Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 9, TP Hồ Chí Minh giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 982 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 9, TP Hồ Chí Minh giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Chuyển nhượng liền kề, biệt thự Khu đô thị Đông Tăng Long, giá 7,7 tỷ tại Quận 9

      7.7 tỷ 100 m2 77 triệu/m2
      căn biệt thự căn nhà phố nhà vườn dự án Đông Tăng Long, TP. Thủ Đức.DT 5x20m, giá 7 tỉ 7 đường 20mDT 8x20m, giá 11-12 tỉ đường 12m.DT 10x20m, giá 16 tỉ...
      Dự án Đông Tăng Long, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh liền kề, biệt thự Khu dân cư cao cấp Park Riverside, giá 8,1 tỷ tại Quận 9

      8.1 tỷ 75 m2 108 triệu/m2
      Cần tiền nên bán nhanh ngôi nhà đang ở, khu Park Riverside, đầy đủ tiện ích, đông dân cư về ở.DT: 75m2 (5*15m), 1 trệt 2 lầu, 4 phòng ngủ.bán ...
      Dự án Park Riverside Tân Cảng, Đường Bưng Ông Thoàn, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn biệt thự Khu dân cư cao cấp Park Riverside, giá 7,5 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      7.5 tỷ 75 m2 100 triệu/m2
      Căn thô thường 7,8 tỉ, căn thô vị trí đẹp thoáng hơn 7,9 tỉ sổ hồng.Căn NT giá siêu mềm nhất 7,7 tỉ bao gồm hết đang ra sổ.Căn NT GĐ 2 đẹp, có hợp đồng...

      Sở hữu liền kề, biệt thự Nhà Phố Dragon Village, 2 tầng, giá 8 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      8 tỷ 175 m2 45,72 triệu/m2
      Kẹt tiền cần bán một số căn hộ góc, vị trí đẹp, nhà 2 MT giá cực rẻ thị trường.hotline: 0911 875 ***.DT đất 160 - 175m2.DT sàn 235m2, nhà xây 1 trệt 2...
      Dự án Dragon Village, Đường 990, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay biệt thự Khu nhà liền kề, biệt thự Mega Ruby, giá 8 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      8 tỷ 75 m2 106,67 triệu/m2
      Cần bán nhà tại Mega Ruby - Khang Điền.căn nhà phố liên kế 75 mét vuông giá từ 8 tỉ/căn.L/H Tấn Giàu: 0909 121 *** Xem nhà.Cụm khu dân cư Mega...
      Dự án Mega Ruby, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp biệt thự Khu dân cư cao cấp Park Riverside, giá 7,5 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      7.5 tỷ 75 m2 100 triệu/m2
      Cần bán căn nhà phố Park Riverside.Nhà thô 5x15m, trệt 2 lầu.Giá 7.5 tỉ thỏa thuận.hotline Tài Võ F23 Park Riverside 0979 447 ***

