Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 7, TP Hồ Chí Minh giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 1.814 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 7, TP Hồ Chí Minh giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 48 m2 tại Đường Nguyễn Văn Quỳ - Quận 7, giá 6,55 tỷ

      6.55 tỷ 48 m2 136,46 triệu/m2
      Bán nhà hẻm ô tô đường Nguyễn Văn Quỳ, P. Phú Thuận, Q. 7.DT: 4 x 12m.Kết cấu xây dựng 1 Trệt + 2 lầu + sân thượng trước Sau rất thoáng mát. Có 4...
      Đường Nguyễn Văn Quỳ, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 5,35 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      5.35 tỷ 77 m2 69,49 triệu/m2
      Cần bán chung cư The Ascentia 2 PN 2 77m2, 2  phòng vệ sinh, tầng cao view căn biệt thự, sông TP.HCM, không ồn, nhà mới 100 phần trăm từ CĐT...
      Dự án The Ascentia, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư Chung cư Riverside Residence, 3 phòng ngủ, giá 6,9 tỷ tại Quận 7

      6.9 tỷ 0 m2
      Bán chung cư cao cấp Riverside Residence Phú Mỹ Hưng Q. 7.- chung cư có DT 148,3m2, có phòng khách rộng, 3 PN 2 WC.- đầy đủ nội thất và mới Quý anh/chị...
      Dự án Riverside Residence, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 5,8 tỷ tại Quận 7

      5.8 tỷ 79 m2 73,42 triệu/m2
      - 2 phòng ngủ - 79 mét vuông - chủ đầu tư - 7,2 tỉ All In.- 2 phòng ngủ - chủ đầu tư - 77 mét vuông - 5,95 tỉ All in.-...
      Dự án The Antonia, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn Khu căn hộ Green Valley, 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 5,8 tỷ tại Quận 7

      5.8 tỷ 120 m2 48,34 triệu/m2
      Cập nhật giỏ hàng tháng 3, chung cư cao cấpGreen Valley Phú Mỹ Hưng Q. 7.giá cực rẻ thị trường.- DT 89m - 97m, 2 phòng ngủ, 2 toilet đầy đủ ...
      Dự án Green Valley, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn Khu căn hộ Grand View, 3 phòng ngủ, 118 m2, giá 5,65 tỷ tại Quận 7

      5.65 tỷ 118 m2 47,89 triệu/m2
      Cần tiền bán nhanh chung cư cao cấp Grand View B, Phú Mỹ Hưng. Q7. View hướng Đông Nam. DT 118 mét vuông. 3 PN, 2  phòng vệ sinh. Nhà đang...
      Dự án Grand View, Đường Nguyễn Đức Cảnh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư Khu căn hộ Scenic Valley 1, 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 5,6 tỷ tại Quận 7

      5.6 tỷ 110 m2 50,91 triệu/m2
      bán gấp căn hộ chung cư Scenic Valley Phú Mỹ Hưng DT 110m2 giá chỉ 5.6 tỉ 3 phòng ngủ đầy đủ nội thất- DT: 110 m, 3  phòng ngủ,...
      Dự án Scenic Valley 1, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Cảnh Viên 1, 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 5,5 tỷ tại Quận 7

