Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 8, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 4.170 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư 92 m2, giá 2,19 tỷ tại Phố Tạ Quang Bửu - 6 - 8 - TP Hồ Chí Minh

      2.19 tỷ 92 m2 23,81 triệu/m2
      - Kết cấu 2 PN 2  toilet- Cộng đồng cư dân văn minh, trí thức cao, đa phần là các gia đình, giới trí thức, doanh nhân,...- Phù hợp mua ở và cho thuê-...
      Tạ Quang Bửu, Phường 6, Quận 8, TP. Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà phố 151 m2 tại Đường Phạm Thế Hiển - 6 - 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 151 m2 34,44 triệu/m2
      Bán nhà tặng máy lạnh MT đường Phạm Thế Hiển P. 6 Q. 8 TP-Hồ Chí Minh DT: 138 m (8 x 10,25). Tổng DT sàn: 151,24m. Giá: 5,2 tỉ Kết Cấu nhà: 1 trệt, 1 lầu,...
      Đường Phạm Thế Hiển, Phường 6, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nền đất 85 m2 tại Đường Phú Định - 16 - 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 85 m2 21,18 triệu/m2
      Mở bán 10 nền trong Khu tái định cư Gần Bến Xe Q. 8 - HCMDT: 5m X 17m = 85 mét vuông GIÁ 1tỉ 800 trDT: 5m x 20m=100 mét vuông GIÁ 2tỉ 000...
      Đường Phú Định, Phường 16, Quận 8, TP Hồ Chí Minh
      L
      Nguyễn Ngọc Thùy Linh Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh nhà shr 58 m2 tại Đường Bông Sao - 5 - 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 835 tr

      835 triệu 58 m2 14,4 triệu/m2
      chính chủ kẹt nợ bán nhà 58 mét vuông,1 trệt 2 lầu,sổ hồng,835 tr,bông sao,p5,q8,gần chợ- Bao ra sổ, giá 835 tr còn thỏa thuận, DT 58 mét ...
      Đường Bông Sao, Phường 5, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà đẹp 67 m2 tại Đường Trịnh Quang Nghị - 7 - 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 725 triệu

      725 triệu 67 m2 10,83 triệu/m2
      - Gần ngay chợ Phú Lợi 2 tiện ở cũng như KD. - DT 67 mét vuông (5*13,4)m. - Kết cấu: 1 trệt 1 lầu có 3 phòng ngủ và 2wc- Đông Nam,...
      Đường Trịnh Quang Nghị, Phường 7, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 45 m2 tại Đường Phạm Thế Hiển - 4 - 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,39 tỷ

      2.39 tỷ 45 m2 53,12 triệu/m2
      BÁN NHÀ KD cho thuê ngay Phạm Thế Hiển, P. 4, Q. 8 - Giá: 2 tỉ 390  - DT:  45m2 - Kết cấu: nhà xây dựng BTCT kiên cố, 1 trệt 2 lầu,...
      Đường Phạm Thế Hiển, Phường 4, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà đẹp 60 m2 tại Đường Nguyễn Thị Tần - 2 - 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 950 triệu

      950 triệu 60 m2 15,84 triệu/m2
      Hẻm lớn oto quay đầu thoải mái, nhà Đông Nam.- KDC yên tĩnh.- Dân trí cao, an ninh tuyệt đối.- sổ hồng năm 2015,- Điện âm nước máy đầy đủ - không vướng...
      Đường Nguyễn Thị Tần, Phường 2, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 60 m2 tại Đường Bông Sao - 5 - 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 835 tr

      835 triệu 60 m2 13,92 triệu/m2
      chính chủ kẹt nợ bán nhà hẻm xe hơi 5m, DT 60m2 Bông Sao, Q. 8, gần chợ - sổ riêng - gọi ngay  Anh Duy.- Bao ra sổ, giá còn thỏa thuận, DT 62m2,...
      Đường Bông Sao, Phường 5, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà shr 88 m2 tại Phố Tạ Quang Bửu - 3 - 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 8 tỷ

      8 tỷ 88 m2 90,91 triệu/m2
      Nhà ngay vị trí hẻm xe tải tránh nhau thông ra đường Tạ Quang Bửu Q.8. - Vài phút đến chợ Rạch Ông - chợ trung tâm khu vực. - Qua...
      Phố Tạ Quang Bửu, Phường 3, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 1,27 tỷ tại 8 - TP Hồ Chí Minh

