Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.588 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn Khu căn hộ Diamond Island (Đảo Kim Cương), 2 phòng ngủ, thỏa thuận

      Thỏa thuận 83 m2
      chính chủ cần bán căn hộ chung cư Đảo Kim Cương Tháp Canary tầng trung.DT 83m2 thiết kế 2 PN cao cấp sang trọng.căn hộ góc view sông thoáng mát.Tư vấn...
      Dự án Diamond Island, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ 3 phòng ngủ, 129 m2, giá 19,4 tỷ tại Phường An Khánh - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      19.4 tỷ 129 m2 150,39 triệu/m2
      Cần bán lỗ chung cư 3 phòng ngủ Crest, 129m2, Góc, View Sông. gọi ngay: 0707 116 ***- Chính chủ gửi bán căn 3 phòng ngủ crest 129m2.- căn hộ ...
      Dự án The Crest Residence, Đường Đại Lộ Vòng Cung, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư Khu căn hộ Feliz En Vista, 1 phòng ngủ, 58 m2, giá 4,4 tỷ tại Quận 2

      4.41 tỷ 58 m2 75,87 triệu/m2
      chính chủ cần bán chung cư 1 PN DT 58 m2.giá 4,4 tỉ đầy đủ nội thất - có thỏa thuận cho KH mua.View Đông Bắc tầng cao nhìn về Đồng Văn Cống.Tiện ích...
      Dự án Feliz En Vista, Đường Phan Văn Đáng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn 4 phòng ngủ, 180 m2, giá 41 tỷ tại Phường Thủ Thiêm - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      41 tỷ 180 m2 227,78 triệu/m2
      Quí Ngọc chuyên Metropole, văn phòng ngay dự án hỗ trợ xem nhà 24/24.Cần bán nhanh căn 4 phòng ngủ Metropole, GĐ 3 Opera tầng điển hình.- View sông...
      Dự án The Opera Residence, Đường Đại Lộ Vòng Cung, Phường Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn liền kề 2 tầng, giá 25 tỷ tại Phường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      25 tỷ 0 m2
      Bán nhà góc 2MT khu dân cư Sông Giồng, DT: 7x19m, trệt 2 lầu ST, giá 25 tỉ.DT: 7x19m (CN: 120.3 mét vuông).Kết cấu: Trệt 2 lầu sân thượng.khu dân ...
      Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay biệt thự siêu đẹp Khu đô thị Saigon Mystery Villas, giá 75 tỷ tại Quận 2

      75 tỷ 240 m2 312,5 triệu/m2
      Bán Dự án Saigon Mystery Villas, Thạnh Mỹ Lợi, Q. 2Đất dự án Saigon Mystery - Thạnh Mỹ Lợi, TP.Thủ Đức.+ DT: 10 x 24m, công nhận: 240 mét vuông đất.+...
      Dự án Saigon Mystery Villas, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư 2 phòng ngủ, giá 8,1 tỷ tại Đường Xa Lộ Hà Nội - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      8.1 tỷ 0 m2
      Hàng độc quyền - Lumiere Riverside - Toà West.Chính chủ gửi bán chung cư Lumiere Riverside Q. 2 - Tặng 14 mét vuông sân vườn.- chung cư:...
      Dự án Lumiere Riverside, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhà biệt thự liền lề Khu đô thị Lakeview City, giá 22,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      22.5 tỷ 165 m2 136,37 triệu/m2
      Nhà mới nhận 1 năm - nội thất siêu mới và đẹp.Vị Trí: Đường D Song Hành, P. An Phú - Q. 2, TP. Thành phố Hồ Chí Minh.Dự án thuộc KĐT Lake View City.KĐT...
      Dự án Lakeview City, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng biệt thự Khu đô thị Lakeview City, giá 14,8 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      14.8 tỷ 100 m2 148 triệu/m2
      Em Tú 0917 330 *** cập nhật giỏ hàng mua bán sang nhượng Lakeview City mới nhất 05/2023 đến quý a/c.ngôi nhà phố:Dt: 5x20m giá 14.8 tỉ đối diện căn biệt...

