Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 9, TP Hồ Chí Minh giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 2.201 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 9, TP Hồ Chí Minh giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Bán gấp liền kề 4 tầng, 90 m2, giá 16 tỷ tại Đường Võ Chí Công - Phú Hữu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      16 tỷ 90 m2 177,78 triệu/m2
      Bạn có muốn" 1 căn nhà": - gần với công việc hiện tại của cả vợ cả chồng?- Con cái đi học thuận tiện?- Không gian sống trong lành, tiện ích cao cấp và đầy...
      Dự án The Classia, Đường Võ Chí Công, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 164 m2, giá 12,5 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      12.5 tỷ 164 m2 76,22 triệu/m2
      khu đô thị Đông Tăng Long (Hưng Phúc):MT đường 18 (A2 cũ lộ giới 20m) nhà 1 trệt 2 lầu.- DT đất: 164m2 (8x20,5m).- DT sàn: 256m2.- Hiện trạng bên trong...
      Dự án Đông Tăng Long - Hưng Phúc, Đường A2, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà biệt thự, liền kề Khu dân cư cao cấp Park Riverside, giá 11,5 tỷ tại Quận 9

      11.5 tỷ 0 m2
      Bán nhà khu compound Park Riverside, ngang 9.26m dài 12m, một trệt 2 lầu, 1 áp mái.giá 11 tỉ 500 (có thỏa thuận).liên lạc chính chủ Tiên: 0903 747 ***
      Dự án Park Riverside Tân Cảng, Đường Bưng Ông Thoàn, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà biệt thự Vinhomes Grand Park, 5 tầng, giá 14 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      14 tỷ 84 m2 166,67 triệu/m2
      nhà mặt tiền 5 tầng đã hoàn thiện làm 8 phòng hotel và 1 spa tầng một.So với những ngôi nhà thô đã hoàn thiện vào thêm hơn 4 tỉ.giá 14 tỉ đã bao gồm hết...
      Dự án Vinhomes Grand Park, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà biệt thự 3 tầng, 200 m2, giá 18 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      18 tỷ 200 m2 90 triệu/m2
      Rổ hàng cập nhật 01.08.2023, giá thật, căn thật.- nhà mặt tiền:+ 5x25m 1 trệt 2 lầu, hướng Đông, đường 20m, giá 9,5 tỉ.+ 8x23m, 1 trệt 2 lầu, hướng Đông,...
      Dự án Palm Marina, Đường Trường Lưu, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn biệt thự 5 tầng, 84 m2, giá 11,5 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      11.5 tỷ 84 m2 136,91 triệu/m2
      Chuyên bán căn biệt thự, căn nhà phố và tất cả các sp trong dự án vin Grand Park - Q. 9 - TP Thủ Đức.- giá siêu mềm nhất, phù hợp với nhu cầu.- Vị trí...
      Dự án The Manhattan, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà biệt thự 3 tầng, 126 m2, giá 13,8 tỷ tại Đường 672 - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      13.8 tỷ 126 m2 109,53 triệu/m2
      Bán căn biệt thự MT đường 672, khu VIP Phước Long B, TP. Thủ Đức, 126 mét vuông, ngang gần 7m, nội thất cực xịn, sổ vuông vắn. Giá chỉ 13 tỉ...
      Đường 672, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà phố 2 tầng, 100 m2, hướng Bắc tại Đường Liên Phường - Quận 9, giá 18,3 tỷ

      18.3 tỷ 100 m2 183 triệu/m2
      sp giá trị lớn nên tất cả thông tin ở bài đăng đều là chính xác. Không làm mất thời gian của KH.Chủ nợ bank cần bán ngay ngôi nhà MT đường Liên P. (lộ...
      Dự án Tháp Mười Merita, Đường Liên Phường, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh
      R
      Anh Bùi Khải Nguyên Real Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng căn liền kề Khu đô thị thông minh SimCity Premier Homes, giá 11,5 tỷ tại Quận 9

      11.5 tỷ 114 m2 100,88 triệu/m2
      - Vị trí: Sim City - Đường Lò Lu, P. Trường Thạnh, TP. Thủ Đức (Q. 9 cũ), TP. Hồ Chí Minh.- DT: 114 m2 (8m x 14.3m).- Quy mô: Trệt + 2 Lầu + Sân thượng.-...
      Dự án Sim City, Đường Lò Lu, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh liền kề 5 tầng, 126 m2, giá 15,5 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      15.5 tỷ 126 m2 123,02 triệu/m2
      84 mét vuông 11.5 tỉ - 126 mét vuông 15,5 tỉ, BTDL sông 354 mét vuông giá 24. X tỉ. Giỏ hàng cắt lỗ giá siêu mềm nhất thị trường.Rổ hàng...

