Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 3, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 3.595 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà mặt phố 2 tầng, 800 m2 tại Đường Võ Văn Tần - 6 - Quận 3, giá 450 tỷ

      450 tỷ 800 m2 562,5 triệu/m2
      * Chia TS cần bán nhà phố Võ Văn Tần - Lê Quý Đôn, P. 6, Q. 3. Vị trí Kim Cương.DT: 21x40m. vuông vức không lộ giới. DT công nhận: 800 mét vuông...
      Đường Võ Văn Tần, Phường 6, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố 2 tầng, 311 m2 tại Đường Lê Ngô Cát - 7 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 130 tỷ

      130 tỷ 311 m2 418,01 triệu/m2
      bán nhanh MT 14 Lê Ngô Cát, P. 7, Q. 3.* Vị trí: Khu an ninh, yên tĩnh, nhiều căn biệt thự lớn xung quanh, thích hợp căn biệt thực, villa tại trung...
      14, Đường Lê Ngô Cát, Phường 7, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 6 tầng, 110 m2 tại Đường Cư xá Đô Thành - 4 - Quận 3, giá 23 tỷ

      23 tỷ 110 m2 209,1 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố KD cư xá Đô Thành Q. 3. Nhà vị trí đẹp, khu vực nhiều căn biệt thự, cao ốc văn phòng, shop thời trang xung quanh,... thuận tiện sử dụng...
      Đường Số 2 Cư xá Đô Thành, Phường 4, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 4 tầng tại Đường Võ Văn Tần - 5 - Quận 3, giá 60 tỷ

      60 tỷ 0 m2
      bán nhanh góc 2 MT 291B Võ Văn Tần, P. 5, Q. 3.* Vị trí đẹp nhà 2 MT thoáng, đoạn 2 chiều tập trung nhiều chuỗi thương hiệu và thời trang.giá: 60 tỉ.DT:...
      Đường Võ Văn Tần, Phường 5, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán nhà phố 6 tầng, 80 m2 tại Đường Võ Văn Tần - 5 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 36 tỷ

      36 tỷ 80 m2 450 triệu/m2
      Cần bán nhanh ngôi nhà MT Võ Văn Tần, Q. 3.DT đất: Ngang 4 dài 20m. vuông vắn.Nhà xây 1 trệt 5 lầu. Mới.Đường 2 chiều. Gần Cao Thắng Q. 3. Gần BV Từ...
      Đường Võ Văn Tần, Phường 5, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 6 tầng tại Đường Trường Sa - 12 - Quận 3, giá 30 tỷ

      30 tỷ 0 m2
      𝐂𝐡𝐮̉ 𝐠𝐮̛̉𝐢 𝐛𝐚́𝐧 𝐭𝐨𝐚̀ 𝐧𝐡𝐚̀ 𝐌𝐓 𝟖 𝐓𝐚̂̀𝐧𝐠 (𝐜𝐨́ 𝐭𝐡𝐚𝐧𝐠 𝐦𝐚́𝐲) 𝐓𝐫𝐮̛𝐨̛̀𝐧𝐠 𝐬𝐚 𝐐𝐮𝐚̣̂𝐧 𝟑💰 𝐆𝐢𝐚́: 𝟑𝟎 𝐓𝐲̉...
      Đường Trường Sa, Phường 12, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 10 tầng, 200 m2 tại Phố Hai Bà Trưng - Quận 3, giá 145 tỷ

      145 tỷ 200 m2 725 triệu/m2
      Cần bán nhà phố Hai Bà Trưng, P6, Q3. Khu dân trí cao, KD sang trọng. Đang cần vốn làm ăn bán nhà gấp trong tháng, giá siêu mềm cho khách thiện chí.DT:...
      Đường Hai Bà Trưng, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 6 tầng tại Đường Nguyễn Đình Chiểu - 5 - Quận 3, giá 195 tỷ

      195 tỷ 0 m2
      - Bán building siêu khan hiếm MT - Q. 3.- DT: 10 x 18m. Công nhận: 177.5 mét vuông.- Kết cấu: Hầm + trệt + 5 lầu + MCT + thang máy.- HĐ thuê: 400 tr /...
      Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường 5, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 3 tầng tại Đường Võ Văn Tần - 5 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 49,5 tỷ

      49.5 tỷ 0 m2
      Mất khả năng chi trả, NH sắp phát mãi căn nhà phố Võ Văn Tần, P5, Q3.- DT: 5.9x18,85m.- Kết cấu: Trệt 2 lầu ST.Gia đình tôi giảm rẻ chỉ còn 49.5 tỉ cần...
      Đường Võ Văn Tần, Phường 5, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 6 tầng tại Đường Cư xá Đô Thành - 4 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 37 tỷ

