Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 8, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 4.170 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 72 m2, giá 3,1 tỷ tại Đường Võ Văn Kiệt - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh

      3.1 tỷ 72 m2 43,06 triệu/m2
      BÁN căn hộ chung cư DIAMOND RIVERSIDE – block căn hộ B 1646A Võ Văn Kiệt, P.16, Q.8, HCM – MT đại lộ Võ Văn Kiệt, chỉ 30 ph vào trung...
      Đại lộ Võ Văn Kiệt, Phường 16, Quận 8, Thành phố Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 66 m2 tại Đường Phạm Thế Hiển - 5 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 66 m2 133,34 triệu/m2
      - Nhà hiện đang cho thuê tổng thu nhập 27 tr/1 tháng. - Vị trí KD tốt, MT đường nhánh gần chợ Phạm Thế Hiển. Vài ph qua cầu Nguyễn Tri Phương đến khu...
      Đường Phạm Thế Hiển, Phường 5, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 64 m2 tại Phường 7 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 64 m2
      Bán nhà c4Gần trường học cấp1 tới cấp 3Gần Q. 5 6 Ngang 4x16Giấy tờ tay giá còn thương lương anh/chị em có nhu cầu cứ nhấc máy alo em Em chính chủ các...
      Phường 7, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà 55 m2 tại Đường Âu Dương Lân - 2 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 55 m2 96,37 triệu/m2
      - 100m ra MT đường Âu Dương Lân Q.8. - oto vào nhà. - KDC an ninh, yên tĩnh. - Vài ph đi bộ đến chợ Rạch Ông đường Nguyễn Thị Tần, qua cầu...
      Đường Âu Dương Lân, Phường 2, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư 89 m2, giá 2,5 tỷ tại Đường Võ Văn Kiệt - 16 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh

      2.5 tỷ 89 m2 28,09 triệu/m2
      căn hộ chung cư là sử dụng để gia đình ở nên mọi ngóc ngách đều đc chăm chút cẩn thận, mọi thứ đều rất chất lượng.Vị trí trung tâm gần Bến Xe Miền Tây,...
      Đường Võ Văn Kiệt, Phường 16, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư 89 m2, giá 2,5 tỷ tại Đường Võ Văn Kiệt - 16 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh

      2.5 tỷ 89 m2 28,09 triệu/m2
      chung cư là sử dụng để gia đình ở nên mọi ngóc ngách đều đc chăm chút cẩn thận, mọi thứ đều rất chất lượng.Vị trí trung tâm gần Bến Xe Miền Tây, về Q. 6 kế...
      Đường Võ Văn Kiệt, Phường 16, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ 89 m2, giá 2,4 tỷ tại Đường Hồ Học Lãm - 16 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh

      2.4 tỷ 89 m2 26,97 triệu/m2
      - Căn hộ 3 phòng ngủ Diện tích 89 mét vuông ( 3 phòng ngủ+2 phòng vệ sinh+Bếp+PK + logia, lô gia )- Vị trí nằm ngay Mặt...
      Đường Hồ Học Lãm, Phường 16, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố 43 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Trần Văn Thành - 8 - Quận 8, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 43 m2 144,19 triệu/m2
      + Nhà 1 trệt 2 lầu có 2 PN,3  toilet. + Nằm trong khu VIP Q. 8 , thuộc loại hiếm, rất nhiều người săn lùng để mua đc nhà trong khu này do vị trí đắc...
      Đường Trần Văn Thành, Phường 8, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà 60 m2 tại Đường Bông Sao - 5 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 935 tr

      935 triệu 60 m2 15,59 triệu/m2
      Nhà 1T1L, 3 phòng ngủ 3 phòng vệ sinh có sân thượng.- Giá có thỏa thuận.- Có sổ hồng năm 2015 bao sang tên công chứng.- Gần trường cấp 1...
      Đường Bông Sao, Phường 5, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng 60 m2 tại Đường Cao Lỗ - 4 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 985 triệu

