Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 7.488 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố 64 m2 tại Đường Nguyễn Cửu Phú - Tân Tạo A - Bình Tân, giá 789 triệu

      789 triệu 64 m2 12,33 triệu/m2
      căn nhà phố KD đã qua sử dụng, bình Tân, chính chủ-Kẹt vốn để xoay sở trong làm ăn nên cần bán nhanh . - vị trí : Nguyễn Cửu Phú, bình tân- DT : 4 x 14 (...
      Đường Nguyễn Cửu Phú, Phường Tân Tạo A, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 90 m2, hướng Đông-Bắc tại Đường Tỉnh Lộ 10 - Tân Tạo - Bình Tân, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 90 m2 74,45 triệu/m2
      Giá chỉ 6x tỉ, còn thỏa thuận với chính chủ, giảm giá sâu khi có thiện chí mua SHR, sang tên ngay trong ngày ngôi nhà phố lớn, sinh lời khi đầu...
      Đường Tỉnh Lộ 10, Phường Tân Tạo, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà phố 80 m2 tại Đường Nguyễn Triệu Luật - Tân Tạo - Bình Tân, giá 7,1 tỷ

      7.1 tỷ 80 m2 88,75 triệu/m2
      Nhà vừa xây liên kế khu Tên Lửa, thích hợp để ở, KD và đầu tư DT 4x20m thiết kế 1 trệt 3 lầu Gồm có 4 PN, 5  nhà vệ sinh, nhà bếp, phòng giặt,...
      Đường Nguyễn Triệu Luật, Phường Tân Tạo, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nền đất 75 m2, hướng Đông tại Bình Hưng Hòa A - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 75 m2 62 triệu/m2
      Đất nền DT 75 mét vuông, pháp lí đầy đủ, tọa lạc tại Đường Tân Kỳ Tân Quý, P. Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Tp Hồ Chí Minh.DT: 5x15m, Với MT rộng 5m,...
      Đường Tân Kỳ Tân Quý, Phường Bình Hưng Hòa A, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà 64 m2 tại Đường Mã Lò - Bình Trị Đông A - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 14 triệu

      14 triệu 64 m2 0,22 triệu/m2
      CHO THUÊ NHÀ NGUYÊN CĂN nội thất đầy đủHẻm mã lò Q. BÌNH TÂNDT : 4 x 16 có 3 lầu 5 phòng ngủ 5 toilet + sân thượng Nhà đẹp HXT , oto ngủ trong...
      Đường Mã Lò, Phường Bình Trị Đông A, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 70 m2 tại Đường Kênh Nước Đen - Bình Tân, giá 8 tr

      8 triệu 70 m2 0,12 triệu/m2
      💥MTKD 8tr💥🏠MT KD Kênh Nước Đen Giáp Tân Phú - DT: 3,5 x 20m - 1Lầu (3PN - 2 phòng vệ sinh) - Vị trí sầm uất. 2MT trước sau.- Phù hợp ở gia đình,...
      Đường Kênh Nước Đen, Phường Bình Hưng Hòa A, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà 52 m2 tại Đường Tỉnh Lộ 10 - Tân Tạo - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 9 tr

      9 triệu 52 m2 0,18 triệu/m2
      Cho thuê nhà nguyên căn hẻm tỉnh lộ 10, Bình TânDT: 4 x 13mgồm 1 trệt 3 lầu , 3 PN ,3WCHẽm oto 5 mét Phù hợp ở gia đình KD online, văn phòngGiá : 9 trliên ...

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 40 m2 tại Đường Lê Đình Cẩn - Tân Tạo - Bình Tân, giá 6 tr

      6 triệu 40 m2 0,15 triệu/m2
      Cho thuê nhà nguyên căn hẻm Tỉnh Lộ 10 thông Lê Đình Cẩn - Bình TânDT: 4 x 10 , 1trệt 1lầu2 phòng ngủ - 1 phòng vệ sinh GIÁ: 6 trPhù hợp ở gia...
      Đường Lê Đình Cẩn, Phường Tân Tạo, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 145 m2, giá 4,3 tỷ tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      4.3 tỷ 145 m2 29,66 triệu/m2
      chung cư Hoàng Kim Thế Gia tọa lạc trên đường Trương Phước Phan rộng 20m. Vị trí thuận tiện đi đến trung tâm TP chỉ 20p, liên kế KDL Đầm Sen, qua lại...
      Số 31 Đường Trương Phước Phan, Phường Bình Trị Đông, Quận Bình Tân, Thành phố Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà chung cư 65 m2, giá 2,9 tỷ tại Đường Trương Phước Phan - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      2.9 tỷ 65 m2 44,62 triệu/m2
      Tôi chính chủ bán chung cư Hoàng Kim Thế Gia có sổ hồng riêng sẵn, ký công chứng sang tên ngay. TT chỉ 900tr còn lại Bank hỗ trợ trả góp 30 năm thủ tục...

