Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 8, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 4.170 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 62 m2 tại Đường Bùi Minh Trực - 5 - 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 965 triệu

      965 triệu 62 m2 15,57 triệu/m2
      Làm ăn thua lỗ bán nhanh nhà 1T1L Bùi Minh Trực Q8 62 mét vuông giá 965tr. sổ hồng Giá 965 tr đã bao gồm phí sang tên công chứng. - DT CN...
      Đường Bùi Minh Trực, Phường 5, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 1,98 tỷ tại 8 - TP Hồ Chí Minh

      1.98 tỷ 76 m2 26,06 triệu/m2
      chung cư đẹp Green River - 2225 Phạm Thế Hiển, P. 6, Q. 8.- diện tích sử dụng: 76m2 bao gồm 2 PN, 2 phòng tắm, nội thất trang bị đầy đủ.- chung cư...
      Green River quận 8, 2225, Đường Phạm Thế Hiển, Phường 6, Quận 8, Hồ Chí Minh.

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 36 m2 tại Đường Dạ Nam - 2 - 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 36 m2 93,06 triệu/m2
      Bán nhà hẻm Dạ Nam P. 2 Q. 8, cách HXT 10m. Vị trí thuận lợi, gần cầu chữ Y, cầu Nguyễn Văn Cừ💲Giá: 3 tỉ 350tr tỉ (thỏa thuận) – DT đất: 36.4 mét ...
      Đường Dạ Nam, Phường 2, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 2 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Âu Dương Lân - 3 - 8, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      Hẻm 5m _ Âu Dương Lân Q. 8 - (71,5m2) _cấp 4 nở hậu _ sổ riêng bank đang giữ.Tiện ở hoặc xây dựng mới _hiện hữu không lộ giới, không qui hoạch, xung quanh...
      Đường Âu Dương Lân, Phường 3, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 2 tầng tại Đường Ba Đình - 8 - 8, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 0 m2
      Giá: 3 tỉ 200 TL.- Nhà mới đường Hưng Phú P8 Q8.- DT: 3,25m x 9,5m.- Kết cấu: Nhà 1 trệt 1 lầu đúc, 2 PN & 2  nhà vệ sinh.- Vị trí: Hẻm thông rộng...
      Đường Ba Đình, Phường 8, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 2 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m tại Đường Bùi Minh Trực - 6 - 8, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 75 m2 62,67 triệu/m2
      Nhà sát MT hẻm xe hơi Bùi Minh Trực Q. 8 - 5x15 - nhỉnh 4 tỉ - gọi ngay 0909 547 ***.+ DT: 5x15, kết cấu trệt lầu, 3 phòng ngủ, 3 toilet,...
      Đường Bùi Minh Trực, Phường 6, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà riêng 4 tầng, 200 m2, mặt tiền 8m tại Đường Bùi Minh Trực - 6 - 8, giá 16 tỷ