      5.5 tỷ 120 m2 45,84 triệu/m2
      Tiên Tiên: 0938 043 *** - Chuyên bán và cho thuê các căn hộ chung cư, penthouse Cảnh Viên 1 - 2 - 3 và các căn hộ chung cư trong Phú Mỹ Hưng,...
      Dự án Cảnh Viên 1, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ 3 phòng ngủ, 115 m2, giá 5,2 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      5.2 tỷ 115 m2 45,22 triệu/m2
      bán nhanh chung cư Mỹ Đức, PMH, Q7. DT 115m2, thiết kế 3 PN, 2 nhà vệ sinh, nhà thoáng, thiết kế hợp lý, view Đông nhìn cầu Ánh Sao, cửa hướng Tây,...
      Dự án Mỹ Đức, Đường Nguyễn Đức Cảnh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Khu phức hợp Phú Mỹ Hưng Midtown, 2 phòng ngủ, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 82 m2 65,86 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Midtown Phú Mỹ Hưng Q.7 giá siêu mềm nhất.DT: 82m2 - Thiết kế 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh.Nhà nội thất đầy đủ.Bán:...
      Dự án Midtown Phú Mỹ Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Mỹ Khánh 4, 3 phòng ngủ, 118 m2, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 118 m2 44,07 triệu/m2
      T10/2023 NGÔ MẠNH - Bán Mỹ Khánh 4 - LẦU CAO - DT: 118m - GIÁ 5 tỉ 200 tr - DT: 118m 3 phòng ngủ 2 toilet.- View thoáng - LẦU CAO- Nội thất cơ...
      Dự án Mỹ Khánh 4, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 7 tỷ tại Đường Nguyễn Lương Bằng - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      7 tỷ 86 m2 81,4 triệu/m2
      Bán chung cư nội thất đầy đủ The Antonia - mua trực tiếp CĐT Phú Mỹ Hưng Q. 7 - nhận nhà ở liền.DT: 86 m2.TK: 2 phòng ngủ - 2  toilet - 1 ô...
      H
      Tú Anh Sales Trực Tiếp Chủ Đầu Tư Phú Mỹ Hưng Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhà chung cư Mỹ Viên, 3 phòng ngủ, 189 m2, giá 7 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      7 tỷ 189 m2 37,04 triệu/m2
      Cần bán căn Penthouse Mỹ Viên PMH Q7 hàng hiếm, do chính chủ đi định cư ở nước ngoài nên cần bán giá mềm.Toàn bộ DT 189m2 nằm trên 1 sàn rộng rãi.Thiết kế:...
      Dự án Mỹ Viên, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư Mỹ Viên, 3 phòng ngủ, 189 m2, giá 7 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      7 tỷ 189 m2 37,04 triệu/m2
      Công ty Phuloiland đc 1423 đường Nguyễn văn Linh SDT: 0902 354 *** - Chuyên quản bán 100 phần trăm chung cư Mỹ Viên.Thông tin giá đc cập nhật mới mỗi...
      Dự án Mỹ Viên, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà shr 3 tầng, 86 m2 tại Phường Phú Thuận - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 86 m2 72,1 triệu/m2
      + Kết cấu bê tông, 1 trệt 2 lầu 4  phòng ngủ + 5  toilet, thiết kế hiện đại.+ Ngang 10,5 x 8m.+ Tiện ích đầy đủ gần Nguyễn Thị Thập, Nguyễn Văn...
      Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà phố shophouse Khu căn hộ Scenic Valley 2, giá 6,45 tỷ tại Quận 7

      6.45 tỷ 92 m2 70,11 triệu/m2
      Cần bán nhà phố thương mại Scenic Valley 2.- Lầu 2, DT 92 mét vuông, đã có SHR.- Layout thiết kế 2 logia.- Đang có hợp đồng thuê đến 2025.- Giá...
      Dự án Scenic Valley 2, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư Mỹ Viên, 3 phòng ngủ, 215 m2, giá 7 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      7 tỷ 215 m2 32,56 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư penthouse trên trục đường Nguyễn Lương Bằng.Lầu 9.- DT: 215  mét vuông, 3 phòng và 2  phòng vệ sinh.- Có ô đậu xe riêng.
      Dự án Mỹ Viên, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư The Infiniti at Riviera Point, 2 phòng ngủ, 105 m2, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 105 m2 53,34 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư tầng 6, tháp 6 căn hộ The View - Riviera Point, DT 105 mét vuông, thiết kế 2 phòng ngủ + 1 phòng làm việc...
      Dự án The View Riviera Point, Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Quận 7 giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Quận 7 được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Quận 7 ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Quận 7 giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Quận 7 phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Quận 7, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Quận 7 là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.