Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.588 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư Khu căn hộ Diamond Island (Đảo Kim Cương), 4 phòng ngủ, 720 m2, giá rẻ

      Thỏa thuận 720 m2
      biệt thự trên không HAWAII TOWER.(Diamond Island).1. VỊ TRÍ: Tọa lạc tại số 1, đường số 104, P. Bình Trưng Tây, Q. 2, TP. Tp HCM. Từ khu phức hợp đảo...
      Dự án Diamond Island, Đường 104, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp chung cư Chung cư New City Thủ Thiêm, 4 phòng ngủ, 283 m2, giá 16,53 tỷ tại Quận 2

      16.54 tỷ 283 m2 58,43 triệu/m2
      Giỏ hàng trực tiếp chủ đầu tư: căn duplex view sông trực diện - KH có thể TT nhanh để nhận nhà ngay hoặc TT theo tiến độ.Hình ảnh thực tế đc đính kèm...
      Dự án New City Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường Bình Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư Chung cư New City Thủ Thiêm, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá rẻ tại Quận 2

      Thỏa thuận 70 m2
      Bán căn hộ chung cư New City Thủ Thiêm tầng 3, DT 70 mét vuông.- Kết cấu: 2 PN và 2 phòng tắm  WC.- căn hộ chung cư có logia rộng rãi đón...

      Cần bán chung cư 1 phòng ngủ, 38 m2, giá 950 triệu tại Đường Võ Chí Công - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      950 triệu 38 m2 25 triệu/m2
      ĐĂNG KÝ SUẤT MUA NHÀ Ở XÃ HỘI Q. 2.DT khu đất: 20.875 mét vuông.DTXD: 12.525 mét vuông.DT cây xanh: 4.175 mét vuông.Tổng số chung cư:...
      Dự án Thủ Thiêm Green House, Đường Võ Chí Công, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Chung cư D'edge Capitaland Thảo Điền, 2 phòng ngủ, giá 2,22 tỷ

      2.23 tỷ 93 m2 23,88 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư D'Edge Thảo Điền Q. 2- DT: 92,98m2- Kết cấu: 2 PN và 2 phòng tắm.- chung cư đc bàn giao kèm đầy đủ nội thất.- chung cư có...
      Dự án D'Edge Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư Khu căn hộ Estella Heights, 3 phòng ngủ, 125 m2, giá 13,8 tỷ tại Quận 2

      13.8 tỷ 125 m2 110,4 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán ngay, xem nhà dễ dàng, căn thật - nhà thật.Nhận thông tin chi tiết sớm nhất liên hệ ngay Duy ngay: 0904 875...
      Dự án Estella Heights, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn liền kề 2 tầng, 722 m2, giá 170 tỷ tại Đường Trần Não - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      170 tỷ 722 m2 235,46 triệu/m2
      Cơ hội đầu tư ngay trung tâm Q. 2, miếng đất rộng 722  mét vuông, full thổ cư, rất thích hợp cho a/c nào xây căn biệt thự, căn hộ chung cư dịch...
      10 Đường Trần Não, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư Khu căn hộ Xi Riverview Palace, 3 phòng ngủ, 145 m2, giá 9,3 tỷ tại Quận 2

      9.31 tỷ 145 m2 64,14 triệu/m2
      căn hộ chung cư thiết kế gồm: 3 phòng ngủ + 4 phòng vệ sinh với 2 logia rộng, tầng cao đón giá mát, view sông đẹp như trong tranh.logia:...
      Dự án Xi Riverview Palace, Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh
      R
      Hotline Phòng Kinh Doanh Xi Riverview Hơn 1 năm trước

      Sở hữu liền kề 2 tầng, 500 m2, giá 99 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Hưởng - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      99 tỷ 500 m2 198 triệu/m2
      căn biệt thự siêu đẹp siêu VIP P. Thảo Điền Q. 2 giá siêu mềm nhất thời điểm hiện tại.1. căn biệt thự kiến trúc Địa Trung Hải 500m2 hồ bơi sân vườn,...
      Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn biệt thự 4 tầng, 200 m2, giá 54,8 tỷ tại Đường 33 - An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      54.8 tỷ 200 m2 274 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn biệt thự MT đường số 33, P. An Phú, Q. 2 200 mét vuông (10 x 20m) 4 tầng giá chỉ 54,8 tỉ thỏa thuận nội thất đầy ...
      Đường 33, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà biệt thự liền lề 2 tầng, 296 m2, giá 37,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      37.5 tỷ 296 m2 126,69 triệu/m2
      37.5 tỉ - 296 mét vuông - 126 tr/ mét vuông - khu Trần Não.Bán căn biệt thự 3 tầng đường số rộng 10m khu Trần Não.DT: 296 mét vuông -...
      Đường Số 12, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 1053 m2, giá 168 tỷ tại Đường 55 - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      168 tỷ 1053 m2 159,55 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán ngay căn biệt thự Thảo Điền, Q2.- Vị trí: Nằm trong khu Compound Phú Nhuận khép kín, an ninh 24/7.- DT: 20.5x45m.- DT đất công nhận:...
      Đường 55, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh
      T
      Nguyễn Thị Thanh Thảo Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh chung cư Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá tốt tại Quận 2

      Thỏa thuận 72 m2
      Chủ ngộp bank bán nhanh căn 2 phòng ngủ đẹp tại Masteri Thảo Điền.Giá rẻ chỉ với 4. XX tỉ.Nội thất đc đầu tư tỉ,sổ hồng riêng pháp lí rõ ràng,...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh.

      Cần bán liền kề 5 tầng, 280 m2, giá 90 tỷ tại Phường Bình Trưng Tây - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      90 tỷ 280 m2 321,43 triệu/m2
      * LH 24/24: 0378 063 ***Ngọc Trí).Ngay vị trí trên Đảo Kim Cương, 1 hòn đảo sầm uất của Q. 2, căn biệt thự thuộc dự án nổi tiếng nhất Thành phố Hồ Chí ...
      Đường 35CL, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn 2 phòng ngủ, 32 m2, giá 750 triệu tại Đường Võ Chí Công - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      750 triệu 32 m2 23,44 triệu/m2
      Còn vài suất căn hộ chung cư giá rẻ dành cho người thu nhập thấp tại Q. 2.Vị trí: Đường Võ Chí Công, P. Thạnh Mỹ Lợi, Q. 2.DT 32 - 68 mét vuông...

      Sở hữu nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 116 m2, giá 28 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      28 tỷ 116 m2 241,38 triệu/m2
      căn biệt thự 1 trệt, 2 lầu mái ngói Thái. MT đường chính kết nối các KĐT mới toàn Q2. Thuận tiện mọi ngành nghề.
      Đường Thân Văn Nhiếp, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh.

      Cần bán nhanh căn biệt thự 4 tầng, 228 m2, giá 40 tỷ tại Đường Song Hành - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      40 tỷ 228 m2 175,44 triệu/m2
      Dự án ngôi nhà phố thương mại, ngôi nhà phố liên kế & căn biệt thự song lập trên đồi đầu tiên - Đáng mua nhất Q. 2 hiện tại. L/H: 0901 840...
      Dự án Senturia An Phú, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá rẻ tại Quận 2

      Thỏa thuận 90 m2
      Anh chính chủ dễ thương gửi bán căn 3 phòng ngủ tháp trung tâm Masteri Thảo Điền.Nhà đẹp, nội thất mới, xịn sò. Đặc biệt nội thất mới chưa ai ở.Tháp...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!