Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 7, TP Hồ Chí Minh giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 1.814 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 7, TP Hồ Chí Minh giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán nhà chung cư 3 phòng ngủ, 101 m2, giá 5,95 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      5.95 tỷ 101 m2 58,92 triệu/m2
      Bán Scenic Valley 1 - 3 phòng ngủ - Phú Mỹ Hưng - tầng thấp view hồ bơi - 101 mét vuông.căn hộ chung cư: 101 mét vuông, 3  phòng ...
      Dự án Scenic Valley 1, Đường Tôn Dật Tiên, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh
      E
      Vang Nguyễn - V-house Real Estate Hơn 1 năm trước

      Sở hữu căn chung cư 3 phòng ngủ, 140 m2, giá 6,9 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      6.9 tỷ 140 m2 49,29 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư Riverside Residence, Phú Mỹ Hưng, Q. 7.- Vị trí: Đường Nguyễn Lương Bằng khu công viên Nam Viên, gần trường Nam Thành phố Hồ ...
      Dự án Riverside Residence, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà shr 3 tầng, 85 m2, mặt tiền 12m tại Đường Lê Văn Lương - Quận 7, giá 7 tỷ

      7 tỷ 85 m2 82,36 triệu/m2
      Nhà 3 tầng, 85m2, đường trước nhà mới làm sạch sẽ, rộng, cao ráo, oto đến cửa. Nhà mới, bê tông cốt thép kiên cố, cao, rộng thoáng, các phòng rộng, có sân...
      Đường Lê Văn Lương, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 78 m2, mặt tiền 4m tại Phố 49 - Quận 7, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 78 m2 80,77 triệu/m2
      Bán nhà 4 tầng đường số Tân Quy Q. 7 - DT 78m2 - hẻm rộng rãi gần MT đường - nhà đẹp ở ngay - chỉ 6.3 tỉ TL.* liên lạc xem nhà: 0358 822 *** gặp Quốc.- DT:...
      Đường 49, Phường Tân Quy, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà 2 tầng tại Đường Lâm Văn Bền - Tân Kiểng - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 0 m2
      Chính chủ 1 đời - giá siêu mềm nhất khu vực - MTKD hẻm vip Lâm Văn Bền - DT 92 mét vuông - dòng tiền 12tr/tháng - nhỉnh 6 tỉ.- Kết cấu: DT 4.4 *...
      Đường Lâm Văn Bền, Phường Tân Kiểng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ riêng 2 tầng, 110 m2, mặt tiền 4m tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Quận 7, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 110 m2 53,64 triệu/m2
      hẻm xe hơi đỗ cửa huỳnh Tấn Phát, P. Phú Thuận, Q7 - Không QH, Không lộ giới.Giá: 5.9 tỉ (TL).- Nhà: 4x27m 110m2 1 trệt 2 lầu BTCT, 4 phòng ngủ,...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố 4 tầng, mặt tiền 6m tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Phú Mỹ - Quận 7, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 0 m2
      NHÀ MỚI sổ hồng CHÍNH CHỦ HOÀN CÔNG ĐẤY ĐỬ _________________Kết Cấu ngôi nhà: 3 Tầng Sân ThượngDt: 4.5m X 12m sổ hồng riêng vuông vắn Nhà Có: Phòng...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 5 tầng, 88 m2, mặt tiền 8m tại Đường Lê Văn Lương - Quận 7, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 88 m2 65,91 triệu/m2
      CẦN bán ngay ngôi nhà [ 5 TẦNG ] ĐANG CÓ DÒNG TIỀN [ 18tr/th ]__________________- 5 Tầng MT 8m- Dt: 8m X 11m vuông vắn - Nhà Có 6 PN 5  phòng vệ ...
      Đường Lê Văn Lương, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 141 m2, giá 6,8 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      6.8 tỷ 141 m2 48,23 triệu/m2
      contact phòng KD: 0989 730 *** Mr Thanh.---------------------------------------------Tổng quan về dự án The Infiniti Riviera Point.Dự án The Infiniti Q. 7...
      The Infiniti Riviera Point, 584, Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh
      L
      Phòng Kinh Doanh Keppel Land Hơn 1 năm trước

