Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.588 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 224 m2, giá 90 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      90 tỷ 224 m2 401,79 triệu/m2
      - Chính chủ gửi: Bán căn biệt thự 215B đường Nguyễn Văn Hưởng, Thảo Điền.- 9x25=224,4m2 - DT sàn: 412m2.Vị trí ngay trung tâm các trường Quốc Tế đang hoạt...
      Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà biệt thự 3 tầng, 216 m2, giá 65 tỷ tại Phường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      65 tỷ 216 m2 300,93 triệu/m2
      căn biệt thự vị trí tuyệt đẹp cách MT đường Lưu Đình Lễ 30m.- DT đất 12x18m.- Nhà xây 1 trệt 2 lầu, có nhà để xe xe, 4 PN, sân vườn hiện đại, nhà gỗ...
      Đường Lưu Đình Lễ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh
      L
      Bất Động Sản Kim Land Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Estella Heights, 3 phòng ngủ, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 125 m2 100 triệu/m2
      Chỉ với 12,5 tỉ. Giá đã bao gồm thuế phí + phí làm sổ. Rẻ nhất thị trường.Nội thất cơ bản, hiện đại.- chung cư nằm ở tầng cao tháp thương mại 3 của Estella...
      Dự án Estella Heights, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 150 m2, giá 33 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      33 tỷ 150 m2 220 triệu/m2
      Bán biệt thự đẹp ngay Metro An Phú An Khánh.DT 10x15m. Hầm 3 lầu, thang máy.nội thất luxury, đối diện công viên. Ra Metro chỉ 200m.SHR hoàn công đầy...
      Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà lk 2 tầng, 140 m2, giá 25,5 tỷ tại Phố Lương Định Của - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      25.5 tỷ 140 m2 182,15 triệu/m2
      Vị trí: Nằm trong khu vip 280 Lương Định Của, trục đường kết nối thẳng ra các đường lớn Trần Não, Mai Chí Thọ giao thông thuận tiện. Giá trị đất tăng cao...
      Phố Lương Định Của, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh liền kề Chung cư Fideco Riverview, 2 tầng, giá 120 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      120 tỷ 406 m2 295,57 triệu/m2
      Chính chủ - Gửi bán căn villa tâm huyết khu compound Fideco - Đường Thảo Điền - P. Thảo Điền - Q. 2.- DT: 14,5x24m - Công nhận: 406 mét vuông.- Hiện...
      Dự án Fideco Riverview, Đường Thảo Điền, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Paris Hoàng Kim, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 4,8 tỷ tại Quận 2

      4.8 tỷ 76 m2 63,16 triệu/m2
      Mình cần bán căn hộ chung cư 76 m2.giá 4.8 tỉ.Giao hoàn thiện cơ bản.căn hộ chung cư mới vừa bàn giao chưa ở.Vị trí ngay vòng xoay Lương Đình Của giao...
      Dự án Paris Hoàng Kim, Phố Lương Định Của, Phường Bình Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà lk 3 tầng, 200 m2, giá 40 tỷ tại Phường Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      40 tỷ 200 m2 200 triệu/m2
      1. chính chủ cần bán nhà số 5 và 5a đường 47 Thảo điền ,Q22, DT mỗi căn gần 200  mét vuông đất dts 500  mét vuông 3. kết cấu: 3 lầu thang máy...
      Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 7,5 tỷ tại Đường Xa Lộ Hà Nội - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      7.5 tỷ 73 m2 102,74 triệu/m2
      Toà West căn số 01 - 14 - 16 - 18 - 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh, tầng cao view sông HCM.- DT tim tường: 73 mét vuông.- Đông Bắc.- View...
      Dự án Lumiere Riverside, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn liền kề 3 tầng, 200 m2, giá 26 tỷ tại Phường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      26 tỷ 200 m2 130 triệu/m2
      căn biệt thự đẹp Q. 2, vị trí vàng, cần bán gấp trong tháng:- DT đất: 200m2 (10x20m).- diện tích sử dụng: 340m2.- Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu, 5 PN, 3...
      Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 400 m2, giá rẻ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      Thỏa thuận 400 m2
      Chính chủ mở bán biệt thự tại phân khu Eden - đường Nguyễn Văn Hưởng - khu căn biệt thự Thảo Điền - Q. 2 - TP HCM- Vị trí: 117 Nguyễn Văn Hưởng - Thảo...

      Sở hữu nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 132 m2, giá 12,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      12.5 tỷ 132 m2 94,7 triệu/m2
      Siêu đẹp - đẳng cấp.căn biệt thự cao cấp - P. Cát Lái - Q2 (TP. Thủ Đức).- DT: 6 x 22. Trệt - 3Tầng. 4 phòng ngủ - 5 toilet - PK - PB - Sân...
      Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 164 m2, giá 35 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      35 tỷ 164 m2 213,42 triệu/m2
      - Chính chủ gởi bán căn biệt thự khu 204 Nguyễn Văn Hưởng P. Thảo Điền Q. 2.- DT: 10x17 công nhận 164m2 vuông vắn, không lỗi phong thuỷ.- MT đường trước...

      Chuyển nhượng căn hộ 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 12 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      12 tỷ 90 m2 133,34 triệu/m2
      Hàng ngợp giá không tưởng.2 phòng ngủ The River Thủ Thiêm.DT: 90m2.giá: 12 tỉ.đầy đủ nội thất thiết kế (Mới 100 phần trăm).Đông Nam nhà...
      Dự án The River Thủ Thiêm, Đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp biệt thự 3 tầng, 122 m2, giá 26,5 tỷ tại Phố Lương Định Của - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      26.5 tỷ 122 m2 217,22 triệu/m2
      bán ngay trong 2 tuần biệt thự compound bảo vệ 24/7 khu 280 Lương Định Của, p. An Phú, Q2 TP Thủ Đức.+ Vị trí: Khu 280 đường Lương Định Của.+ Ngay UB P....
      Khu 280, Phố Lương Định Của, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự 2 tầng, 805 m2, giá 280 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      280 tỷ 805 m2 347,83 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán biệt thự MT sông cực vip ngay tại khu compound 189 Nguyễn Văn Hưởng, P. Thảo Điền, Q. 2 TP. Thủ Đức.+ DT: 805m2 thổ cư, vuông vắn không...

      Cần bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 13 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      13 tỷ 88 m2 147,73 triệu/m2
      đc phát triển bởi tập đoàn hàng đầu Hàn Quốc GS E&C, Thủ Thiêm Zeit River đc coi là dự án có giá tốt nhất hiện nay trên thị trường, với pháp lí hoàn...
      Dự án Zeit River Thủ Thiêm , Đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 284 m2, giá 43,9 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      43.9 tỷ 284 m2 154,58 triệu/m2
      Bán căn biệt thự khu bờ sông Trần Não, view công viên, 2 MT trước sau.- DT: 8x23m (284 mét vuông), DT sàn xây dựng 490,6m.- DT đc sử dụng thêm làm...
      Đường Trần Não, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh
      L
      Bất Động Sản Kim Land Hơn 1 năm trước

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!