      Cần bán nhanh căn hộ 81 m2, giá 3,6 tỷ tại Đường Trương Phước Phan - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      3.6 tỷ 81 m2 44,45 triệu/m2
      Tọa lạc MT đường Trương Phước Phan rộng 20m, cư dân sầm uất, không ngập nước, chốt an ninh khu vực bên cạnh.DT: 81 mét vuông (3 phòng ...

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 72 m2 tại Phường Bình Hưng Hòa B - Bình Tân, giá 60 tr

      60 triệu 72 m2 0,84 triệu/m2
      ✅CHÍNH CHỦ GỬI – căn nhà phố SIÊU VIP ♻️ 61/3 Đường Số 2,BHHB, BÌNH TÂN.✅Nhà đẹp, khu toàn nhà lầu, đầy đủ nội thất.✅Giá chỉ: 6.380ty TL..✅DT: 4 x...
      Phường Bình Hưng Hòa B, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 80 m2 tại Quận Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 5,57 tr

      5.57 triệu 80 m2 0,07 triệu/m2
      🏡 SIÊU PHẨM căn nhà phố HOÀN THIỆN – NGANG 5M CỰC ĐẸP. ✅ 5-16M 3Lau 5.58ty TL.📍 257/20 Đường Bình Thành, P. Bình Hưng Hòa B, Q. Bình Tân.🚗 hẻm ô tô...
      Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà shr 52 m2 tại Đường Kinh Dương Vương - An Lạc - Bình Tân, giá 7,38 tỷ

      7.38 tỷ 52 m2 141,93 triệu/m2
      BÌNH TÂN – HXT đường KINH DƯƠNG VƯƠNG; - 7,38 tỉ; DT nhà: 4x13m; 5 tầng (diện tích sử dụng: 180m²); sân thượng trước sau thoáng mát; tặng nội thất xịn ...
      Đường Kinh Dương Vương, Phường An Lạc, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 64 m2 tại Đường Tỉnh Lộ 10 - Bình Trị Đông B - Bình Tân, giá 940 triệu

      940 triệu 64 m2 14,69 triệu/m2
      Giá TT 940tr đã bao gồm phí sang tên công chứng.- DT CN 64 mét vuông, ngang 4m dài 16m.- Đường trước nhà rộng 5m ô tô đi lại thoải mái- Nằm gần các...
      Đường Tỉnh Lộ 10, Phường Bình Trị Đông B, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 64 m2 tại Đường Lê Văn Quới - Bình Tân, giá 890 triệu

      890 triệu 64 m2 13,91 triệu/m2
      DTCN 60m2 nở hậu 1m, ngang 4m dài gần 15m, không dính quy hoạch.- Có sổ hồng riêng năm 2017 bao sang tên công chứng.- Bán kính 500m có đầy đủ tiện ích như...
      Đường Lê Văn Quới, Phường Bình Hưng Hòa A, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà shr 36 m2, hướng Đông tại Đường Tân Hòa Đông - Bình Tân, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 36 m2 106,95 triệu/m2
      🏦 Nhà hẻm 445 TÂN HOÀ ĐÔNG - DT: 4m x 9m Nhà xây đúc 1 trệt, 1lầu, 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, logia. - Hẻm trước nhà 4m thông tá...
      Đường Tân Hòa Đông, Phường Bình Trị Đông, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà riêng 71 m2 tại Đường Lê Văn Quới - Bình Hưng Hòa - Bình Tân, giá 985 tr

      985 triệu 71 m2 13,88 triệu/m2
      - Gần ngay chợ Lê Văn Qưới ở cũng như KD. - DT 71 mét vuông (4*17,75)m. - hẻm xe hơi 5m xe ra vô thoải mái - Giá TT 985 tr, tặng nội...
      Đường Lê Văn Quới, Phường Bình Hưng Hòa, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Bình Tân TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Bình Tân TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Bình Tân TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Bình Tân TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh 2026

      Xem thêm