Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.588 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà biệt thự liền lề 2 tầng, 350 m2, giá 65,8 tỷ tại Đường Xuân Thủy - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      65.8 tỷ 350 m2 188 triệu/m2
      chính chủ rất thân với em gửi bán ngay biệt thự cực kì tâm huyết xây dựng để ở.đc: Khu compound an ninh Xuân Thuỷ, Thảo điền, Q. 2, TP Thủ đức.DT:...
      Đường Xuân Thủy, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh.

      Bán nhanh chung cư Khu căn hộ Centana Thủ Thiêm, 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 1,63 tỷ tại Quận 2

      1.63 tỷ 55 m2 29,64 triệu/m2
      BÁN chung cư CENTANA THỦ THIÊM TẦNG 9, Q. 2- DT: 55m2.- Kết cấu: 2 PN và 2 phòng tắm.- chung cư đc bàn giao kèm đầy đủ nội thất.- Không gian thông...
      Dự án Centana Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn liền kề 300 m2, giá 69 tỷ tại Đường Trần Não - An Khánh - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      69 tỷ 300 m2 230 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán nền đất căn biệt thự River Mark đường Trần Não, P. Bình An, Q. 2, TP. Tp Hồ Chí Minh, 15m x 20m, công nhận đủ 300m2 thổ cư, giá 230...
      Đường Trần Não, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 927 tr tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      927 triệu 62 m2 14,96 triệu/m2
      HỖ TRỢ ĐĂNG KÝ SUẤT MUA - Nhà Ở Xã Hội đang triển khai tại Hồ Chí Minh và TP Thủ Đức hỗ trợ người dân an cư, lạc nghiệp.+ TT 30 phần trăm, chỉ từ...
      Dự án Thủ Thiêm Green House, Đường Võ Chí Công, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Diamond Island (Đảo Kim Cương), 3 phòng ngủ, giá tốt

      Thỏa thuận 188 m2
      Tổng DT: 188m.- DT trong nhà: 117m.- DT sân vườn: 71m.Số PN: 3 phòng.Bàn giao: nội thất đầy đủ.View nhà: Sông TP.HCM Q. 1, nhìn thêm cả công viên nội...
      Dự án Diamond Island, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn biệt thự 3 tầng, 200 m2, giá 26 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      26 tỷ 200 m2 130 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán ngay biệt thự thiết kế theo phong cách hiện đại rất đẹp MT đường số 49, P. Bình Trưng Đông, Q. 2 (ngay Nguyễn Duy Trinh và Đỗ Xuân Hợp,...
      Đường Số 49, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà biệt thự liền lề 2 tầng, 140 m2, giá 21,6 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      21.6 tỷ 140 m2 154,29 triệu/m2
      THÔNG TIN DỰ ÁN SENTURIA AN PHÚ Q2 (TP THỦ ĐỨC)- Vị trí: MT đường Song Hành cao tốc Thành phố Hồ Chí Minh - Long thành Dầu Giây, liên kế trường Quốc Tế...
      Dự án Senturia An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư Khu căn hộ Estella, 3 phòng ngủ, 148 m2, giá 12 tỷ tại Quận 2

      12 tỷ 148 m2 81,09 triệu/m2
      * Tìm mua căn 3 phòng ngủ tại The Estella An Phú không thể bỏ qua căn này - DT 148 mét vuông.* Đăng tin nào - thật tin đó - nói không với đăng...
      Dự án The Estella, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự siêu đẹp 2 tầng, 240 m2, giá 35 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      35 tỷ 240 m2 145,84 triệu/m2
      Cần bán căn biệt thự đẹp số đường số 31B, khu C An Phú - An Khánh, Q. 2.- DT: 12x20m. Nhà đẹp, thiết kế hiện đại, thông thoáng. Kết cấu gồm 1 hầm, 1 trệt,...
      Đường 31B, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà chung cư Khu căn hộ Estella, 3 phòng ngủ, 171 m2, giá 12,5 tỷ tại Quận 2

      12.5 tỷ 171 m2 73,1 triệu/m2
      a/c đang tìm mua căn 3 phòng ngủ The Estella DT lớn không thể bỏ qua căn này!Đăng tin nào - thật tin đó - nói không với đăng tin ảo.Môi giới chuyên...

