Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 9, TP Hồ Chí Minh giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 1.063 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 9, TP Hồ Chí Minh giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Sở hữu ngay nhà chung cư 100 m2, giá 6,17 tỷ tại Phường Phú Hữu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      6.17 tỷ 100 m2 61,7 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư dự án JAMILA KHANG ĐIỀN.+ DT: 99 m2.+ Thiết kế: Gồm 3 PN 2  phòng vệ sinh, phòng khách, bếp và logia.+ Điểm nỗi bậc:  căn...
      Đường Song Hành, Phường Phú Hữu, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền 118 m2, hướng Tây-Nam tại Long Thạnh Mỹ - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 6 tỷ

      6 tỷ 118 m2 50,85 triệu/m2
      Chính chủ (không phải môi giới) cần bán ngay nền đất đường xe tải rộng 6m đường Nguyễn Xiển, TP Thủ Đức (bản đồ đã thể hiện đất MT đường 1A, thông 1 trục...
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 52 m2 tại Đường Lã Xuân Oai - Long Trường - Quận 9, giá 6,35 tỷ

      6.35 tỷ 52 m2 122,12 triệu/m2
      📍 Đường Lã Xuân Oai, Long Trường – Thủ Đức📐 DT: 52 mét vuông (ngang 4,45m x dài 11,6m)🏗️ Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu, 4 PN, 4  toilet, bếp rộng,...
      Đường Lã Xuân Oai, Long Trường

      🔥🔥BÁN CĂN HỘ JAMILA KHANG ĐIỀN 3pn 100m2 block B View SIÊU CHILL, TẦNG CAO ĐẸP, GỌI 0942508611 ✅

      6.6 tỷ 100 m2 66 triệu/m2
      🔥🔥BÁN CĂN HỘ JAMILA KHANG ĐIỀN 3pn 100m2 block B View SIÊU CHILL, TẦNG CAO ĐẸP, GỌI 0942508611 ✅Thiết kế 100m2 rộng rãi cho gia đình lớn gồm 3 phòng...
      Đường Đường Song Hành, Phường Phường Phú Hữu, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất 55 m2 tại Tăng Nhơn Phú A - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 55 m2 100 triệu/m2
      + Vị trí VIP Q9 ngay Lê Văn Việt, Man Thiện.. + hẻm xe hơi rộng rãi, xe hơi quay đầu + DT: 55,2 mét vuông (4m x 13.9m) vuông vắn + Khu vực xây...
      Đường Man Thiện, Tăng Nhơn Phú A

      Bán nhà riêng sổ đỏ 110 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Làng Tăng Phú - Quận 9, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 110 m2 49,1 triệu/m2
      BÁN căn hộ góc hẻm xe hơi 2 MT ĐƯỜNG LÀNG TĂNG NHƠN PHÚ A, P. TNP A Q.9 Vị trí cách đường Làng Tăng Phú 50m, cách đường Lê Văn Việt - 200m DT...
      Đường Làng Tăng Phú, Phường Tăng Nhơn Phú A, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      🌟 Cơ hội sở hữu căn hộ 3PN ĐẸP NHẤT Jamila Khang Điền - View Biệt thự Triệu đô 🌟

      6.68 tỷ 100 m2 66,8 triệu/m2
      🌟 Cơ hội sở hữu căn hộ 3PN ĐẸP NHẤT Jamila Khang Điền - View Biệt thự Triệu đô  🌟 Với tầm nhìn biệt thự triệu đô đẳng cấp, đây không chỉ là một...

      Chuyển nhượng căn nhà 100 m2 tại Phường Trường Thạnh - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 100 m2 52 triệu/m2
      ❄️NHÀ NGAY vin Q. 9, GẦN 100m²– hẻm ô tô – NGANG TỚI 6M – GIÁ CHỈ 5.2 tỉ🫧 Sổ vuông như A4, 1 trệt 1 lầu, 3 phòng ngủ, 3 toilet, gần đại học...
      Phường Trường Thạnh, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Bán Căn hộ Safira Khang Điền 3pn view sông biệt thự yên tĩnh mát mẻ – Full nội thất thiết kế – Sổ

      5.1 tỷ 88 m2 57,96 triệu/m2
      Bán Căn hộ Safira Khang Điền 3pn view sông biệt thự yên tĩnh mát mẻ – Full nội thất thiết kế – Sổ hồng sẵn  Vị trí đắc địa: kết nối giao thông...
      Đường Đường Võ Chí Công, Phường Phường Phú Hữu, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      🌿 Bán Căn hộ Jamila Khang Điền – Nhà đẹp, giá tốt nhất: căn góc tầng trung 3pn view Global city

      5.4 tỷ 88 m2 61,37 triệu/m2
      🌿 Bán Căn hộ Jamila Khang Điền – Nhà đẹp, giá tốt nhất: căn góc tầng trung 3pn view Global city 5.4 tỷ✅ 3pn 2wc, 88m2 (layout độc nhất Jamila), phòng khách...