      Bán gấp căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 5,8 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      5.8 tỷ 110 m2 52,73 triệu/m2
      Cần bán chung cư Garden Court 2, P. Tân Phong, Q. 7. Khu Cảnh Đồi Phú Mỹ Hưng.- DT: 128m, thiết kế 3 phòng ngủ - 2 phòng vệ sinh.- Hướng:...
      Dự án Garden Court 2, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng mặt tiền 4m tại Đường Lâm Văn Bền - Quận 7, giá 5,94 tỷ

      5.94 tỷ 0 m2
      + Ngang 4,5m, HXT tránh, tương lai mở rộng đường lớn qua Bế Văn Cấm, vị trí KD,..+ Cách MT ~ 100m, đường thẳng không quẹo nhiều.+ Vị trí ngay trung tâm, di...
      Đường Lâm Văn Bền, Phường Tân Kiểng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 5,8 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Linh - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      5.8 tỷ 100 m2 58 triệu/m2
      bán ngay chung cư Happy Valley, Phú Mỹ Hưng, Q. 7.- DT: 100 m2.- chung cư: 3 PN.- Thiết kế full nội thất.- Vị trí lầu trung view thoáng.- Nhà trống sẵn...
      Dự án Happy Valley, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 105 m2, giá 5,15 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      5.15 tỷ 105 m2 49,05 triệu/m2
      Định cư gấp cần bán giá rất tốt, căn hộ chung cư 2  phòng ngủ vị trí hiếm, view Phú Mỹ Hưng, sông, hồ bơi, nhà đẹp, giao ngay, sổ hồng riêng cầm...
      Dự án Riviera Point, Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 118 m2, giá 5,2 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      5.2 tỷ 118 m2 44,07 triệu/m2
      DT căn hộ chung cư 118 mét vuông.Gồm: 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, nhà hoàn thiện nội thất luxury như hình.Hiện trạng: Đang trống,...
      Dự án Mỹ Khánh 3, Đường Nguyễn Đức Cảnh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư 3 phòng ngủ, 114 m2, giá 5,3 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      5.3 tỷ 114 m2 46,5 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Sky89 Q. 7Thông tin căn hộ chung cư:-DT: 114m2-Tầng cao, logia rộng, view trực diện sông-Nhà mới 100 phần trăm, chưa có đời...
      Dự án Sky 89, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư 3 phòng ngủ, 147 m2, giá 6,7 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      6.7 tỷ 147 m2 45,58 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn Sunrise City Central Q. 7, ngay khu HimLam.hotline: 0938 498 *** Thế Hòa, xem nhà 24/24.- 147m2, 3 PN, 2  nhà vệ sinh, bếp và...
      Dự án Sunrise City, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ 3 phòng ngủ, 70 m2, giá 5 tỷ tại Đường Nguyễn Lương Bằng - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      5 tỷ 70 m2 71,43 triệu/m2
      chung cư Phú Mỹ Hưng The Antonia cao cấp có hồ bơi nước mặn đầu tiên mới nhất ở đường Nguyễn Lương Bằng, Q. 7.Quý KH mua nhà trực tiếp CĐT Phú Mỹ Hưng,...
      Dự án The Antonia, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà shr 3 tầng, 83 m2 tại Đường Trần Văn Khánh - Tân Thuận Tây - Quận 7, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 83 m2 78,32 triệu/m2
      - Mô tả: + Kết cấu: Nhà 3 tầng 1 trệt 1 lầu ST trước sau, gồm 7 phòng, 5 phòng vệ sinh, bếp, sân để xe, logia, sân phơi đồ, giếng trời thoáng mát+...
      Đường Trần Văn Khánh, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Quận 7 giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Quận 7 được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Quận 7 ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Quận 7 giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Quận 7 phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Quận 7, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Quận 7 là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.