      Bán gấp biệt thự Vinhomes Grand Park, 5 tầng, 84 m2, giá 14 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      14 tỷ 84 m2 166,67 triệu/m2
      chính chủ cấn bán gấp ngôi nhà phố vin Grand Park.- DT: 84 mét vuông (7x12).- Xây dựng: 235 mét vuông.- Nhà nội thất đầy đủ.- Đang cho thuê...

      Cần bán liền kề 3 tầng, 100 m2, giá 13 tỷ tại Đường Liên Phường - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      13 tỷ 100 m2 130 triệu/m2
      Verosa Park Khang Điền - Đường Liên P., TP. Thủ Đức.+ Nhà mới: Bàn giao hoàn thiện mặt ngoài - thô bên trong gia chủ thoải mái thiết kế nội thất theo ý...
      Dự án Verosa Park, Đường Liên Phường, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà biệt thự 3 tầng, 85 m2, giá 12 tỷ tại Đường Liên Phường - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      12 tỷ 85 m2 141,18 triệu/m2
      Kẹt tiền bán ngay 2 căn.DT 5x15m, thiết kế 3 tầng view công viên.Giá 12 tỉ.DT 5x17m, thiết kế 3 tầng hướng Bắc.Giá 12 tỉ.Hỗ trợ vay NH.liên hệ ngay: 0973...

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 4 phòng ngủ, 202 m2, giá 18 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      18 tỷ 202 m2 89,11 triệu/m2
      "Hàng độc tôn" - Duy nhất 24 căn penthouse tại Masteri Centre Point lõi trung tâm Vinhome Grand Park Q9.Sở hữu tầm View Vĩnh Viễn như:- Khu Manhattan &...
      Dự án Masteri Centre Point, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, 119 m2, giá 15 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      15 tỷ 119 m2 126,06 triệu/m2
      Cần sang nhượng biệt thự mini Verosa Park.Khu compound an ninh - Nhiều tiện ích xung quanh.- DT: 7x17m - 1 trệt 3 lầu - 3 sân vườn.+ Thiết kế nội thất...

      Cần bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 2 tầng, 220 m2, giá 13,5 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      13.5 tỷ 220 m2 61,37 triệu/m2
      bán nhanh căn biệt thự sân vườn Q. 9, 220m2, 4 PN, giá 13.5 tỉ.- Vị trí: Đường Lò Lu, P. Trường Thạnh, Tp. Thủ Đức (Q. 9 Cũ), Hồ Chí Minh.- DT: 220 m2...
      Đường Lò Lu, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà biệt thự liền lề Vinhomes Grand Park, giá 14 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      14 tỷ 84 m2 166,67 triệu/m2
      - Chính chủ gửi bán nhanh nàh phố 84m2 vin Q. 9 nội thất đầy đủ cao cấp 14 tỉ BTP.- Phân khu Manhattan.- DT đất: 84m2 (7*12).- DTSD: 235m2 (7*7*5).- Kết...

      Bán căn biệt thự Vinhomes Grand Park, 5 tầng, 126 m2, giá 15 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      15 tỷ 126 m2 119,05 triệu/m2
      Sau ngôi nhà phố 15,5 tỉ đã bán.Em còn căn tương tự giá hot hơn.- DT: 126 mét vuông (7x18).- Xây dựng: 437 mét vuông.- giá lỗ 15 tỉ bao sang...

      Bán nhà đất Quận 9 giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Quận 9 được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Quận 9 ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Quận 9 giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Quận 9 phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Quận 9, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà đất tại Quận 9 là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Quận 9. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.