Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 7, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.030 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn The Infiniti at Riviera Point, 2 phòng ngủ, 93 m2, giá 4,5 tỷ tại Quận 7

      4.5 tỷ 93 m2 48,39 triệu/m2
      + Cần bán căn hộ chung cư Riviera Point, Q7.+ DT: 92.3 mét vuông, 2 phòng ngủ, 1 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, đầy đủ nội thất.+...
      Dự án The View Riviera Point, Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà phố 8 tầng, 120 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Tân Thuận Tây - Quận 7, giá 29,5 tỷ

      29.5 tỷ 120 m2 245,84 triệu/m2
      Toà căn hộ chung cư dịch vụ cao cấp MT Huỳnh Tấn Phát, P. Tân Thuận Tây, Q. 7.- DT: 4x30m.- KC: Hầm, 8 tầng ST, 26 phòng đầy đủ nội thất của chính...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà phố 4 tầng, 60 m2, hướng Bắc tại Phường Tân Phú - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 10,4 tỷ

      10.4 tỷ 60 m2 173,34 triệu/m2
      - Bán nhà đường số khu dân cư Tân Mỹ, P. Tân Phú, Q. 7 (gần chợ Tân Mỹ, Phú Mỹ Hưng) DT 4x15m trệt 4 lầu đẹp giá 10,4 tỉ.- Bán căn nhà phố đường Số 21...
      Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh shophouses 2 tầng, 150 m2, giá 21,5 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      21.5 tỷ 150 m2 143,34 triệu/m2
      Cần tiền bán ngay nhà phố thương mại khu Sky Garden 2, nằm trên MT đường lớn Phạm Văn Nghị giữa 2 đoạn đường Số 6 và Lê Văn Thiêm của Phú Mỹ Hưng, Q....
      Dự án Sky Garden II, Đường Phạm Văn Nghị, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay shop house Khu căn hộ Sunrise City, 1 tầng, giá 28 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      28 tỷ 0 m2
      Cần bán shop Sunrise City North, căn hộ góc 3 MT.- DT 220,5m2.- Vị trí: 3 MT Nguyễn Hữu Thọ, P. Tân Hưng, Q. 7.- KDC hiện hữu đông đúc.- Xung quanh có...
      Dự án Sunrise City, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất Khu đô thị Him Lam Kênh Tẻ, 100 m2 tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 100 m2 185 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán nhanh miếng đất khu dân cư Him Lam - Tân Hưng - Q. 7. liên kế khu đô thị Phú Mỹ Hưng... Là khu vực phát triển năng động nhất khu...
      Dự án Him Lam Kênh Tẻ, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán đất dự án Khu dân cư Kim Sơn - Tân Phong, 100 m2, mặt tiền 12m tại Quận 7, giá 13 tỷ