      37 tỷ 0 m2
      bán nhanh 12 Đường số 1 Cư Xá Đô Thành, P. 4, Q. 3.* Vị trí: Khu tập trung nhiều tòa nhà văn phòng, shop, KD sầm uất thích hợp đa ngành nghề.giá: 37 tỉ.DT:...
      12, Đường Số 1 Cư xá Đô Thành, Phường 4, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán nhà phố 6 tầng tại Đường Bàn Cờ - 3 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 21,3 tỷ

      21.3 tỷ 0 m2
      Bán 48 Bàn Cờ, P. 3, Q. 3.* Vị trí: Khu tập trung nhiều tòa nhà văn phòng, shop, KD sầm uất thích hợp đa ngành nghề.giá: 21,3 tỉ.DT: 4,14m x 10,12m _ DTCN:...
      Đường Bàn Cờ, Phường 3, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà phố 22 tầng, 3 m2 tại Đường Pasteur - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 210 tỷ

      210 tỷ 3 m2 70000 triệu/m2
      sang nhượng Siêu Dự Án Pasteur, P Võ Thị Sáu, Q. 3 - Vị trí: Khu trung tâm hành chính, văn phòng, an ninh, cao cấp- DT : 36 x 90m - DT công nhận:...
      Đường Pasteur, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà riêng 4 tầng, 30 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Văn Sỹ - 14 - Quận 3, giá 5 tỷ

      5 tỷ 30 m2 166,67 triệu/m2
      BÁN NHÀ 30 mét vuông -hẻm xe hơi THÔNG KD - Đ.LÊ VĂN SỸ -Q.3 -CHỈ 5.x tỉ.Mô tả:--Vị trí Trung tâm đường Lê Văn Sỹ, gần MT đường, hẻm 4m thông, gần...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 14, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 5 tầng, 200 m2 tại Đường Lê Văn Sỹ - 14 - Quận 3, giá 78 tỷ

      78 tỷ 200 m2 390 triệu/m2
      Bán nhà phố Lê Văn Sỹ , P. 14 , Q. 3- DT : 8x25m vuông vắn- Kết cấu : 5 Tầng- Vị trí cực đẹp , tuyến đường thương hiệu chuyên thời trang , Spa , Văn...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 14, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 34 m2 tại Đường Nguyễn Phúc Nguyên - 10 - Quận 3, giá 9,6 tỷ

      9.6 tỷ 34 m2 282,36 triệu/m2
      - bán ngay, ngay ngã 4 Rạch Bùng Binh - Nguyễn Phúc Nguyên KD nhộn nhịp, giao thông thuận tiện.- DT: 4,15 x 8m.- Giá 9,6tỉ.- số điện thoại: 0909 346 ***...
      Đường Nguyễn Phúc Nguyên, Phường 10, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà shr 3 tầng, 80 m2 tại Đường Võ Văn Tần - 5 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 17 tỷ

      17 tỷ 80 m2 212,5 triệu/m2
      --NGUYỄN THỊ MINH KHAI CÁCH MẠNG THÁNG 8 2 ph ĐẾN NGAY CHỢ BẾN THÀNH --TRUNG TÂM SẦM UẤT NHẤT KHU VỰC Q3 - ĐẸP 4M X20M KC 3 LẦU DÂN TRÍ TỐT--THÍCH HỢP Ở...
      Đường Võ Văn Tần, Phường 5, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư Khu căn hộ CT Plaza Minh Châu, 1 phòng ngủ, 28 m2, giá 1,5 tỷ tại Quận 3

      1.5 tỷ 28 m2 53,58 triệu/m2
      Chính chủ cần bán 2 căn hộ chung cư ngoại giao tầng 8 căn hộ chung cư C. T Plaza Minh Châu.Vị Trí: Đường Lê Văn Sĩ, Q. 3.DT: 30 mét vuông Tây ...
      Dự án C.T Plaza Minh Châu, Đường Lê Văn Sỹ, Phường 14, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đất 2 tầng, 64 m2 tại Đường Tú Xương - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,68 tỷ

      3.68 tỷ 64 m2 57,5 triệu/m2
      💥 SIÊU PHẨM ngôi nhà phố TÚ XƯƠNG - VÕ THỊ SÁU - Q. 3————————————————❇️ DT: 4m x 16m. vuông vắn❇️ Kết cấu: trệt, 2 lầu, sân phơi. Gồm 4 PN, 4 nhà ...
      Đường Tú Xương, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 3 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 3 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 3 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 3 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!