Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 7, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.030 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư Căn hộ LuxGarden, 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 2,3 tỷ tại Quận 7

      2.3 tỷ 62 m2 37,1 triệu/m2
      Bán LuxGarden 2 phòng ngủ, 2 toilet, view sông trực diện.- 62 mét vuông, nội thất đầy đủ, đang có hợp đồng thuê sẵn 10tr/tháng.- giá: 2...
      Dự án LuxGarden, Đường Nguyễn Văn Quỳ, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Green Valley, 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 5,5 tỷ tại Quận 7

      5.5 tỷ 130 m2 42,31 triệu/m2
      Kẹt tiền Chủ cần Bán căn hộ chung cư Green Valley, Q. 7 130m2 View sân golf. Giá 5,5 tỉ- Vị trí: Sau lưng BV Pháp Việt, trung tâm thương mại Crescent...
      Dự án Green Valley, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ Khu căn hộ Grand View, 3 phòng ngủ, 118 m2, giá 6,15 tỷ tại Quận 7

      6.15 tỷ 118 m2 52,12 triệu/m2
      - Grand view ngay trung tâm Phú Mỹ Hưng. - tầng một có quán ăn, cà phê siêu thị, trường học TRƯỜNG ĐINH THIỆN LÝ VÀ SSIS,... là nơi xứng đáng cho gia đình...
      Dự án Grand View, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Mỹ Phát, 3 phòng ngủ, 130 m2, thỏa thuận tại Quận 7

      Thỏa thuận 130 m2
      -Cần bán chung cư Mỹ Phát căn hộ góc, view thoáng mát Phú Mỹ Hưng, Q. 7. DT: 138m. Bán 6,2 tỉ.- Tặng kèm ô ô tô và 2 ô xe máy.- Nhà gồm 3 phòng ...
      Dự án Mỹ Phát, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư 3 phòng ngủ, 71 m2, giá 2,9 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      2.9 tỷ 71 m2 40,85 triệu/m2
      Cần bán chung cư Sky garden 3 hiện trạng như hình, DT: 71m2, thiết kế 3 PN - 2 phòng vệ sinh - view hướng Nam, cửa hướng Bắc, lầu cao. Mua cho thuê...
      Dự án Sky Garden 3, Đường Phạm Văn Nghị, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 74 m2, hướng Bắc, giá 3,49 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      3.49 tỷ 74 m2 47,17 triệu/m2
      Khu Sky Garden 3 có lối đi bộ dạo rất an toàn và trong lành cho mọi ngườichung cư lầu 15 căn hộ góc, hướng thoáng không bị chắn, 3 PN 2 vệ sinh , nội...
      Dự án Sky Garden 3, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ Căn hộ Cosmo City, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,5 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      4.5 tỷ 100 m2 45 triệu/m2
      Chính chủ bán nhanh căn hộ chung cư nội thất đầy đủ giá siêu mềm nhất khu vực.- Cosmo City Q. 7: 99 Nguyễn Thị Thập, Tân Phú, Q. 7 (Ngay Go Mall /...
      Dự án Căn hộ Cosmo City, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư Căn hộ chung cư M-One Nam Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 59 m2, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 59 m2 53,39 triệu/m2
      Căn 2 phòng ngủ 60,49m2 2 phòng ngủ + 2 phòng vệ sinh đầy đủ nội thất.T2 tầng cao căn số 01.giá 3.15 tỉ bao thuế phí.Nhà trống có thể...
      Dự án M-One Nam Sài Gòn, Đường Bế Văn Cấm, Phường Tân Kiểng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Q7 Saigon Riverside Complex , 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 53 m2 43,4 triệu/m2
      Thông tin căn hộ chung cư:- DT: 53m2, 1 phòng ngủ + 1 toilet, giá 2,3 tỉ (bao thuế phí).- Đặc biệt căn view sông thoáng mát.- Bàn giao hoàn...
      Dự án Q7 Saigon Riverside, Đường Đào Trí, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư Q7 Saigon Riverside Complex , 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 67 m2 41,8 triệu/m2
      căn hộ chung cư Q7.- Đã hoàn thiện dọn vô ở ngay.- Balcon hướng Nam thoáng mát.- View sông và nội khu cực đẹp.- Dãy shop house đã đi vào vận hành.- dân...
      T
      Trần Nguyễn Thiện Thanh Hơn 1 năm trước

