Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.588 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ 1 phòng ngủ, 66 m2, giá 8 tỷ tại Phường An Khánh - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      8 tỷ 66 m2 121,22 triệu/m2
      CBRE Việt Nam hân hạnh là đơn vị phân phối f1 chính thức của dự án Zeit River Thủ Thiêm.Đợt 2 của dự án sẽ đc chào bán vào tháng 7/2023 và hiện đang nhận...
      Dự án Zeit River Thủ Thiêm , Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh
      C
      The May Property (ms. Phuong Cbre) Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp căn biệt thự Khu dân cư Thạnh Mỹ Lợi, giá 15,6 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      15.6 tỷ 140 m2 111,43 triệu/m2
      Gia chủ cần bán ngay ngôi nhà 3 tầng khá khang trang, xây dựng hiện đại và thoáng mát KDC số 1 ngay ủy ban nhân dân P. Thạnh Mỹ Lợi Q. 2:- DT đất:...
      Dự án Thạnh Mỹ Lợi, Đường Phạm Thận Duật, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề, biệt thự Khu đô thị Saigon Mystery Villas, giá 140 tỷ tại Quận 2

      140 tỷ 448 m2 312,5 triệu/m2
      Làn gió bên sông.Mát lành dư vị cuộc sống.Một chuẩn mực đẳng cấp mới dành riêng cho gia chủ những biệt thự tại Saigon Mystery Villas, cuộc sống sẽ thư thái...
      Dự án Saigon Mystery Villas, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư The Metropole Thủ Thiêm, 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 50 m2 136 triệu/m2
      The Metropole: Top các căn 1 phòng ngủ giá dưới 7 tỉ - NTCB và Full NT - xem nhà contact Hoàng 24/24.Galleria loại 1 phòng ngủ:- 1 phòng ...
      Dự án The Metropole Thủ Thiêm , Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn Căn hộ Citi Alto , 2 phòng ngủ, 53 m2, giá 1,76 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      1.76 tỷ 53 m2 33,17 triệu/m2
      chung cư Citialto 52 mét vuông 2 PN 2  nhà vệ sinhgiá 1,750 tỉ (đã có thuế giá trị gia tăng)TT 30 phần trăm, nhận nhà cuối năm...
      Dự án Căn hộ Citi Alto, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu liền kề, biệt thự Khu đô thị An Phú An Khánh, giá 43 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      43 tỷ 200 m2 215 triệu/m2
      biệt thự kiên cố tâm huyết ngay công viên khu An Phú An Khánh:- DT 200m²(10x20m).- Kết cấu: Hầm + trệt + 2 lầu áp mái. Nội thất gỗ cao cấp, nền cao hầm...
      Dự án An Phú An Khánh, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà chung cư Khu căn hộ Feliz En Vista, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 1,8 tỷ tại Quận 2

      1.8 tỷ 85 m2 21,17 triệu/m2
      Chính chủ cần ra gấp chung cư ở Đồng Văn Cống, Thạnh Mỹ Lợi, Q. 2.DT: 84.85m2.Giá: 1.799 tỉKết cấu: 2 PN, 2 phòng tắm, logia.Chủ để lại toàn bộ nội thất...
      Đường Phan Văn Đáng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh biệt thự siêu đẹp Khu đô thị Lakeview City, giá 19,8 tỷ tại Quận 2

      19.8 tỷ 140 m2 141,43 triệu/m2
      Do thay đổi đc KD cần bán ngôi nhà số 99 KĐT Lakeview City, P. An Phú, Q. 2. Số nhà phong thủy cả dự án chỉ có 2 căn có số nhà 99.DT 7x20m, xây dựng ngang...
      Dự án Lakeview City, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 5,25 tỷ

      5.25 tỷ 73 m2 71,92 triệu/m2
      Siêu phẩm 2 phòng ngủ Masteri T3 gọi tên em - đang load: 96 phần trăm.căn hộ góc siêu rộng 73m2, tầng cao thoáng mát. Bếp mở PK lớn.View sông...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán biệt thự 3 tầng, 110 m2, giá 21 tỷ tại Phường Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      21 tỷ 110 m2 190,91 triệu/m2
      Nhà khu vực làng Báo Chí P. Thảo Điền.DT 10x11m.Nhà một trệt 2 lầu, nội thất cơ bản, đang có HĐ cho thuê lâu dài.KDC yên tĩnh, văn minh.Gần BV trường học...
      Đường Số 2, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà biệt thự liền lề Căn hộ Victoria Village, giá 35 tỷ tại Quận 2

      35 tỷ 192 m2 182,3 triệu/m2
      chính chủ gửi bán căn biệt thự Victoria Village, Q. 2 - 35 tỉ - liên hệ 0918 753 ***.DT 9x21,37m, (xây dưng) 1 trệt 2 lầu,+ DT đất 192,4 mét vuông,...
      Dự án Victoria Village, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Diamond Island (Đảo Kim Cương), 2 phòng ngủ

      13 tỷ 125 m2 104 triệu/m2
      Em Mỹ Dung (Sales /phòng kinh doanh bất động sản chuyên tư vấn - cung cấp dịch vụ môi giới uy tín /chuyên nghiệp) xin phép gửi đến quý anh chị thông...
      Dự án Diamond Island, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn liền kề 2 tầng, 140 m2, giá 25 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      25 tỷ 140 m2 178,58 triệu/m2
      Chính chủ ký gửi căn nhà phố khu Compound 280 Lương Định Của P. An Phú Q. 2 Tp Thủ Đức.+ DT 7x20m CN 140 mét vuông.+ Kết cấu trệt 2 lầu sân thượng.+...
      Phố Lương Định Của, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn liền kề 210 m2, giá 52 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Hưởng - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      52 tỷ 210 m2 247,62 triệu/m2
      chính chủ rất thân với em kẹt tiền cần bán ngay căn giấy phép XD căn biệt thự hồ bơi sân vườn rất tâm huyết trong khu Compound Eden an ninh Thảo...
      121, Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng biệt thự 3 tầng, 133 m2, giá 33,5 tỷ tại Phường An Khánh - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      33.5 tỷ 133 m2 251,88 triệu/m2
      Nhà mới đẹp. Ngay trục gần Trần Não, tiện ích xung quay đây đủ:- DT 7x19m- Kết cấu: 3 Tầng (như hình)- Khu căn biệt thự thông ra đường 34 và đường 33. Vị...
      Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay biệt thự siêu đẹp 430 m2, giá 86 tỷ tại Đường Đồng Văn Cống - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      86 tỷ 430 m2 200 triệu/m2
      Cần bán nhà đất rộng 430 mét vuông MT đường Đồng Văn Cống hiện trạng như hình đăng,Vị trí nhà nằm ngay đường lớn kết nối Phà Cát Lái, bên cạnh đường...
      Đường Đồng Văn Cống, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn Khu căn hộ The Sun Avenue, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá rẻ tại Quận 2

      Thỏa thuận 70 m2
      Bán căn hộ chung cư The Sun Avenue chính chủ, tọa lạc ở MT đường Mai Chí Thọ, Q. 2, Tp Thủ Đức.- Có sổ hồng, pháp lý rõ ràng.- đầy đủ nội thất.- Nằm...
      Dự án The Sun Avenue, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư Căn hộ Victoria Village, 2 phòng ngủ, 53 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận 2

      3.5 tỷ 53 m2 66,04 triệu/m2
      Chuyển công tác nên tôi cần bán nhanh chung cư Victoria Village Novaland MT Trương Văn Bang Q. 2. chung cư gần sông thiết kế thông thoáng, chất lượng cao...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!