Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.584 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 80 m2 tại Đường Bùi Tá Hán - An Phú - 2, giá 17 tỷ

      17 tỷ 80 m2 212,5 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Bùi Tá Hán, An Phú, Q. 2.DT 80 mét vuông (4mx20m).Giá 17 tỉ bớt lộc.
      Đường Bùi Tá Hán, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà phố thương mại shophouse 1 tầng, 97 m2, giá 32 triệu tại 2 - TP Hồ Chí Minh

      32 triệu 97 m2 0,33 triệu/m2
      Lakeview- giá cho thuê : 32 tr - Kết cấu: 3 phòng lớn, 2 tolet, 1 kho rộng+ DT :7m2 - Ngay khu vực tập trung cư dân và du khách.- Đậu oto thoải mái.-...
      Phường An Lợi Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 274 m2 tại Phường Bình Trưng Đông - 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 15 tỷ

      15 tỷ 274 m2 54,75 triệu/m2
      Bán dãy trọ MT đường số 5, P. Bình Trưng Đông Q2.* Vị trí: Mặt đường số 5, cách đường Nguyễn Duy Trinh 150m.* DT: 9,8 x 28m = 274 mét vuông (Full...
      Đường Số 5, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất 80 m2, mặt tiền 5m tại Phường An Phú - 2 - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 80 m2
      Bán đất nền tái định cư Rạch Chiếc - P. An Phú, TP Thủ Đức (Q. 2 cũ). Lô đẹp nhất dự án đang sẵn sàng chờ chủ mới.- DT: 80 mét vuông.- Vị trí đắc địa...
      Dự án Nam Rạch Chiếc, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất 176 m2, hướng Đông - Nam tại Phố 56 - Bình Trưng Đông - 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 21 tỷ

      21 tỷ 176 m2 119,32 triệu/m2
      Chính chủ cần bán gấp đất MT đường 56 khu dân cư Đông Thủ Thiêm, P Bình Trưng Đông Q. 2.- Vị trí: MT đường 56 đường KD thương hiệu.Đường liên thông Đỗ...
      Dự án Đông Thủ Thiêm, Phố 56, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh lô đất nền 110 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 14,85 tỷ

      14.85 tỷ 110 m2 135 triệu/m2
      Đường 60 gần Nguyễn Thanh Sơn Thạnh Mỹ Lợi Q. 2.Lô: DT 5mx22m.Tây Nam.Khu vực xây dựng hầm 6 lầu.Khu vực có nhiều văn phòng cho thuê,Giá: 135tr/m2.gọi ...
      Dự án Huy Hoàng, Đường Tỉnh lộ 25B, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 100 m2 135 triệu/m2
      Giảm 50 phần trăm so với giá năm 2022 chỉ còn 120tr/m còn thỏa thuận.bán gấp lô giá mềm nhất thị trường dự án Tổ Đình Đông Hưng p. An Phú Q. 2 TP...
      Dự án Nam Rạch Chiếc, Đường 9, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất 80 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Phường An Phú - 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 80 m2 98,75 triệu/m2
      Giá chốt nhanh trong tuần 7,9tỉ.bán ngay lô Nam Rạch Chiếc, P. An Phú, Tp Thủ Đức. (Q2).DT: 80m2 (5m x 16m).Hướng: Nam.pháp lí: sổ hồng riêng, quy...
      Dự án Nam Rạch Chiếc, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất 120 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 15 tỷ

      15 tỷ 120 m2 125 triệu/m2
      - Cần bán miếng đất đường 57 KDC Huy Hoàng, TP. Thủ Đức, Tp. Thành phố Hồ Chí Minh;DT 5mx20m, Tây Bắc, đối diện công viên; đường 12m, xây dựng đc 6...

