Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 7.490 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng lô đất sổ riêng 100 m2, mặt tiền 5m tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 100 m2 95 triệu/m2
      - Bán đất MT Khu Tên Lửa, P. Bình Trị Đông B, Bình Tân.- Không vướng lỗi phong thủy.- Khu dân trí, đường rộng 14m, xe Tải thông, xung toàn căn biệt thự.-...
      Đường 13C, Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đẹp 4 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m, hướng Bắc tại Bình Tân, giá 10,2 tỷ

      10.2 tỷ 80 m2 127,5 triệu/m2
      nhà phố đường nội khu sạch sẽ đối diện là công viên thoáng mát, xung quanh là khu nhà cao tầng sang trọng, an ninh, giao thông trong khu vực rất thuận...
      Đường Số 33, Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 1 tầng, 120 m2, mặt tiền 6m, hướng Bắc tại Bình Tân, giá 12,9 tỷ

      12.9 tỷ 120 m2 107,5 triệu/m2
      nhà c4 MT đường nội khu rộng rãi, thông thoáng, sạch sẽ, thuộc KDC Tên Lửa đông đúc, sang trọng, an ninh, đối diện trường cấp 1 Bình Trị 2 và công viên...
      Đường Số 3, Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ riêng 1 tầng, 60 m2 tại Đường Chiến Lược - Bình Hưng Hòa A - Bình Tân, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 60 m2 54,17 triệu/m2
      Em cần bán nhà c4 - 4x15m - 3,35 tỉ thỏa thuận.Vị trí: Ngay chợ Chiến Lược - Gò Xoài, P. Bình Hưng Hoà A, Q. Bình Tân.Hẻm 3,8 m.liên lạc BDS Ba Phương để...
      Đường Ấp Chiến Lược, Phường Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhà 3 tầng, 36 m2, mặt tiền 4m tại Đường Mã Lò - Bình Hưng Hòa A - Bình Tân, giá 3,22 tỷ

      3.22 tỷ 36 m2 89,45 triệu/m2
      Cần bán ngay trong cuối tháng ngôi nhà ngay 18B Mã Lò, Bình Hưng Hòa A, Bình tân.- Kết cấu 1 trệt 2 lầu ST, 4 PN.- KDC hiện hữu, an ninh 24/7.- Đường...
      18B, Đường Mã Lò, Phường Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 1 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Chiến Lược, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 60 m2 54,17 triệu/m2
      Nhà BHH A, ngay chợ Ấp Chiến Lược.4x15m, hẻm trước nhà 4m, cấp 4 mới, bước vài bước là ra tới chợ rồi.Giá rẻ giật mình 3,25 tỉ, nhà BHHA giá rẻ hơn cả...
      B
      Nhà Đất Thanh Lý Bank Hơn 1 năm trước

      Bán nhà shr 3 tầng, 50 m2 tại Đường An Dương Vương - An Lạc - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 50 m2
      Vị trí gần công viên Phú Lâm.DT: 50 mét vuông (4x12,5m).Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu, 5  phòng ngủ, 4 phòng vệ sinh, sân thượng.Cạnh siêu thị,...
      Đường An Dương Vương, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 1 tầng, 700 m2, mặt tiền 16m tại Đường Ao Đôi - Bình Tân, giá 39 tỷ

      39 tỷ 700 m2 55,72 triệu/m2
      39 tỉ bán ngay Xưởng MT đường Ao Đôi, P.Bình Trị Đông A, Q.Bình Tân.- DT : 17.5m x 40m. DTCN: 700 mét vuông.- Vị trí đắc địa kế ngã ba Mã Lò, đoạn...
      Đường Ao Đôi, Phường Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đẹp 3 tầng, 95 m2, mặt tiền 5m tại Đường 7A - Bình Trị Đông B - Bình Tân, giá 13,9 tỷ

