Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 7, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.030 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 48 m2 tại Đường Nguyễn Văn Quỳ - Quận 7, giá 6,55 tỷ

      6.55 tỷ 48 m2 136,46 triệu/m2
      Bán nhà hẻm ô tô đường Nguyễn Văn Quỳ, P. Phú Thuận, Q. 7.DT: 4 x 12m.Kết cấu xây dựng 1 Trệt + 2 lầu + sân thượng trước Sau rất thoáng mát. Có 4...
      Đường Nguyễn Văn Quỳ, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà 2 tầng, 20 m2 tại Phường Tân Thuận Đông - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 20 m2 62,5 triệu/m2
      Giảm 100 tr Bán nhà hẻm 487 Huỳnh Tấn Phát P. Tân Thuận Đông, Q. 7.DT: 4 x 5m.Hiện trạng 1 trệt, 1 lầu, 1 phòng ngủ, 1 phòng vệ sinh, phòng...
      Hẻm 487, Đường Võ Thị Nhờ, Phường Tân Thuận Đông, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 40 m2 tại Phố Trần Xuân Soạn - Quận 7, giá 4,75 tỷ

      4.75 tỷ 40 m2 118,75 triệu/m2
      Bán nhà góc 2 MT hẻm 793 thông qua hẻm 861 đường Trần Xuân Soạn, P. Tân Hưng, Q. 7.DT: 4 x 10m.Kết cấu xây dựng 1 trệt + 2 lầu + sân thượng.Vị trí MT hẻm...
      Hẻm 793, Phố Trần Xuân Soạn, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 2 tầng, 46 m2 tại Phố Trần Xuân Soạn - Tân Hưng - Quận 7, giá 3 tỷ

      3 tỷ 46 m2 65,22 triệu/m2
      Vị trí: Hẻm 1/ đường Trần Xuân Soạn, P. Tân Hưng, Q. 7.NH hỗ trợ vay 70 phần trăm.- Giá yêu thương chỉ 3tỉ.- DT: 46m2 - Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu,...
      Hẻm 1/, Phố Trần Xuân Soạn, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà shr 4 tầng, 120 m2, mặt tiền 8m tại Đường Đào Trí - Quận 7, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 120 m2 70,84 triệu/m2
      Bán nhà góc 2 MT hẻm 6m Huỳnh Tấn Phát, Q. 7, DT 120 mét vuông, giá chỉ hơn 60 tr/1 mét vuông.- Chào giá: 8,5 tỉ. thỏa thuận mạnh.- Đang cho...
      Đường Đào Trí, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà 3 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Bắc tại Đường 85 - Quận 7, giá 11,2 tỷ

      11.2 tỷ 60 m2 186,67 triệu/m2
      Kèo thơm đầu tư - nhà 3 tầng 4x15m MT đường số đường 8m lề 3m - tiện KD buôn bán - Tân Quy Q. 7 - đang cho thuê dòng tiền gần 20 tr/tháng - giá nhỉnh 11...
      Đường 85, Phường Tân Quy, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp biệt thự siêu đẹp Khu đô thị Phú Mỹ Hưng, giá 115 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      115 tỷ 338 m2 340,24 triệu/m2
      Hiện trạng:- DT sàn: 542m2, 4 tầng, sân đậu ô tô, hồ bơi đẳng cấp.- Nhà thiết kế hiện đại, sang trọng. chính chủ tặng lại toàn bộ nội thất Châu Âu.pháp ...
      Dự án Phú Mỹ Hưng, Đường 23, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà biệt thự liền lề Khu biệt thự lâu đài Chateau, giá 190 tỷ tại Quận 7

      190 tỷ 552 m2 344,21 triệu/m2
      + Kết cấu: 24 x 23m, trệt, lầu, mái, xây kiên cố như lâu đài gồm 5 PN, 5 nhà vệ sinh, nhà để xe oto.+ Vị trí: Lâu đài Chateau Khu Vip khu dân cư...
      Dự án Biệt thự Chateau, Đường Hà Huy Tập, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng liền kề 4 tầng, 238 m2, giá 18 tỷ tại Phường Bình Thuận - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      18 tỷ 238 m2 75,64 triệu/m2
      Chủ cần tiền bán ngay căn biệt thự góc 2MT ở Q. 7 đoạn giáp ranh Q. 1 DT: 7 x 28 (NH:8m) CN: 237m2 Kết cấu 4 tầng, sân vườn, nhà để xe otocăn biệt ...
      Phường Bình Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 6 tầng, 150 m2, mặt tiền 6m tại Đường Lý Phục Man - Quận 7, giá 29 tỷ