      Bán căn hộ 97 m2, giá 5,1 tỷ tại Đường Võ Chí Công - Phú Hữu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      5.1 tỷ 97 m2 52,58 triệu/m2
      🌴 Bán căn hộ chung cư dự án SAFIRA KHANG ĐIỀN tại Q. 9.📍 Vị trí:  căn hộ góc gió lùa cực thoáng, hai view, các phòng đều lấy ánh sáng và khí...
      Đường Võ Chí Công, Phường Phú Hữu, Quận 9, Thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn liền kề 75 m2, giá 5,3 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      5.3 tỷ 75 m2 70,67 triệu/m2
      Cần tiền bán ngôi nhà phố Valencia Riverside đường Nguyễn Duy Trinh, P. Phú Hữu, TP Thủ Đức, TP.HCM. Diên tích 5x15m, xây dựng 1 trệt 2 lầu, đầy đủ nội ...
      Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 1 tầng, 77 m2 tại Đường Hồ Bá Phấn - Phước Long A - Quận 9, giá 6,05 tỷ

      6.05 tỷ 77 m2 78,58 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán ngay nhà c4 đang cho thuê có dòng tiền 8tr/ thángVới 2 phòng ngủ, hẻm ô tô tới cửa, DT thông số đẹp DT 4 x 18.5m , công nhận đủ...
      Đường Hồ Bá Phấn, Phước Long A

      Cần bán nhanh nhà đẹp 66 m2 tại Đường Nguyễn Xiển - Long Thạnh Mỹ - Quận 9, giá 5,56 tỷ

      5.56 tỷ 66 m2 84,17 triệu/m2
      Chỉ vài bước đến vin – Nhà đẹp, đường xe tải, giá mềm, sổ sẵn có hoàn công.Nhà đẹp 3 tầng, DT 4,2m x 16mcách Nguyễn Xiển 50m, P. Long Thạnh Mỹ, Q9.Thiết kế...

      Sở hữu ngay nhà shr 2 tầng, 88 m2 tại Đường Lê Văn Việt - Tăng Nhơn Phú A - Quận 9, giá 7 tỷ

      7 tỷ 88 m2 79,55 triệu/m2
      NHÀ 2 TẦNG Vị trí cực đẹp: ngôi nhà tọa lạc ngay hẻm rộng cách MT Lê Văn Việt chỉ 20m, P. Tăng Nhơn Phú A, TP. Thủ Đức (Q9 cũ) – KDC hiện hữu, an ninh, bao...
      Đường Lê Văn Việt, Tăng Nhơn Phú A
      9
      C?ng Ch?a Ng?c H?n Land Qu?n 9 11 tháng trước

      Cần bán đất 50,5 m2 tại Đường Liên Phường - Phú Hữu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 6 tỷ

      6 tỷ 50,5 m2 118,82 triệu/m2
      Chủ cần tiền Bán Đất 1/ Liên P., Phú Hữu, TP Thủ Đức Vị trí đẹp.- DT: 50,5m2 giá 6 tỉ- DT: 67m2 giá 6,2 tỉ- 58,5m2 giá 6 tỉ- SHR, xây tự do- Đường 12mliên ...
      Đường Liên Phường, Phường Phú Hữu, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 3 tầng, 70 m2 tại Đường Lê Văn Việt - Hiệp Phú - Quận 9, giá 6,69 tỷ

      6.69 tỷ 70 m2 95,58 triệu/m2
      Cần bán nhà đẹp Q. 9 giá cực tốt.- Vị trí VÀNG: Nhà nằm trên đường Lê Văn Việt P. Hiệp Phú Q. 9 thuận tiện di chuyển các tuyến đường huyết mạch- DT rộng...
      Đường Lê Văn Việt, Hiệp Phú
      9
      C?ng Ch?a Ng?c H?n Land Qu?n 9 11 tháng trước

      Bán gấp đất nền 100 m2 tại Phước Long B - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,45 tỷ

      5.45 tỷ 100 m2 54,5 triệu/m2
      Đất trống tiện xây mới, thông số đẹp🎈DT: 4 x 25m 💎 Vị trí Gần đường Đỗ Xuân Hợp, Global City, siêu thị, chợ, trường học, UB, NH, đầy đủ tiện ích không...
      Đường Dương Đình Hội, Phước Long B
      9
      C?ng Ch?a Ng?c H?n Land Qu?n 9 12 tháng trước

      Bán nhà đất Quận 9 giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Quận 9 được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Quận 9 ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Quận 9 giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Quận 9 phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Quận 9, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Quận 9 là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Quận 9. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.