Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.587 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn chung cư Khu căn hộ Diamond Island (Đảo Kim Cương), 3 phòng ngủ, giá 10,3 tỷ

      10.3 tỷ 117 m2 88,04 triệu/m2
      Hình ảnh thực tế 100 phần trăm file đính kèm bài topic quảng cáo!Không đăng tin ảo.Gia chủ cần giao dịch gấp căn hộ chung cư 3 phòng ngủ Đông...
      Dự án Diamond Island, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư Khu căn hộ Estella Heights, 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 7,5 tỷ tại Quận 2

      7.5 tỷ 89 m2 84,27 triệu/m2
      bán nhanh chung cư Estella Height giá: 7.5 tỉ bao thuế phí Có 2 PN DT: 89 mét vuông Tầng 17 Hiện trạng: nội thất đầy đủ LH: Đt - zalo: 0909 780 ***
      Dự án Estella Heights, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 13,6 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      13.6 tỷ 76 m2 178,95 triệu/m2
      bán ngay căn hộ chung cư cao cấp The Opera Residence, tọa lạc tại vị trí đẹp bậc nhất KĐT Thủ Thiêm với kiến trúc độc đáo và đc quản lý bởi High Gate,...
      Dự án The Opera Residence, Đường Đại Lộ Vòng Cung, Phường Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư Khu căn hộ The Sun Avenue, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận 2

      3.5 tỷ 76 m2 46,06 triệu/m2
      Không có nhu cầu ở nên muốn bán nhanh 2  phòng ngủ 2  phòng vệ sinh The Sun Avenue MT Mai Chí Thọ Xem nhà 24/07 căn hộ chung cư cao cấp giá...
      Dự án The Sun Avenue, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư Khu căn hộ Masteri An Phú , 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,53 tỷ tại Quận 2

      1.53 tỷ 70 m2 21,86 triệu/m2
      bán ngay căn hộ chung cư cao cấp Masteri An Phú Q. 2 DT: 70m bao gồm 2 phòng ngủ, 2 toilet.Tầng trung - view đẹp.Full full nội thất tiện...
      Dự án Masteri An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư Khu căn hộ The Sun Avenue, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 4,5 tỷ tại Quận 2

      4.5 tỷ 75 m2 60 triệu/m2
      Khách đi nước ngoài gửi bán chung cư 2 phòng ngủ giá rẻ.View trực diện sông HCM và đảo Kim Cương.Đơn giá chỉ 59 tr/m2 cho chung cư ngay MT Mai Chí...
      Dự án The Sun Avenue, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn Căn hộ One Verandah, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 6,05 tỷ tại Quận 2

      6.05 tỷ 80 m2 75,63 triệu/m2
      Bán lỗ chung cư 2 phòng ngủ One Verandah tháp Soliel - tặng lại nội thất cho khách mua.- Giá: 6.050 tỉ bao hết.- DT: 80 m2.- View sông SG hướng cầu...
      Dự án One Verandah Mapletree, Đường Bát Nàn, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Imperia An Phú, 3 phòng ngủ, giá 6 tỷ

      6 tỷ 115 m2 52,18 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ góc Imperia An Phú, DT 115 mét vuông, 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, nhà mới 99 phần trăm, tầng cao, view...
      Dự án Imperia An Phú, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư 5 phòng ngủ, 175 m2, giá 11,2 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      11.2 tỷ 175 m2 64 triệu/m2
      2 căn penthouse dự án D'lusso.Siêu phẩm penthouse lớn, view siêu đẹp: D'lusso B. 21.07 (5 phòng ngủ, 5 phòng vệ sinh) DTTT tổng cộng 175m2 căn ...
      Dự án D’Lusso, Đường Nguyễn Thị Định, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ The CBD Premium Home, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 85 m2 41,18 triệu/m2
      Góc rao vặt.chung cư dành cho ai yêu cây cối sân vườn, sống trên cao mà vẫn trồng đc cây, có 1 không 2 ở Q. 2 với giá này.chung cư có 25m2 sân vườn chỉ...
      Dự án The CBD Premium Home, Đường Đồng Văn Cống, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 70 m2, thỏa thuận

      Thỏa thuận 70 m2
      Hỗ trợ xem nhà free 24/24! liên lạc để đc hướng dẫn chọn ngôi nhà vừa ý nhất: 0936 721 *** Mr. Hoài (24/24). Ở đâu giá rẻ, Mr Hoài có giá rẻ hơn.Tôi cam...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư Khu căn hộ Diamond Island (Đảo Kim Cương), 3 phòng ngủ, giá 13,8 tỷ

      13.8 tỷ 117 m2 117,95 triệu/m2
      Chính chủ: Cần bán chung cư 3 PN Đảo Kim Cương - Tp Thủ Đức.Kết cấu: 3 PN - 2  toilet - Phòng giặt.View: View sông - Q1 - Cảnh quan nội khu + hồ bơi -...

      Cần bán gấp biệt thự 4 tầng, 162 m2, giá 38 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      38 tỷ 162 m2 234,57 triệu/m2
      Bán căn biệt thự góc 2MT số 204 Nguyễn Văn Hưởng, Thảo Điền, Q2.- DT: 9x18m.- pháp lí: sổ hồng.- Kết cấu: 4 tầng (có bể bơi).Nhà xây rất đẹp - khu dân...
      Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh
      K
      Phạm Thị Kiều Khuyên Hơn 1 năm trước

      Sở hữu căn hộ Khu phức hợp tháp quan sát Thủ Thiêm (Empire City), 3 phòng ngủ, giá 20 tỷ

      20 tỷ 160 m2 125 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư Empire City Thủ Thiêm 3 phòng ngủ:- DT 160 mét vuông.- View sông thoáng mát.- đầy đủ nội thất.- Có thể ở ngay, có...
      Dự án Empire City Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Estella, 4 phòng ngủ, 148 m2, giá 10,1 tỷ

      10.1 tỷ 148 m2 68,25 triệu/m2
      anh/chị đang tìm căn lớn 3 PN ở khu vực Q. 2, đặc biệt ở The Estella, 1 trong những dự án cao cấp bậc nhất khu vực, tuyệt đối không thể bỏ qua căn này, cam...
      Dự án The Estella, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư Căn hộ One Verandah, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 5,1 tỷ tại Quận 2

      5.1 tỷ 80 m2 63,75 triệu/m2
      (Giỏ hàng cập nhật nhiều căn giá siêu tốt trực tiếp chính chủ tháng 4/2023).Cập nhật mỗi ngày!- Công Ty bất động sản uy tín - Không đăng giá ảo - Không...
      Dự án One Verandah Mapletree, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư Khu căn hộ Estella Heights, 3 phòng ngủ, 125 m2, giá 11,3 tỷ tại Quận 2

      11.3 tỷ 125 m2 90,4 triệu/m2
      Chính chủ cần bán gấp với giá siêu mềm. Gọi em Quang 0909 761 *** xem nhà nhanh.- Vị trí đắc địa liên kế TTTM, Hồ bơi tràn vô cực, Private fitness tầng...
      Dự án Estella Heights, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,6 tỷ tại Quận 2

      3.6 tỷ 70 m2 51,43 triệu/m2
      Hỗ trợ xem nhà free 24/24!liên lạc để đc hướng dẫn chọn ngôi nhà vừa ý nhất: 0936 721 *** Mr. Hoài (24/24).Ở đâu giá rẻ, Mr Hoài có giá rẻ hơn.Tôi cam...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!