Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.585 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 6,8 tỷ tại Phường An Khánh - 2 - TP Hồ Chí Minh

      6.8 tỷ 50 m2 136 triệu/m2
      Chính chủ cần thu hồi vốn gấp căn 1 phòng ngủ + 1 toilet tòa Galleria view sông, đã có nội thất cơ bản từ CDT.- DT: 50m, Tây Bắc.- giá: 6.8 tỉ...
      Dự án The Metropole, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư 4 phòng ngủ, 179 m2, giá 21,5 tỷ tại Đường Song Hành - 2 - TP Hồ Chí Minh

      21.5 tỷ 179 m2 120,12 triệu/m2
      Cần giao dịch nhanh căn hộ chung cư 4 phòng ngủ, Estella Heights nội thất đầy đủ thiết kế đẹp.- giá 21,5 tỉ.- DT: 179 mét vuông,...
      Dự án Estella Heights, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 6,7 tỷ tại 2 - TP Hồ Chí Minh

      6.7 tỷ 70 m2 95,72 triệu/m2
      * Tổng quan dự án Lumiere Riverside:- CĐT: Masterise Homes.- Vị trí đắc địa: 628A MT đường Xa Lộ TP Hà Nội, P. An Phú, Q. 2, TP. Tp HCM (Kế bên Masterise...
      Lumiere Riverside, 628A, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 7,4 tỷ tại 2 - TP Hồ Chí Minh

      7.4 tỷ 74 m2 100 triệu/m2
      Chính chủ cần sang nhượng chung cư với giá ưu đãi 800 tr với KH thiện chí!- Nhận nhà vào tháng 11 năm 2023 với đầy đủ nội thất như: Bếp,  toilet,...
      Dự án Lumiere Riverside, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 7,2 tỷ tại 2 - TP Hồ Chí Minh

      7.2 tỷ 73 m2 98,64 triệu/m2
      Em đang có 2 căn hộ chung cư view sông bán, giá cực rẻ dự án, giá rẻ hơn giá CDT.W. 1x15 - tầng trung - view sông đẹp - giá gốc 7.6 tỉ giá 7.4 tỉ.W....
      Masteri Lumiere Riverside, 628A, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 7,2 tỷ tại Đường Xa Lộ Hà Nội - An Phú - 2 - TP Hồ Chí Minh

      7.2 tỷ 73 m2 98,64 triệu/m2

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 61 m2, giá 1,61 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      1.61 tỷ 61 m2 26,4 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn Citihome Q. 2Gồm 2 PN 1 vệ sinhTầng trung view sông hướng Đông Nam mát mẻNhà mới, nội thất cơ bản vào ở liềnĐầy đủ tiện ích nội khugiá:...
      Dự án Citi Home, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư 2 phòng ngủ, giá 13,8 tỷ tại Phường An Khánh - 2 - TP Hồ Chí Minh

      13.8 tỷ 0 m2
      Quí Ngọc 37Relaty chuyên Metropole. Văn phòng ngay dự án xem nhà 24/24.Bán căn 2 phòng ngủ Metropole, GĐ 2 Crest:- DT 82.68 mét vuông.- Tầng cao...
      Dự án The Crest Residence, Đường Đại Lộ Vòng Cung, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư 2 phòng ngủ, 103 m2, giá 8,2 tỷ tại Đường Phan Văn Đáng - 2 - TP Hồ Chí Minh

      8.2 tỷ 103 m2 79,62 triệu/m2
      Không đăng tin ảo - tin như nào hình thật đính kèm y như vậy.Cam kết giỏ hàng full tốt nhất thị trường TPTP.HCM.Hỗ trợ xem nhà free - tặng dịch vụ dọn nhà...
      Dự án Feliz En Vista, Đường Phan Văn Đáng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 6,8 tỷ tại 2 - TP Hồ Chí Minh

      6.8 tỷ 74 m2 91,9 triệu/m2
      Bán căn 2 phòng ngủ Lumiere Riverside Q. 2 của chủ đầu tư Masterise Homes.- DT: 74m2.- 2 phòng ngủ, 2 toilet, tầng trung, view sông.-...

      Sở hữu ngay căn chung cư 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 4,7 tỷ tại 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.7 tỷ 50 m2 94 triệu/m2
      Thông tin mô tả.Chính chủ ngộp bank nên cần bán ngay chung cư 1 phòng ngủ View Landmark81 siêu đẹp giá cắt lỗ 250 tr so với giá gốc CĐT.chung cư...

      Bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 7,3 tỷ tại Phường Bình Trưng Tây - 2 - TP Hồ Chí Minh

      7.3 tỷ 89 m2 82,03 triệu/m2
      Thông tin căn hộ chung cư:- Nằm tại tháp Bora Bora Đảo Kim Cương.- DT: 89m2.- căn hộ chung cư 02  phòng ngủ + 02 phòng tắm.- Tầng cao, view sông...
      Dự án Diamond Island, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh.

      Cần bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 95 m2, giá 5,2 tỷ tại Đường An Phú - 2 - TP Hồ Chí Minh

      5.2 tỷ 95 m2 54,74 triệu/m2
      Với 2 dạng layout vuông và Layout cánh quạt, layout vuông nhỉnh hơn về bố trí và độ ưa thích của KH.Nay chính chủ cần ra gấp chung cư 2 phòng ngủ...
      Dự án Imperia An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 122 m2, giá 17,2 tỷ tại Phường An Khánh - 2 - TP Hồ Chí Minh

      17.2 tỷ 122 m2 140,99 triệu/m2
      - bán ngay 3 chung cư thu hồi vốn Tháp The Crest, The Metropole, cam kết không có sp tương tự để so sánh.- Số 1: Tầng 20, DT 122 m2, giá thu hồi 17,2 tỉ.-...

      Sở hữu căn chung cư 2 phòng ngủ, giá 14 tỷ tại Đường Nguyễn Cơ Thạch - 2 - TP Hồ Chí Minh

      14 tỷ 0 m2
      2 phòng ngủ lớn view song tại dự án cao cấp The River Thủ Thiêm.
      Dự án The River Thủ Thiêm, Đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,6 tỷ tại Đường Nguyễn Thị Định - 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.6 tỷ 70 m2 51,43 triệu/m2
      D'Lusso Emerald nằm ngay trái tim Q. 2, chỉ cách nửa bước chân để đến khu đô thị mới Thủ Thiêm, Cao tốc Long Thành - Dầu Giây, Q. 1, Q. 7, thừa hưởng tiện...
      Dự án D’Lusso, Đường Nguyễn Thị Định, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 142 m2, giá 9,4 tỷ tại 2 - TP Hồ Chí Minh

      9.4 tỷ 142 m2 66,2 triệu/m2
      Với 9,4 tỉ thật hiếm để tìm đc tại Q. 2 căn Penthouse thiết kế căn duplex có sân vườn riêng như clip bên dưới.Precia.- Đ/c: 21 Nguyễn Thị Định, An Phú, Q....
      Dự án Căn hộ Precia Quận 2, Đường Nguyễn Thị Định, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư 379 m2, giá 170 tỷ tại Đường Mai Chí Thọ - Thủ Thiêm - 2 - TP Hồ Chí Minh

      170 tỷ 379 m2 448,55 triệu/m2
      Penthouse tầm nhìn độc tôn tại trung tâm Thủ Thiêm.Xứng tầm là kiệt tác kiến trúc sánh ngang với các penthouse tại các đô thị hàng đầu trên thế giới như...
      Dự án Empire City Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!