 65 m2 43,08 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ chung cư Hoàng Kim Thế Gia, MT đường Trương Phước Phan 20m. Gần chợ, siêu thị, bên cạnh là trường Trung học cơ sở, cách BV Bình...

      Sở hữu nhà riêng 111 m2 tại Đường Tân Hòa Đông - Bình Trị Đông - Bình Tân, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 111 m2 76,58 triệu/m2
      - Ông anh nợ NH, cần ra gấp!-Nhà 8x14=111m² ở Tân Hoà Đông Bình Tân, hẻm rộng 10m! (Cách vòng xoay Phú Lâm 1.5 kilomet)-có 3 phòng, 2  toilet!Giá:...
      Đường Tân Hòa Đông, Phường Bình Trị Đông, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Bình Tân TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Bình Tân TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Bình Tân TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Bình Tân TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh 2026

      Xem thêm