      Cần bán nhanh đất dự án 160 m2, mặt tiền 8m tại 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 26400 tỷ

      26400 tỷ 160 m2 165000 triệu/m2
      Bán lô đất kế nền góc đường 63a (gần đường Nguyễn Thanh Sơn) dự án Huy Hoàng(dt 8mx20m), P. Thạnh Mỹ Lợi, Tp.Thủ...
      Dự án Huy Hoàng, Đường Đặng Như Mai, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất dự án 80 m2, mặt tiền 4m tại An Phú - 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 13,6 tỷ

      13.6 tỷ 80 m2 170 triệu/m2
      Bán đất MT đường Bùi Tá Hán khu C KĐT An Phú An Khánh P. An Phú.- DT 4x20m.- Xây dựng: Hầm Trệt 2 Lầu Sân Thượng.- Đường trước nhà 16m.- Khu vực an ninh với...
      Dự án An Phú An Khánh, Đường Bùi Tá Hán, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh
      A
      Cao Thắng - Chuyên An Phú An Khánh - Bình An Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 500 m2, giá 100 tỷ tại 2 - TP Hồ Chí Minh

      100 tỷ 500 m2 200 triệu/m2
      Bán villa 2 MT trước sau khu Compound VIP - P. Thảo Điền - Q. 2.- Villa như hình.- DT: 17 x 28m - CN: 500 m2.- Hiện trạng: Trệt 2 lầu sân thượng, thang máy,...
      Đường Số 55, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư 3 phòng ngủ, 129 m2, giá 19,5 tỷ tại 2 - TP Hồ Chí Minh

      19.5 tỷ 129 m2 151,17 triệu/m2
      Chính chủ mua sỉ 10 căn Metropole, nay cần tiền nên cần bán bớt. giá chỉ thu hồi vốn, không lời lãi, view nhìn về Landmark 81 và sông Tp Tp HCM.- DT:...
      Dự án The Crest Residence, Đường Đại Lộ Vòng Cung, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 11,2 tỷ tại 2 - TP Hồ Chí Minh

      11.2 tỷ 83 m2 134,94 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh, chỉ thu hồi vốn không lời lãi. CDT vừa bàn giao nhà, mới 100 phần trăm, chưa từng cho thuê, đã có nội thất cơ bản cao cấp từ...

      Bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 2,15 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      2.15 tỷ 71 m2 30,29 triệu/m2
      Dự án chung cư D'Lusso Q. 2 sở hữu vị trí đắc địa, liên kế sông Hồ Chí Minh và đường đi bộ ven sông đẹp nhất Hồ Chí Minh.+ chung cư thiết kế...
      Dự án Căn hộ D’Lusso, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, 184 m2, giá 40 tỷ tại Phường An Khánh - 2 - TP Hồ Chí Minh

      40 tỷ 184 m2 217,4 triệu/m2
      Bán căn biệt thự Q. 2 khu đường Trần Não, vị trí đẹp cách Trần Não chỉ 100m, KDC cao cấp, quy hoạch bài bản, phía bờ sông Hồ Chí Minh nên không gian...
      Đường Số 33, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà biệt thự 3 tầng, 300 m2, giá 78 tỷ tại Đường Trần Não - An Khánh - 2 - TP Hồ Chí Minh

      78 tỷ 300 m2 260 triệu/m2
      căn biệt thự Khu River Mark compuond Trần Não Q2 Giá Shok 78 tỉ -DT: 15 x 20m, công nhận 300 mét vuông, đất đẹp, vuông vắn, không lỗi phong...
      Đường Trần Não, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 100 m2, giá 17,5 tỷ tại Đường Song Hành - 2 - TP Hồ Chí Minh

      17.5 tỷ 100 m2 175 triệu/m2
      Cần sang nhượng ngôi nhà phố Lakeview City.Dt: 5x20m 1 trệt 3 lầu.Giá chỉ có 17.5 tỉ bao thuế phí.Vị trí ngay trục đường 25m, view chính diện hồ.anh/chị...
      Dự án Lakeview City, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!