      13.9 tỷ 95 m2 146,32 triệu/m2
      Bán nhà Đ7A, khu Tên Lửa, Bình Tân. 95 mét vuông, 13,9 tỉ TL, 1 trệt 2 lầu sân thượng 0966 667 ***.Nhà đường KD sầm uất, khu vực cư dân đông đúc,...
      Đường 7A, Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Bình Tân, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 60 m2 62,5 triệu/m2
      Nhà bán 1 sẹc đường Số 4, DT 4x15m, giá 3,75 tỉ, nhà kết cấu một trệt, một lầu, nhà đẹp nội thất xịn xò hẻm đổ nhựa rộng 6m, 2 phòng ngủ,...
      Đường Số 4, Phường Bình Hưng Hòa B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 5 tầng, 60 m2 tại Đường Mã Lò - Bình Trị Đông A - Bình Tân, giá 5 tỷ

      5 tỷ 60 m2 83,34 triệu/m2
      Em cần bán 2 căn đường Mã Lò, P. Bình Trị Đông A, Q. Bình Tân.DT: 4x15m - giá 5 tỉ.6x15m - 4,95 tỉ.sổ hồng riêng hoàn công đầy đủ hẻm xe hơi.hotline bất...
      Đường Mã Lò, Phường Bình Trị Đông A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đẹp 5 tầng, 60 m2, hướng Nam tại Đường Hương lộ 2 - Bình Tân, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 60 m2 108,34 triệu/m2
      Nhà đường Hương Lộ 2, P. BTĐA - Bình Tân.+ DT: 4m x 15m.+ Thiết kế: 1 trệt 1 lửng 3 lầu: 1 Phòng thờ, 4 PN, 5 nhà vệ sinh riêng biệt, sân thượng...
      Đường Hương lộ 2, Phường Bình Trị Đông A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đất 87 m2 tại Đường 16 - Bình Hưng Hòa - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 87 m2 63,22 triệu/m2
      Nhà chính chủ đang có 5 phòng cho thuê cần bán ngay, có hoa hồng cho MG giới thiệu khách.Hẻm oto, gần chợ, gần trường học, gần siêu thị, yên tĩnh.Mỗi tháng...
      Đường 16, Phường Bình Hưng Hòa, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà 2 tầng, 75 m2 tại Đường Bùi Hữu Diện - An Lạc A - Bình Tân, thỏa thuận

      Thỏa thuận 75 m2
      MT nội bộ Cư xá Phú Lâm C.DT: 4x19m công nhận: 75 mét vuông.Kết cấu: Trệt, 1 lầu.Giá: thương lượng.MT đường 6m Cư xá Phú Lâm C.Đặc điểm:Nhà vào ở...
      Đường Bùi Hữu Diện, Phường An Lạc A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 88 m2, mặt tiền 4m tại Đường Khiếu Năng Tĩnh, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 88 m2 64,78 triệu/m2
      + ngôi nhà phố đường 6m 2 oto tránh nhau, thông tứ tung+ DT: 4 x 11m.+ Kết cấu: Nhà mới 2 tầng một và lửng, nội thất đẹp+ Gồm 2 PN, 2 NVS, tầng một...
      Đường Khiếu Năng Tĩnh, Phường An Lạc A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Gò Xoài - Bình Tân, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 60 m2 71,67 triệu/m2
      Em cần bán nhà ngay đường số 16 - Gò Xoài, P. Bình Hưng Hoà A, Q. Bình Tân.DT: 4x18m.Kết cấu: 2 lầu sân thượng.Giá 4,3 tỉ Còn thỏa thuận.Hẻm thông 6m.call ...
      Đường số 16 Gò Xoài, Phường Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà 1 tầng, 64 m2 tại Phường Bình Hưng Hòa A - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 64 m2 73,44 triệu/m2
      -Nhà mới ở ngay -khu Gò Xoài -Bình Tân -Giáp Tân Phú -DT : 4 x16 - Kết cấu : 1 trệt 1 Lầu 3 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh. Tặng full NT xịn đẹp. Nhà...
      Phường Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đẹp 3 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Phố Lê Trọng Tấn - Bình Tân, giá 2,68 tỷ

      2.68 tỷ 40 m2 67 triệu/m2
      Bán nhà sổ hồng.- Nhà bán gần chợ Phạm Đăng Giảng,- Lê Trọng Tấn, Bình Hưng Hòa, Bình Tân.- Đúc 3 tấm kiên cố, hẻm xe hơi rộng 7m, đường thông thoáng,-...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Bình Hưng Hòa, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Bình Tân TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Bình Tân TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Bình Tân TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Bình Tân TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh 2026

      Xem thêm