      Cần bán gấp bán nhanh căn liền kề Khu đô thị Đông Tăng Long, giá 9 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      9 tỷ 172 m2 52,33 triệu/m2
      Cần Bán Nhà Như Hình 8x21,5 giá: 9 tỉ Tại KĐT Mới Đông Tăng Long Q. 9 | TP. Thủ Đức- Lợi thế: giáp Vành Đai 3 và 2 trục đường Nguyễn Duy Trinh, Lã Xuân Oai...
      Dự án Khu đô thị mới Đông Tăng Long, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà lk Khu nhà liền kề, biệt thự Mega Ruby, giá 8 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      8 tỷ 75 m2 106,67 triệu/m2
      Cần bán nhà tại Mega Ruby - Khang Điền.nhà mặt tiền liên kế 75 mét vuông giá từ 8 tỉ/căn.liên hệ ngay Tấn Giàu: 0909 121 *** Xem nhà.Cụm khu dân...
      Dự án Mega Ruby, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay liền kề, biệt thự Nhà phố Rio Vista, 3 tầng, giá 9,2 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      9.2 tỷ 75 m2 122,67 triệu/m2
      Tổng hợp nhà đang bán trong dự án Rio Vista.Vị trí: 72 Dương Đình Hội, P. Phước Long B, Tp. Thủ Đức.Tất cả 1 trệt 2 lầu.Căn 1: 9,2 tỉ. Còn TL.Đã có SHR.đầy ...
      Rio Vista, 72, Đường Dương Đình Hội, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn biệt thự 1 tầng, 280 m2, giá 8,45 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      8.45 tỷ 280 m2 30,18 triệu/m2
      giá mềm - Khu vực 60tr/m2 nay bán rẽ 30tr thôiBán căn biệt thự khu Lã Xuân Oai, Tăng Nhơn Phú A, Q. 9.- Ngang 10m. Dài 28m, DTCN: 280m, - 1 trệt, 1 lầu,...
      Phường Tăng Nhơn Phú A, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh biệt thự siêu đẹp Nhà phố Rio Vista, giá 9,19 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      9.19 tỷ 75 m2 122,54 triệu/m2
      * Bán ngôi nhà phố chính chủ bán ngay kẹt NH chốt nhanh trong tuần chỉ 9 tỉ 190 đầy đủ nội thất đẹp.* Nhà thiết kế xây 1 trệt, 2 lầu, DT 5x15m sân...
      Dự án Rio Vista, Đường Dương Đình Hội, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn liền kề Khu nhà liền kề, biệt thự Mega Ruby, giá 8 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      8 tỷ 75 m2 106,67 triệu/m2
      Cần bán nhà tại Mega Ruby - Khang Điền.nhà mặt tiền liên kế 75 mét vuông giá từ 8 tỉ/căn.liên lạc Tấn Giàu: 0909 121 *** Xem nhà.Cụm khu dân cư...
      Dự án Mega Ruby, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn biệt thự Khu dân cư cao cấp Park Riverside, giá 9,2 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      9.2 tỷ 75 m2 122,67 triệu/m2
      9 tỉ 2 căn 75m2 trục chính tại ngôi nhà phố khu compound ven sông Park Riverside.- Vị trí ngay cổng ra vào và trục chính khu compound, thuận tiện KD.- DT...

      Bán nhà biệt thự Khu dân cư cao cấp Park Riverside, giá 8,5 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      8.5 tỷ 75 m2 113,34 triệu/m2
      Cần bán căn nhà phố Park riverside nội thất đẹp.Thiết kế 4 phòng ngủCần bán giá 8.5 tỉ bao sang tên ra sổ, còn thỏa thuậna/c qtam LH Tài Võ...
      Dự án Park Riverside Tân Cảng, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự liền lề Khu dân cư cao cấp Park Riverside, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 75 m2 113,34 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà phố Park Riverside Đông NamDay C, trục chính5x15 đã có sổThô 8.5 tỉCăn Full NT 9.2 tỉthỏa thuận NHIỆT TÌNHliên hệ ngay O979.44.77.99...
      Dự án Park Riverside Tân Cảng, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng liền kề Khu dân cư cao cấp Park Riverside, giá 9,2 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      9.2 tỷ 75 m2 122,67 triệu/m2
      bán nhanh ngôi nhà phố, trục chính 19m, Khu Compound Park Riverside, đủ tiện ích, mảng xanh lớn, không khí thoáng mát.Dt đất 75m²(5*15), xd 5*10, 1 trệt 2...

      Cần bán gấp nhà lk Khu dân cư cao cấp Park Riverside, giá 8,1 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      8.1 tỷ 75 m2 108 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà phố, hoàn thiện ngoài, thô trong, dễ lên Nội thất theo sở thích.Đông Nam, hàng hiếm, SHR.giá siêu mềm nhất: 8.2 tỉ, TL với khách thiện...

      Cần bán ngay nhà biệt thự, liền kề Khu nhà liền kề, biệt thự Mega Ruby, giá 8 tỷ tại Quận 9

      8 tỷ 75 m2 106,67 triệu/m2
      Cần bán nhà tại Mega Ruby - Khang Điền.nhà mặt tiền liên kế 75 mét vuông giá từ 8 tỉ/căn.call ngay Tấn Giàu: 0909 121 *** Xem nhà.Cụm khu dân cư...
      Dự án Mega Ruby, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Quận 9 giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Quận 9 được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Quận 9 ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Quận 9 giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Quận 9 phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Quận 9, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Quận 9 là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Quận 9. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.