      1.27 tỷ 72 m2 17,64 triệu/m2
      DT: 72m². Giá TT: 1 tỉ 270TR tr- Kết cấu: 2 PN và 2 phòng tắm.- Thiết kế hiện đại, bàn giao nội thất cơ bản.- Các phòng đc bố trí cửa sổ đón sáng, cửa hướng...
      Đại lộ Võ Văn Kiệt, Phường 16, Quận 8, Thành phố Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ chung cư 85 m2, giá 1,55 tỷ tại Phố Tạ Quang Bửu - 4 - 8 - TP Hồ Chí Minh

      1.55 tỷ 85 m2 18,24 triệu/m2
      Kẹt tiền KD nên cần chuyển nhượng căn hộ chung cư Topaz Elite 3 PN, 2 toilet 1,55 tỉ sổ hồngcăn hộ chung cư Topaz Elite  - Tạ Quang Bửu p4...
      Đường Tạ Quang Bửu, phường 4, Quận 8, Thành phố Hồ Chí Minh

      Bán chung cư 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 1,71 tỷ tại Phố Tạ Quang Bửu - 6 - 8 - TP Hồ Chí Minh

      1.71 tỷ 89 m2 19,22 triệu/m2
      - DT: 89m². Kết cấu: 2 PN và 2 phòng tắm.- căn hộ chung cư logia Đông Nam, view TP thoáng gió- đc bàn giao kèm full nội thấtThe Pegasuite 1 tọa lạc...
      Số 15 Đường Tạ Quang Bửu, Phường 6, Quận 8, Tp. HCM

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 1 tầng, 73 m2, mặt tiền 6m tại Phường 6 - 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 73 m2 19,87 triệu/m2
      NH ACB THANH LÝ NHÀ BÔNG SAO, Q.8 73 mét vuông/1TY450TR, sổ hồng, GẦN CÔNG VIÊN BÔNG SAO.THU HỒI DƯ NỢ BÁN NHÀ NHÀ 1 TẦNG BÔNG SAO - Q. 8 ( NGAY CẠNH...
      Phường 6, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đẹp 1 tầng, 65 m2, mặt tiền 6m tại Đường Phạm Hùng - 5 - 8, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 65 m2 17,7 triệu/m2
      LI DỊ CHIA TS bán nhanh NHÀ ĐƯỜNG PHẠM HÙNG, Q8, 65m²/1TY150 tr, sổ hồng riêng,GẦN CHỢ, liên hệ ngay CHÚ LỘC + Nhà 1 trệt 1 lầu, 3 PN, 2  nhà...
      Đường Phạm Hùng, Phường 5, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 1,27 tỷ tại Đường Cao Lỗ - 4 - 8 - TP Hồ Chí Minh

      1.27 tỷ 72 m2 17,64 triệu/m2
      - Kết cấu: 2 PN và 2 phòng tắm.- Thiết kế hiện đại, bàn giao đầy đủ nội thất.-Nhằm mong muốn có 1 không gian rộng rãi cho các hộ gia có từ 2 - 4 thành...
      Đường Cao Lỗ, Phường 4, Quận 8, Thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà riêng 1 tầng, 59 m2, mặt tiền 6m tại Phố Tạ Quang Bửu - 6 - 8, giá 1,43 tỷ

      1.43 tỷ 59 m2 24,24 triệu/m2
      NH Vinbox THANH LÝ NHÀ TẠ QUANG BỬU,Q. 8, 59m²/1TY430TR, sổ hồng riêng GẦN BẾN XE Q. 8.THU HỒI VỐN VAY CHO NH, THANH LÝ TS bán nhanh NHÀ ĐƯỜNG TẠ QUANG...
      Phố Tạ Quang Bửu, Phường 6, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn 92 m2, giá 1,2 tỷ tại Phố Tạ Quang Bửu - 6 - 8 - TP Hồ Chí Minh

      1.2 tỷ 92 m2 13,05 triệu/m2
      Chị gái đổi ngôi nhà phố nên cần bán chung cư Q8 Pegasuite 92 mét vuông có sổ 1.2 tỉ nội thất đầy đủ 2 logiaChính chủ đổi ngôi nhà phố nên cần...
      Số 15 Đường Tạ Quang Bửu, Phường 6, Quận 8, Tp. HCM

      Cần bán ngay nhà 68 m2 tại Đường Phạm Thế Hiển - 4 - 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,05 tỷ

      1.05 tỷ 68 m2 15,45 triệu/m2
      Kdtl bán ngay Nhà Đường Phạm Thế Hiển, Q8, 68 mét vuông/ 1ty050tr, sổ hồng riêng,Gần Chợ Pth Tiện Kd, liên lạc LộcHiện trạng nhà còn mới, dọn vào...
      Đường Phạm Thế Hiển, Phường 4, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 8 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 8 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 8 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 8 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận 8, TP Hồ Chí Minh 2026