      Bán nhanh căn Khu căn hộ Diamond Island (Đảo Kim Cương), 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 89 m2 77,53 triệu/m2
      * contact cho em Dung: 0907 055 ***zalo/viber/sms) với giỏ hàng nhiều căn giá rẻ - giá trực tiếp từ chính chủ - không đăng giá ảo.- Hỗ trợ xem nhà thực tế...
      Dự án Diamond Island, Đường 104A, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán chung cư Khu căn hộ The Sun Avenue, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 2,6 tỷ tại Quận 2

      2.6 tỷ 73 m2 35,62 triệu/m2
      căn hộ The Sun Avenue 73m2.- Kết cấu: 2 PN và 2 phòng tắm WC.- căn hộ chung cư có logia rộng rãi đón ánh sáng tốt.- Chủ để lại toàn bộ nội thất gồm 2...
      Dự án The Sun Avenue, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề, biệt thự 2 tầng, 300 m2, giá 95 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      95 tỷ 300 m2 316,67 triệu/m2
      biệt thự đẳng cấp trong khu compound RiverMark thương hiệu tại đường số 31, Bình An, Q. 2.DT: 15x20 cn 300 mét vuông.Kết cấu: Hầm trệt 2 lầu sân...
      Đường Số 31, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư Khu căn hộ Diamond Island (Đảo Kim Cương), 5 phòng ngủ, 871 m2, giá 80 tỷ

      80 tỷ 871 m2 91,85 triệu/m2
      Bán sp 1 - 0 - 2.+ Pool Villa 5  phòng ngủ, dành cho gia đình.+ Giá bán ngay chốt: 80 tỉ (thỏa thuận).+ Thô.+ Tháp Bahamas.+ DT 871m2.+ Hiện tại...

      Cần bán căn hộ 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 15,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      15.5 tỷ 76 m2 203,95 triệu/m2
      * Thông tin mô tả:Giá 15,5 tỉ (chưa bao gồm 2 phần trăm phí bảo trì khi nhận nhà):Bao gồm các chi phí: 2 phần trăm thuế TNCN, chi phí hồ sơ sang...
      Dự án The Opera Residence, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Khu căn hộ Vista Verde, 4 phòng ngủ, 161 m2, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 161 m2 65,22 triệu/m2
      Kính gửi a/c căn 4 phòng ngủ tháp Lotus, DT tích lớn, view đẹp, giá mềm nhất thị trường Vista Verde.- diện tích xây dựng: 161 mét vuông.-...
      Dự án Vista Verde, Đường Phan Văn Đáng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp liền kề 3 tầng, 204 m2, giá 24,9 tỷ tại Đường 41 - Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      24.9 tỷ 204 m2 122,06 triệu/m2
      - Kẹt tiền bán ngay căn biệt thự Thảo Điền - Q. 2 - TPThành phố Hồ Chí Minh.- Khu sang trọng, người giàu và người nước ngoài sinh sống.- DT: 12m x...
      Đường 41, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Vista Verde, 3 phòng ngủ, 118 m2, giá 7,3 tỷ tại Quận 2

      7.3 tỷ 118 m2 61,87 triệu/m2
      Môi giới chuyên nghiệp - tận tâm - uy tín: Ms My 0918 957 ***.Làm việc trực tiếp với chính chủ - Hình ảnh thực tế căn hộ chung cư 100 phần trăm.Bán...

      Bán chung cư Khu căn hộ Estella Heights, 2 phòng ngủ, 104 m2, giá 9,32 tỷ tại Quận 2

      9.32 tỷ 104 m2 89,62 triệu/m2
      Nói không với tin ảo - Đăng tin thực tế 100 phần trăm - Giá chính chủ.Môi giới chuyên nghiệp - uy tín - tận tâm - liên hệ 0901 022 ***Ms. Hoàng...
      Dự án Estella Heights, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!