      Sở hữu căn 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 9,5 tỷ tại Đường Nguyễn Cơ Thạch - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      9.5 tỷ 60 m2 158,34 triệu/m2
      1/ Thời gian chào bán và số tiền nhận đặt Thủ Thiêm Zeit River.- Dự kiến ngày chào bán chính thức: Tháng 11/2022.- đặt 300 tr cho căn 1 - 2 - 3 phòng...
      Dự án Zeit River Thủ Thiêm , Đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư 3 phòng ngủ, 135 m2, giá 6,4 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      6.4 tỷ 135 m2 47,41 triệu/m2
      * Bán căn hộ chung cư 03 PN, DT 135m tại The Vista An Phú:- DT 135 mét vuông, 03 PN, 03 phòng vệ sinh.- giá 6,4 tỉ bao phí thuế bên bán-...
      Dự án The Vista An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 216 m2, giá 65 tỷ tại Phường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      65 tỷ 216 m2 300,93 triệu/m2
      căn biệt thự vị trí tuyệt đẹp cách MT đường Lưu Đình Lễ 30m.- DT đất 12x18m.- Nhà xây 1 trệt 2 lầu, có nhà để xe xe, 4 PN, sân vườn hiện đại, nhà gỗ...
      Đường Lưu Đình Lễ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh
      L
      Bất Động Sản Kim Land Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh nhà lk Khu đô thị Saigon Mystery Villas, giá 26 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      26 tỷ 100 m2 260 triệu/m2
      Mua bán nhà liền kề - căn biệt thự hoàn thiện dự án Mystery Villas Q. 2 (Tháng 4/2023) - Cạnh Đảo Kim Cương - Đường Bát Nàn - Thạnh Mỹ Lợi - Q. 2.Loại...
      Dự án Saigon Mystery Villas, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư Chung cư Thảo Điền Pearl, 2 phòng ngủ, 95 m2, giá 6,2 tỷ tại Quận 2

      6.2 tỷ 95 m2 65,27 triệu/m2
      * Chuyên bán Thảo Điền Pearl. Cam kết tốt nhất thị trường hiện tại.* Gọi em Duy: 0904 875 ***Zalo/ Viber) nhận thêm nhiều thông tin chi tiết sớm nhất.* Vị...
      Dự án Thảo Điền Pearl, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp liền kề 1 tầng, 3900 m2, giá 230 tỷ tại Đường 38 - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      230 tỷ 3900 m2 58,98 triệu/m2
      Bán đất căn biệt thự nghỉ dưỡng tại Q. 2, Đường 38, P. Bình Trưng Tây, Q. 2 Sài Gòn. Vị trí nằm sát sông Sài Gòn, cách cầu Giồng Ông Tố 1 kilomet....
      Đường 38, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà chung cư Chung cư Petroland , 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 2,15 tỷ tại Quận 2

      2.15 tỷ 76 m2 28,29 triệu/m2
      Tôi cần Bán căn hộ chung cư Petroland, P. Bình Trưng Đông, Tp Thủ Đức (Q. 2) căn 2 phòng ngủ, 2 toilet. DT 76m2. Gia đình kẹt tiền nên giá...
      Dự án Petroland Quận 2, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu biệt thự 4 tầng, 360 m2, giá 85 tỷ tại Đường Trần Não - An Khánh - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      85 tỷ 360 m2 236,12 triệu/m2
      Đẳng cấp thượng lưu - căn biệt thự ven sông HCM.- căn biệt thự sân vườn 2 MT khu Vip Trần Não, Q. 2 ngay chân cầu HCM. Bến tàu Thuỷ Bình An.- Vị trí...
      Đường Trần Não, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!