      16 tỷ 200 m2 80 triệu/m2
      + Chính chủ gửi bán ngôi nhà P. 6, Q. 8 đường Bùi Minh Trực, hiện chủ đang nợ NH nên cần bán nhanh.+ DT 200m2 ngang 8m, dài 25m x 4 tầng BTCT.+ Hiện chủ...
      Đường Bùi Minh Trực, Phường 6, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà shr 2 tầng, hướng Tây - Bắc tại Đường Cao Xuân Dục - 12 - 8, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 0 m2
      Bán nhà hẻm Cao Xuân Dục P. 12 Q. 8. Nhà hẻm an ninh, nhà cũ, tiện xây mới.Giá: 3.3 tỉ.DT đất: 42.9m2 (3.41m x 12.72m); DTSD: 78.2m2.Hiện trạng: 1 trệt 1...
      Đường Cao Xuân Dục, Phường 12, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bán nhà 2 tầng tại Đường Bông Sao - 5 - 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 0 m2
      Bán Nhà 2 MT hẻm đường Bông Sao diện tích sử dụng 51,2 mét vuông - 2 tầng - Hẻm 4m - 3.5 tỉ P. 5 Q. 8 Hoàn Công Đủ.DT: 25.8 mét vuông (3m x...
      Đường Bông Sao, Phường 5, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà shr 3 tầng, mặt tiền 3m tại Đường Âu Dương Lân - 3 - 8, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 0 m2
      Nhà nhỏ xinh, thiết kế hiện đại dành cho 2 vck mới cưới.Vị trí: Âu Dương Lân - P. 3 - Q. 8 gần trường cấp 1 Âu Dương Lân.- DT: 3.3 x 8m.- Kết cấu: Trệt 2...
      Đường Âu Dương Lân, Phường 3, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt tiền 4 tầng, 42 m2 tại Đường Hưng Phú - 9 - 8 - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 42 m2
      - căn nhà phố 639 Hưng Phú P9 Q8.- DT: 3m x 14m (DTS: 115 mét vuông).- Hiện trạng: 1 trệt 3 lầu đúc, 4 PN & 3 Tollet Sân thượng trước sau.- Vị trí:...
      639, Đường Hưng Phú, Phường 9, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt tiền 2 tầng, 33 m2, hướng Đông - Nam tại Đường Nguyễn Duy - 9 - 8, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 33 m2 107,58 triệu/m2
      Giá: 3 tỉ 550 TL.- Nhà bán MT Nguyễn Duy P9 Q8.- DT: 3,3m x 10m.- Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu suốt.- Vị trí: MT 10m, tiện KD mọi ngành nghề. Gần trường học lý...
      Đường Nguyễn Duy, Phường 9, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà phố 6 tầng, 75 m2 tại Đường An Dương Vương - 16 - 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 75 m2 89,34 triệu/m2
      * Đặt cọc mua nhà đã có sổ chỉ với 4 phần trăm (268 tr).* Chính sách ưu đãi nhất thị trường chỉ có tại Ny'ah Phú Định!* 5 KH đầu tiên sẽ đc tặng hệ...
      Đường An Dương Vương, Phường 16, Quận 8, Hồ Chí Minh
      T
      Nguyễn Thị Kiều Trang Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 2 tầng, 36 m2, mặt tiền 3m tại Đường Hưng Phú - 9 - 8, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 36 m2 263,89 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay ngôi nhà phố đường Hưng Phú, P. 9, Q. 8.Nhà 1 trệt + 1 lầu. Có 2  phòng ngủ, 2 toilet, mặt bằng KD mua bán đa ngành...
      Đường Hưng Phú, Phường 9, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố 4 tầng, 71 m2, mặt tiền 3m, hướng Đông - Bắc tại Đường Dạ Nam - 8, giá 17 tỷ

      17 tỷ 71 m2 239,44 triệu/m2
      Bán nhà 4 tầng, 01 hầm, MT đường Dạ Nam P2, Q8, 17tỉ (có tầng hầm); DT đất: Ngang 3,6m x Dài 20m (SH 71 mét vuông);DTXD: 52,6 mét vuông.DT sàn...
      Đường Dạ Nam, Phường 2, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà mặt phố 5 tầng tại Đường Hưng Phú - 8 - 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 0 m2
      Nhà bán căn hộ góc 5 tầng mới MT đường Hưng Phú - P8 - Q8.- DT: 3.2 x 11.5- 36.1 mét vuông - DT sàn: 94.8 mét vuông.- Kết cấu: Trệt - lửng - 3...
      Đường Hưng Phú, Phường 8, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 4 tầng, 96 m2, mặt tiền 4m , giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 96 m2 68,75 triệu/m2
      - Nhà 1 trệt 3 lầu khu dân cư Phú Lợi P. 7 Q. 8. sổ hồng, sổ cá nhân, nhà xây mới năm 2023, hoàn công năm 2023, hướng: hướng Đông Nam.- DT: 4m * 24m....
      Dự án Phú Lợi, Đường Phạm Thế Hiển, Phường 7, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà phố shophouse 5 tầng, 68 m2, giá 6,8 tỷ tại Đường Trương Đình Hội - 8 - TP Hồ Chí Minh

      6.8 tỷ 68 m2 100 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố liên kế khu nhà biệt lập Ny'ah Phú Định vị trí 2 MT tại Trương Đình Hội và An Dương Vương, P. 16, Q. 8, TP.HCM.- DT: 4x11m; 4x12m,...
      Đường Trương Đình Hội, Phường 16, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 8 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 8 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 8 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 8 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận 8, TP Hồ Chí Minh 2026

      Xem thêm