      13 tỷ 100 m2 130 triệu/m2
      mảnh đất MT đường số khu dân cư Kim Sơn, Tân Phong, Q7.- DT 100 mét vuông (5x20m).- Quy cách: Hầm trệt 3 lầu + mái che.- Khu vự sầm uất, tập trung...
      Dự án Kim Sơn, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất dự án Khu đô thị Nam Long, 120 m2 tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 120 m2 104,17 triệu/m2
      Cần bán đất nền khu dân cư Nam Long - Trần Trọng Cung, gần công viên, quán coffee, cách siêu thị Vincom 100m, công viên 20m, gần khu Phú Mỹ Hưng, BV,...
      Dự án Nam Long Trần Trọng Cung, Đường Trần Trọng Cung, Phường Tân Thuận Đông, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 4 tầng, 95 m2, mặt tiền 5m tại Đường 2 - Phú Mỹ - Quận 7, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 95 m2 142,11 triệu/m2
      Mô tả:+ Vị trí: MT đường nội bộ, KDC Thành phố Hồ Chí Minh - Chợ Lớn. Giáp Phú Mỹ Hưng.+ DT đẹp 95 mét vuông (5m x 19m) sổ vuông vắn, công nhận...
      Đường 2, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư Khu căn hộ Docklands Sài Gòn, 3 phòng ngủ, 108 m2, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 108 m2 43,52 triệu/m2
      Bán căn hộ Docklands TP.HCM,- Thiết kế 3 phòng ngủ + 2 phòng vệ sinh, tặng lại nội thất - giá: 4,7 tỉ (còn thỏa thuận).- căn hộ góc hướng...
      Dự án Docklands Sài Gòn, Đường Nguyễn Thị Thập, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà biệt thự liền lề Khu biệt thự Mỹ Thái 1, giá 40 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      40 tỷ 126 m2 317,47 triệu/m2
      - DT : 7x18 - sở hữu 2 MT trước và sau - nthành phố Hà Nội thất siêu đẹp ( có thang máy ) - call ngay : 0917 416 *** em Đức thiên để xem nhà và chốt...
      Dự án Mỹ Thái 1, Quận 7, Hồ Chí Minh
      H
      Đức thiên Phú Mỹ Hưng Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay biệt thự siêu đẹp Khu dân cư Tấn Trường, giá 30 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      30 tỷ 240 m2 125 triệu/m2
      Không nhu cầu ở cần sang nhượng biệt thự đơn lập kế góc đang KD quán coffee ổn định, khu dân cư Tấn Trường, Q. 7.- DT: 12 x 20m.- Xây dựng: Trệt 2 lầu,...
      Dự án Tấn Trường, Đường Phú Thuận, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp biệt thự siêu đẹp Khu biệt thự Mỹ Giang, giá 48 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      48 tỷ 126 m2 380,96 triệu/m2
      Kỳ nghỉ quốc tế tại gia! Bán căn biệt thự Mỹ Giang, Phú Mỹ Hưng - Q. 7. DT 7x18m, Tây Nam, giá 48 tỉ.Mô tả:Chào mừng đến với không gian sống đẳng cấp tại...
      Dự án Mỹ Giang 1&2, Đường Nguyễn Đức Cảnh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà biệt thự Khu đô thị Phú Mỹ Hưng, giá 32,5 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      32.5 tỷ 144 m2 225,7 triệu/m2
      - Cần tiền bán biệt thự nằm trong KĐT Phú Mỹ Hưng, Q. 7.- DT: 8 *18m, nhà thiết kế gồm: Hầm oto, trệt, lửng, 2 lầu và sân thượng, có 5 PN lớn, 5...
      Dự án Phú Mỹ Hưng, Đường 19, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn biệt thự Khu dân cư Phú Mỹ, 3 tầng, 132 m2, giá 18 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      18 tỷ 132 m2 136,37 triệu/m2
      Chuyên bán nhà mặt tiền căn biệt thự KDC Phú Mỹ Vạn Phát Hưng LK Phú Mỹ Hưng Q. 7.gọi ngay: 0936 029 *** Mr Tuấn.- Vị trí cách trung tâm đô thị Phú Mỹ...
      Dự án Khu dân cư Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu lô đất nền mặt tiền 14m, hướng Nam tại Phường Tân Hưng - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 59 tỷ

      59 tỷ 0 m2
      * Đặc điểm BDS:Khu đất thuộc vị trí trung tâm khu Him Lam, khu đất hướng Nam, DT rộng đến 237.5m2.Thích hợp KH đang tìm đất đầu tư XD KD.Mức cho thuê mặt...
      Dự án Him Lam Kênh Tẻ, Đường Số 5, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 4,2 tỷ tại Quận 7

      4.2 tỷ 65 m2 64,62 triệu/m2
      - căn hộ góc full kính các phòng, view trực diện về Q. 1, Bitexco, Landmark 81,... Các dịp Lễ ngắm trọn pháo hoa tuyệt đẹp.- Vị trí đắc địa: Nằm MT đường...
      Dự án Eco Green Sài Gòn, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà chung cư Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 1 phòng ngủ, 44 m2, giá 2,95 tỷ tại Quận 7

      2.95 tỷ 44 m2 67,05 triệu/m2
      HOT! chính chủ bán gấp giá 2,95 tỉ - tặng hết nội thất- DT: 44m2 Tầng cao, view thoáng, full kính 2 lớp - giá đã bao gồm hết mọi chi phí sang...
      Dự án Eco Green Sài Gòn, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!