Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 3, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 3.595 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà 3 tầng, 60 m2, hướng Đông - Nam tại Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa - Quận 3, giá 18,1 tỷ

      18.11 tỷ 60 m2 301,67 triệu/m2
      - Hẻm rộng như MT, 3 ô tô tránh nhau, con đường to và đẹp nhất Nam Kỳ Khởi Nghĩa, trục đường chính nối liền với dinh Thống Nhất.- Khai thác căn chung cư...
      Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà đẹp 2 tầng, 40 m2 tại Đường Cao Thắng - 4 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 40 m2 92,5 triệu/m2
      Nhà Cũ Chính Chủ Bao Đầu TƯ Cao Thắng + Q.3, hẻm thông ra Đường Nguyễn Đình Chiểu.Ngang 4 x 10m .Hẻm Ba Gác, gần MT. Chỉ hơn 3 tỉ xíu. sổ hồng riêng...
      Đường Cao Thắng, Phường 4, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 64 m2 tại Đường Võ Văn Tần - Quận 3, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 64 m2 46,1 triệu/m2
      DT 64,7m2. Xây 1 trệt 2 lầu + sân thượng kiên cố.5 PN + 4WCHẻm trước nhà 5m.Sổ chính chủ đứng.Giá 2 tỉ 950gọi ngay 0932 070 *** đi xem nhà.Tọa lạc ngay...
      Đường Võ Văn Tần, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà shr 3 tầng, 63 m2 tại Đường Lê Văn Sỹ - 14 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 12,9 tỷ

      12.9 tỷ 63 m2 204,77 triệu/m2
      Hãy gọi: 0917 457 *** Thúy (xem nhà và sổ trực tiếp). Cam kết thông tin chính xác 100 phần trăm.Vị trí: Cách MT Lê Văn Sỹ chỉ 100m. oto để trong nhà.-...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 14, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố 3 tầng, 132 m2 tại Đường Điện Biên Phủ - 3 - Quận 3, giá 23,5 tỷ

      23.5 tỷ 132 m2 178,04 triệu/m2
      Bán Nhà Điện Biên Phủ , Đoạn Ngay Chợ Bàn Cờ ( Nguyễn Thiện Thuật , Q. 3 ) * Có kết cấu sẵn 1 trệt 3 lầu , 10 PN* Khu VIP đường thông tứ tung. MT trước nhà...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường 3, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà 3 tầng, 54 m2 tại Đường Cư xá Đô Thành - 4 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 54 m2 59,26 triệu/m2
      + Đường Số 2 - P. 4 - Q. 3 (Cư Xá Đô Thành)+ DT: 54 mét vuông (4,5Mx12M)+ giá: 3Tỷ2 (thỏa thuận)+ Kết Cấu: Nhà 1Trệt - 1 Lửng - 2 Lầu - 4 PN - 3...
      Đường Số 2 Cư xá Đô Thành, Phường 4, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà shr 4 tầng tại Đường Sư Thiện Chiếu - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 0 m2
      Mô tả:+ Đường Sư Thiện Chiếu - P. Võ Thị Sáu - Q. 3.+ DT: 56,12m2 (4,6mx12,2m).+ Nhà thiết kế hiện đại 1trệt - 1 lửng - 2 lầu - sân thượng - giếng trời.+...
      Đường Sư Thiện Chiếu, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 80 m2 tại Đường Điện Biên Phủ - 4 - Quận 3, giá 35 tỷ

      35 tỷ 80 m2 437,5 triệu/m2
      bán nhà MT Điện biên phủ Q3 ( 5,7x20) 5 tầng giá 35 tỉ- DT : 5,7x20 - kết cấu : 5 tầng - giá : 35 tỉ ( có thỏa thuận cho khách thiện chí ) - vị trí ngôi ...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường 4, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 13 tầng, 525 m2 tại Đường Trương Định - 6 - Quận 3, giá 300 tỷ