      Bán căn The Infiniti at Riviera Point, 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 4,92 tỷ tại Quận 7

      4.92 tỷ 82 m2 60 triệu/m2
      Căn 2  phòng ngủ - 83m2 Layout đẹp vuông vắn như nhà mẫu, tầng đẹp, view ngoại khu.Căn 2 phòng ngủ góc duy nhất còn lại của giỏ hàng.- DT: 82...
      Dự án The Infiniti Riviera Point, Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3,44 tỷ tại Quận 7

      3.44 tỷ 66 m2 52,13 triệu/m2
      Tổng hợp quỹ căn đẹp giá mềm nhất dự án căn hộ chung cư Eco Green Saigon Q. 7. Mua trực tiếp giá chủ đầu tư, gọi ngay tư vấn nhanh: 0899 121 ****...
      Dự án Eco Green Sài Gòn, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư Khu căn hộ Grand View, 3 phòng ngủ, 118 m2, giá 5,85 tỷ tại Quận 7

      5.85 tỷ 118 m2 49,58 triệu/m2
      Bán chung cư Grand View B, Nguyễn Đức Cảnh, Phú Mỹ Hưng, Q. 7, TP. Tp HCM.- DT: 118 mét vuông, 3 phòng ngủ, 2 toilet, nội thất đầy đủ...
      Dự án Grand View, Đường Nguyễn Đức Cảnh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp chung cư Khu căn hộ Scenic Valley 1, 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 4,6 tỷ tại Quận 7

      4.6 tỷ 77 m2 59,75 triệu/m2
      Cần bán chung cư nội thất đầy đủ DT 77m2 căn hộ góc, hướng Nam rất mát, tầm nhìn thẳng ra đường Nguyễn Văn Linh (NVL) và trung tâm thương mại...
      Dự án Scenic Valley 1, Đường Tôn Dật Tiên, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Scenic Valley 1, 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 77 m2 50,65 triệu/m2
      Dự án: Scenic Valley 1:- Vị trí: Sau lưng Bv Pháp việt, BV Tâm Đức, đối diện trung tâm thương mại crescent mall, Thiện Lý, SSIS, Canada, đại học RMIT,...
      Dự án Scenic Valley 1, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Khu phức hợp Phú Mỹ Hưng Midtown, 3 phòng ngủ, giá 12,8 tỷ

      12.8 tỷ 123 m2 104,07 triệu/m2
      - 3 phòng ngủ 123 mét vuông, tầng cao đỉnh.- View sông, công viên Sakura, tầm nhìn thoáng, không vướng.- đầy đủ nội thất cao cấp, hiện đại...
      Dự án Midtown Phú Mỹ Hưng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh.

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Căn hộ River Panorama (Saigon Panorama), 2 phòng ngủ, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 65 m2 50,77 triệu/m2
      Suất mua cho người nước ngoài.chung cư River Panorama - Hoàng Quốc Việt, Q7.- DT 65 mét vuông. View sông, thông thoáng.- Thiết kế 2 phòng ngủ,...
      Dự án River Panorama, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư 3 phòng ngủ, 74 m2, giá 3,4 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      3.4 tỷ 74 m2 45,95 triệu/m2
      - chung cư rộng rãi, thoáng mát, sạch sẽ, lầu cao, view đẹp, vô ở ngay. Thiết kế theo phong cách Châu Âu sang trọng, ấm cúng: 3 PN, 1 phòng khách và 2...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!