      29 tỷ 150 m2 193,34 triệu/m2
      căn hộ chung cư DV cao cấp 33 phòng MT Lý Phục Man, Q7.- DT: 6x25m, hướng Bắc.- Cấu trúc: Trệt, 4 lầu, ST, 33P,  nhà vệ sinh riêng, thang máy, cho...
      Đường Lý Phục Man, Phường Bình Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 1 tầng, 600 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Phú Mỹ - Quận 7, giá 78 tỷ

      78 tỷ 600 m2 130 triệu/m2
      - Cần bán dãy trọ và 2 ngôi nhà cấp 4, MT Huỳnh Tấn Phát Q. 7 (gần ngã tư Hoàng Quốc Việt).- DT: 11 x 45m nở hậu tổng DT 600m2 full thổ cư.- Có dãy trọ...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 2 tầng, 105 m2, mặt tiền 7m tại Phường Tân Quy - Quận 7, thỏa thuận

      Thỏa thuận 105 m2
      - căn hộ góc 2 MT đường Số 79 P. Tân Quy Q. 7.- Ngang 7m dài 15m.- Lề vỉa hè 8m. Đường ô tô rộng 20m, khu bàn cờ.- Cách Lotte Mart chỉ 500m.- Khu vực KD...
      Đường Số 79, Phường Tân Quy, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 5 tầng, 100 m2 tại Đường Nguyễn Hữu Thọ - Quận 7, giá 19 tỷ

      19 tỷ 100 m2 190 triệu/m2
      - căn nhà phố đường khu Tân Phong Q. 7, 100 mét vuông, phù hợp cho mọi nhu cầu ở và KD.- Vị trí VIP, đối diện trường cảnh sát nhân dân, ĐH Tôn Đức...
      Dự án Kim Sơn, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 72 m2 tại Phường Tân Quy - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 10,2 tỷ

      10.2 tỷ 72 m2 141,67 triệu/m2
      Bạn đang tìm kiếm một cơ hội đầu tư đầy tiềm năng? Đừng bỏ qua ngôi nhà nát tại MT đường số, P. Tân Quy, Q. 7. Với DTSD 72 mét vuông (4m x 20m) và...
      Phường Tân Quy, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà 2 tầng tại Phường Tân Hưng - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 0 m2
      Bán nhà trung tâm Q. 7 - P. Tân Hưng - Thuận tiện di chuyển về các Q. trung tâm như Q. 1, Q. 5, Q. 8 trong vòng 10 ph.- giá: 4.5 tỉ (Có thỏa thuận).- DT:...
      Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt tiền 5 tầng, 100 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lý Phục Man - Quận 7, giá 16,6 tỷ

      16.61 tỷ 100 m2 166 triệu/m2
      BÁN NHÀ 5 TẦNG, MT ĐƯỜNG LÝ PHỤC MAN, Q. 7,DT 100 MÉT, GIÁ 16 tỉ x. DT 100 mét Kết cấu 1 trệt,3 lầu, sân thượng. Hiện trạng gồm có 6  phòng ngủ, sân...
      Đường Lý Phục Man, Phường Bình Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 4 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phú Thuận - Quận 7, giá 12,3 tỷ

      12.3 tỷ 80 m2 153,75 triệu/m2
      NHÀ 4 TẦNG- MT ĐƯỜNG ô tô TRÁNH NHAU- PHÙ HỢP VỪA Ở VỪA MỞ VPCT- KHU TÂN THUẬN NAM- F.PHÚ THUẬN- Q. 7* Mô tả:- DT : 4 x 20- Hiện trạng Trệt, 2 lầu, Sân...
      Đường Phú Thuận, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố 1 tầng, 60 m2, mặt tiền 3m tại Đường 33 - Tân Kiểng - Quận 7, giá 7,1 tỷ

      7.1 tỷ 60 m2 118,34 triệu/m2
      P. Tân Kiểng Q. 7 - căn nhà phố đường số giá đầu tư - DT 75m2 - nhà c4 - giá 7,1 tỉ.* DT thực 75m2 (3,5 20m).- DT trên sổ 60m2 (3,517m).* Hiện trạng: C4,...
      7.1, Đường 33, Phường Tân Kiểng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!