      300 tỷ 525 m2 571,43 triệu/m2
      Bán hotel 4 sao MT Trương Định Q. 3.- DT: 15 x 35m - CN 525m2.- Kết cấu: 1 hầm 13 tầng - Tổng 85 phòng ks - hồ bơi - phòng gym - bar - hội nghị.- hợp đồng...
      Đường Trương Định, Phường 6, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố 3 tầng, 95 m2 tại Đường Cư xá Đô Thành - 4 - Quận 3, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 95 m2 184,22 triệu/m2
      Chính chủ bán căn nhà phố khu cư xá Đô Thành P. 4 Q. 3. - DT 4.1m x 23m. Nở hậu 4.7m.- Công nhận : 94.7 mét vuông.- Kết cấu 3 tầng nhà cũ thích hợp...
      Đường Số 2 Cư xá Đô Thành, Phường 4, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà phố 9 tầng, 310 m2 tại Đường Nguyễn Đình Chiểu - 4 - Quận 3, giá 110 tỷ

      110 tỷ 310 m2 354,84 triệu/m2
      Siêu phẩm MT Cao Thắng - Võ Văn tần, P. 3, Q. 3.DT: (10x30m công nhận 310m), CTXD: Hầm 9 tầng.- Vị trí siêu Vip gần ngay góc Nguyễn Đình Chiểu.- Tuyến đường...
      Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường 4, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 325 m2 tại Đường Lê Ngô Cát - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 112 tỷ

      112 tỷ 325 m2 344,62 triệu/m2
      bán ngay MT Lê Ngô Cát, P. Võ Thị Sáu, Q3 chỉ 112 tỉ DT 9x31 siêu đắc địa - Vị trí Lê Ngô Cát, P. Võ Thị Sáu, Q3- DT 9x31m nở hậu 12,9m. Công nhận 321m2...
      Đường Lê Ngô Cát, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 2 tầng, 101 m2 tại Đường Điện Biên Phủ - Quận 3, giá 19,5 tỷ

      19.5 tỷ 101 m2 193,07 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà phố khu cư xá Đô Thành Q3, giá 19,5 tỉ.Đường nhựa trước nhà rộng 8 mét Điện Biên Phủ P4, Q3.DT: 5,7m x 17m, khuôn viên đất 101m2.Kết cấu:...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường 4, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà phố 4 tầng, 120 m2, mặt tiền 6m tại Đường Điện Biên Phủ - 4 - Quận 3, giá 35 tỷ

      35 tỷ 120 m2 291,67 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà phố đường Điện Biên Phủ, P. 4. Q. 3. MT rộng ,oto ngủ trong nhà luôn, khu vực tiện di chuyển ngay đầu cư xá Đô Thành, Bàn Cờ. Nguyễn...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường 4, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 4 tầng, 330 m2 tại Đường Nguyễn Thị Minh Khai, giá 158 tỷ

      158 tỷ 330 m2 478,79 triệu/m2
      Siêu phẩm MT đẹp nhất - khuôn đất chuẩn chỉ duy nhất và giá mềm nhất trung tâm TP vào lúc này.MT đường Cao Thắng - Nguyễn Thị Minh Khai Q. 3.- DT: 10m x...
      Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường 5, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà phố 4 tầng, 120 m2 tại Phố Kỳ Đồng - 9 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 39 tỷ

      39 tỷ 120 m2 325 triệu/m2
      Bán nhà phố Kỳ Đồng, P9, Q. 3. DT:(5 x 25)CN 120 mét vuông, 4 tầng, chỉ 39 tỉ. - L/H Ms Tâm: 0932 723 ***xem nhà xem sổ trực tiếp). Cam kết nhà...
      Đường Kỳ Đồng, Phường 9, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà phố 5 tầng, 242 m2 tại Đường Phạm Ngọc Thạch - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 160 tỷ

      160 tỷ 242 m2 661,16 triệu/m2
      Nợ NH cần bán ngay nhà MT Phạm Ngọc Thạch, P. 6, Q. 3.- DT: 11x22m, 5 tầng.- Đang cho thuê 300 tr/tháng.- Vị trí ngay hồ Con Rùa, khu vực không có nhà...
      Đường Phạm Ngọc Thạch, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng 4 tầng, 84 m2, mặt tiền 4m tại Đường Võ Văn Tần - 5 - Quận 3, giá 14 tỷ

      14 tỷ 84 m2 166,67 triệu/m2
      - Bán nhà Võ Văn Tần, P. 5, Q. 3 vị trí rất hiếm căn rao bán.- DT lớn 84m2 (4.5 x 18m), sổ hồng riêng vuông vức, không lỗi phong thủy.- Hiện trạng mới...
      Đường Võ Văn Tần, Phường 5, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 3 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 3 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 3 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 3 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!