      985 triệu 60 m2 16,42 triệu/m2
      DTCN 60m, ngang 5m dài 13m, không dính quy hoạch.- Nhà 1T1L, 3 phòng ngủ 3 toilet có sân thượng.- giá cả thỏa thuận có thỏa thuận.- Có SHR...
      Đường Cao Lỗ, Phường 4, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đẹp 61 m2 tại Đường Nguyễn Thị Tần - 2 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 850 triệu

      850 triệu 61 m2 13,94 triệu/m2
      -- Hẻm lớn ô tô quay đầu thoải mái, nhà Đông Nam.- KDC yên tĩnh.- Dân trí cao, an ninh tuyệt đối.- sổ hồng năm 2015,- Điện âm nước máy đầy đủ - không...
      Đường Nguyễn Thị Tần, Phường 2, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 80 m2 tại Đường Trần Thị Ngôi - 4 - Quận 8, giá 16 tỷ

      16 tỷ 80 m2 200 triệu/m2
      Loại hình: nhà ở MT đường Trần Thị NgôiThích hợp KD, để ở gia đìnhDT 4x20mgiá bán 16 tỉ (còn thỏa thuận)sổ hồng riêng đầy đủ, nhà đã hoàn thiện, không...
      10 Đường Trần Thị Ngôi, Phường 4, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 32 m2 tại Đường Dương Bá Trạc - 1 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 32 m2 151,57 triệu/m2
      Bán nhà Q. 8 chính chủ, đường Dương Bá Trạc, nhà đẹp nở hậu tài lộc, kết cấu 1 trệt 2 lầu sân thượng, DTSD 95m2 – giá chỉ 4.85 tỉ còn thỏa thuận.🔹 Thông...
      Đường Dương Bá Trạc, Phường 1, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố 50 m2 tại Đường Bông Sao - 5 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 50 m2 44 triệu/m2
      Kẹt vốn bán nhà Bông Sao, P. 5, Q. 8.Giá 2 tỉ 200 triẹu DT 52 mét vuông (4x13).Kết cấu 1 trệt 2 lầu 4 phòng ngủ 4 toilet.Mô tả:+ Hẻm...
      Đường Bông Sao, Phường 5, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà mặt phố 60 m2 tại Đường Cao Lỗ - 4 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 12 tỷ

      12 tỷ 60 m2 200 triệu/m2
      Bán nhà phố đường 12 m Cao Lỗ, P. 4, Q. 8 – khu trung tâm hành chính, gần siêu thị – trường học – BV, an cư hay đầu tư đều lý tưởng.🔸 DT: 60m2 (4 x 15m) –...
      Đường Cao Lỗ, Phường 4, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà 45 m2 tại Đường Lưu Hữu Phước - 15 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,79 tỷ

      3.79 tỷ 45 m2 84,23 triệu/m2
      Thông tin mô tả:Do chuyển công tác, gia đình cần bán ngay nhà tại hẻm 149 đường Lưu Hữu Phước, P. 15, Q.83, TP. Hồ Chí Minh.Nhà năm trong KDC yên tĩnh,...
      Hẻm 149 Đường Lưu Hữu Phước, Phường 15, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà 50 m2 tại Đường Âu Dương Lân - 3 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 50 m2 114 triệu/m2
      BÁN NHÀ 2 TẦNG – ÂU DƯƠNG LÂN, P3, Q8 – 4 phòng ngủ 📍 Vị trí đẹp – Hẻm 4m – Gần trường học, chợ, BV – Khu dân trí cao, an ninh.📐 Thông tin chi...
      Đường Âu Dương Lân, Phường 3, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng 65 m2 tại Phố Tạ Quang Bửu - 5 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 65 m2 17,7 triệu/m2
       Đông 0799218176 Vỡ nợ bán nhà Tạ Quang Bửu 65 mét vuông giá 1 tỉ 150 tr gần CC Bông Sao. sổ hồng riêng- Nhà 1 trệt 1 lầu có 3 PN 3 WC.- Nhà có...
      Phố Tạ Quang Bửu, Phường 5, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 8 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 8 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 8 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 8 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận 8, TP Hồ Chí Minh 2026

      Xem thêm