Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.588 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ Paris Hoàng Kim, 2 phòng ngủ, giá rẻ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      Thỏa thuận 0 m2
      Bán chung cư Q. 2 Paris Hoàng Kim giá từ 92 - 94 tr/ mét vuông.NH VietinBank để tài trợ vốn, cho vay đến 70 phần trăm giá trị chung cư với LS...
      Dự án Paris Hoàng Kim, Phố Lương Định Của, Phường Bình Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 5,9 tỷ tại Quận 2

      5.9 tỷ 93 m2 63,45 triệu/m2
      Masteri Thảo Điền 3 phòng ngủ 2 toilet view sông thoáng mát cần bán.- Là căn hộ góc có view hướng sông mát mẻ.- DT lớn 93m2.- Tầng cao view...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ The CBD Premium Home, 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 2,03 tỷ

      2.03 tỷ 63 m2 32,23 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư The CBD, 125, Đồng Văn Cống, P. Thạnh Mỹ Lợi.- DT 63 mét vuông gồm 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh.- full nội ...
      The CBD Premium Home, 125, Đường Đồng Văn Cống, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn Khu căn hộ Citi Home, 2 phòng ngủ, 61 m2, giá 1,6 tỷ tại Quận 2

      1.6 tỷ 61 m2 26,23 triệu/m2
      chung cư Citihome 2 phòng ngủ, 1 phòng vệ sinh có DT 61 mét vuông, nhà mới đẹp, nội thất cơ bản, lầu trung view đẹp, giá siêu đầu tư 1,6...
      Dự án Citi Home, Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Khu phức hợp tháp quan sát Thủ Thiêm (Empire City)

      16.61 tỷ 101 m2 164,36 triệu/m2
      - Cần bán 2 phòng ngủ Cove 101m2.- Tầng cao 1x, view sông.- căn hộ góc, view hướng Đông Nam thoáng mát, view vĩnh viễn không che.- Đặc biệt giá...
      Dự án Empire City Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà biệt thự 4 tầng, 200 m2, giá 43 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      43 tỷ 200 m2 215 triệu/m2
      * Nay a/c cần bán đại diện Em làm việc, giá từ chính chủ (ảnh minh hoạ).- Vị trí: căn biệt thự 2 MT - thông ra đường Thái Thuận, Khu B - khu đô thị AN...
      Đường Nguyễn Quý Đức, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ Khu căn hộ Citi Soho, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 1,75 tỷ tại Quận 2

      1.75 tỷ 60 m2 29,17 triệu/m2
      Chào mừng đến với căn hộ chung cư Citi Soho - một nơi lý tưởng để bạn tận hưởng cuộc sống đô thị hiện đại và tiện nghi.Citi Soho là sự lựa chọn hoàn hảo...
      Dự án Citi Soho, Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng liền kề, biệt thự 3 tầng, 88 m2, giá tốt tại Đường 4 - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      Thỏa thuận 88 m2
      Bán căn biệt thự MT 29 đường số 4, P. Thảo Điền Q. 2 . Vị trí: nằm trong khu khu làng báo chí, Cách đường Nguyễn Văn Hưởng 150m, quy hoạch đồng bộ, cách...
      Đường 4, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 13,02 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      13.03 tỷ 88 m2 148 triệu/m2
      Khai trương nhà mẫu thực tế ngay tại dự án Zeit River Thủ Thiêm T6/2023 (chào bán T7/2023)Đặt lịch xem ngày cuối tuần này nhé anh chị ơi liên lạc đặt...
      Dự án Thủ Thiêm Zeit River, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 8,3 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      8.31 tỷ 86 m2 96,52 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Sala Sarimi 2 PN, KĐT Đại Quang Minh.View hồ bơi Q. 1 đẹp.Tầng trung.Vị trí đẹp, cách hầm Thủ Thiêm 550m, về Q. 1 chưa đến 5 ph.Nội...
      Dự án Sarimi Sala, Phường An Lợi Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư Khu căn hộ The Sun Avenue, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,8 tỷ tại Quận 2

      3.8 tỷ 76 m2 50 triệu/m2
      chính chủ cần bán ngay để giá căn 2 phòng ngủ giá đang tốt nhất dự án.Căn 2 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh 76m2, view sông, tháp trung...
      Dự án The Sun Avenue, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Estella Heights, 1 phòng ngủ, 59 m2, giá 4,6 tỷ tại Quận 2

      4.6 tỷ 59 m2 77,97 triệu/m2
      CẬP NHẬT LIÊN TỤC NHIỀU chung cư ESTELLA HEIGHTS CẦN BÁNCAM KẾT:- HÀNG THỰC- GIÁ CẢ CHÍNH XÁC 100%- LÀM VIỆC CHÍNH CHỦ- HỖ TRỢ TỪ A-Z: THỦ TỤC sang ...
      Dự án Estella Heights, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư Khu phức hợp tháp quan sát Thủ Thiêm (Empire City), 2 phòng ngủ

      10.7 tỷ 98 m2 109,19 triệu/m2
      4 căn chuyển nhượng giá mềm nhất Tilia - Empire City hiện tại.+ chính chủ thiện chí muốn bán.+ Trực tiếp từ chính chủ.+ Hổ trợ xem nhà, tư vấn, deal, giấy...

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 2 phòng ngủ, giá 5,15 tỷ

      5.15 tỷ 70 m2 73,58 triệu/m2
      chính chủ đang ở cần đổi ngôi nhà phố nên mới bán chung cư cao cấp 2 PN view sông Masteri Thảo Điền.căn hộ góc DT lớn 70m2.sổ hồng riêng đầy đủ pháp ...

      Cần bán gấp biệt thự 3 tầng, 132 m2, giá 10,9 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      10.9 tỷ 132 m2 82,58 triệu/m2
      Giá trị sở hữu ngay căn nhà phố căn biệt thự Sol Villas Q. 2. Tọa lạc vị trí đắc địa tại KĐT Kiểu mẫu tâm điểm Q. 2 - PhoDong Village quy mô 41ha, căn ...
      Dự án Phố Đông Village , Đường Nguyễn Thị Định, Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư Chung cư Cantavil An Phú - Cantavil Premier, 3 phòng ngủ

      4.66 tỷ 120 m2 38,75 triệu/m2
      Với 10 năm lĩnh vực bất động sản chuyên chuyển nhượng chung cư Cantavil - Cantavil Premier An Phú với giỏ hàng các DT gồm:DT: 75m, 1 phòng khách, 2 PN,...
      Dự án Cantavil An Phú - Cantavil Premier, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư Khu căn hộ Diamond Island (Đảo Kim Cương), 4 phòng ngủ, giá 20,5 tỷ

      20.5 tỷ 167 m2 122,76 triệu/m2
      Em My hiện đang quản lý toàn bộ chung cư 4 phòng ngủ bán tại Đảo Kim, cập nhật mới nhất 7/2023.Xin vui lòng liên lạc qua liên lạc phòng kinh ...
      Dự án Diamond Island, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp chung cư Khu căn hộ Estella, 2 phòng ngủ, 98 m2, giá 6,15 tỷ tại Quận 2

      6.15 tỷ 98 m2 62,76 triệu/m2
      Có suất đậu oto dưới tầng hầm cực hiếm, tìm đc một căn giá siêu mềm có suất đậu oto dưới tầng hầm tại The Estella không hề dễ dàng!Đăng tin nào - thật...
      Dự án The Estella, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!