Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.586 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà phố thương mại 4 tầng, 100 m2, giá 8,7 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      8.7 tỷ 100 m2 87 triệu/m2
      Bán nhà mặt tiền KD, ở, cho thuê: 15 tỉ (8.5x20m). Nhà hoàn thiện nội thất cơ bản, cho thuê hoặc vô ở ngay trước tết nguyên đán.căn hộ góc 2 MT. Vị...
      Dự án Phố Đông Village , Quận 2, Hồ Chí Minh
      T
      Trần Thị Thanh Tuyền Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 299 m2 tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 48 tỷ

      48 tỷ 299 m2 160,54 triệu/m2
      Chủ cần bán nền đất giá rẻ nhất khu compound Mystery Hưng Thịnh kế bên đảo Kim Cương, Q. 2 (TP thủ đức mới.- DT: 13mx23m 299m2. Giá chỉ: 48 tỉ (TL) tương...
      Dự án Saigon Mystery Villas, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nền đất mặt tiền 7m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      Cần bán ngay nền đất mặt sau Trương Văn Bang thuộc dự án Phú Nhuận 2 , P. Thạnh Mỹ Lợi, Tp Thủ Đức( Q. 2 cũ)_ DT 7m x 18,5m= 129,5m2_ Quy cách xây dựng: 1...
      Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất 215 m2, mặt tiền 10m tại Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 40,85 tỷ

      40.85 tỷ 215 m2 190 triệu/m2
      Bán đất MT đường Lê Hiến Mai dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, TP Thủ Đức. - DT 10x21m5- Đông Nam.- bìa đỏ cá nhân. - quy hoạch xây dựng đc Hầm trệt lửng...
      Đường Lê Hiến Mai, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền dự án 80 m2, mặt tiền 4m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 12,8 tỷ

      12.8 tỷ 80 m2 160 triệu/m2
      Bán đất An Phú An Khánh:- DT 4x20m đường 31F hướng Nam, HĐ sang tên, giá 175 tr/m.- DT 4x20m đường 31E hướng Nam, sổ hồng riêng giá 160 tr/m.- sổ hồng ...
      Dự án An Phú An Khánh, Đường 31E, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh
      L
      Bất Động Sản Kim Land Hơn 1 năm trước

      Cần bán đất nền dự án 160 m2, mặt tiền 8m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 10,08 tỷ

      10.08 tỷ 160 m2 63 triệu/m2
      Bán lô đất KDC Cát Lái Invesco, P. Cát Lái, Q. 2 (Nay là TP Thủ Đức).- Vị trí: Đường 24 mét (Đường 46 - CL), đường trục chính khu bìa đỏ cá nhân nối 2 đầu...
      Dự án Cát Lái Invesco, Đường Số 46-CL, Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng lô đất nền 160 m2 tại Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 40,8 tỷ

      40.8 tỷ 160 m2 255 triệu/m2
      * Dự án Huy Hoàng nằm ngay trung tâm hành chính, Q. 2, TP Thủ Đức, vị trí vip, giá hấp dẫn.+ 5m x 20m, đường 12m, ddcv, 155tr/m.+ 5m x 20m, đường 20m,...
      Dự án Huy Hoàng, Đường Nguyễn Văn Kỉnh, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh lô đất nền 200 m2, mặt tiền 10m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 10,6 tỷ

      10.6 tỷ 200 m2 53 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất bìa đỏ cá nhân KDC Cát Lái Invesco, P. Cát Lái, Q. 2 (Nay là TP Thủ Đức)- Vị trí: Đường 47-CL, sát trường Trung học cơ sở Cát Lái,...
      Dự án Cát Lái Invesco, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền dự án 100 m2 tại Bình Trưng Tây - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 100 m2 185 triệu/m2
      Dự án Saigon Mystery Villas nằm trong khu compound.Vị trí: Đường Bát Nàn, P. Bình Trưng Tây, Q. 2, TP. Thành phố Hồ Chí Minh.Loại hình: Đất nền và căn ...
      Dự án Saigon Mystery Villas, Đường Bát Nàn, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề 4 tầng, 100 m2, giá 13 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      13 tỷ 100 m2 130 triệu/m2
      chính chủ gửi bán nhanh ngôi nhà phố Lakeview City KĐT cao cấp Q. 2. TP Thủ Đức, TP. Sài Gòn.Thông tin chi tiết về ngôi nhà:- DT: 5x20 mét vuông.-...
      Dự án Lakeview City, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán biệt thự 4 tầng, 100 m2, giá 17 tỷ tại Đường Song Hành - An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      17 tỷ 100 m2 170 triệu/m2
      chính chủ bán ngay ngôi nhà phố view hồ Lakeview City KĐT cao cấp Q. 2, Tp Thủ Đức, TP. TP.HCM.Thông tin chi tiết về ngôi ...

      Cần bán nhanh biệt thự 3 tầng, 308 m2, giá 115 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      115 tỷ 308 m2 373,38 triệu/m2
      Cần bán gấp căn biệt thự rất đẹp và trang nhã khu Compound phía bờ sông đường Nguyễn Văn Hưởng, Thảo Điền, Q. 2.- Vị trí góc 3 MT đường Nguyễn Văn Hưởng...
      Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh biệt thự siêu đẹp 147 m2, giá 17,5 tỷ tại Đường Thân Văn Nhiếp - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      17.5 tỷ 147 m2 119,05 triệu/m2
      Chuyên sang nhượng BĐS khu dân cư Văn Minh, Sông Giồng, An Phú, Q. 2.khu dân cư Văn Minh:+ căn nhà phố: 5,8x18m, 6x18m, 6x20m, 7,4x19m, 8x18m,...
      Dự án Khu dân cư Sông Giồng, Đường Thân Văn Nhiếp, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng liền kề 4 tầng, 126 m2, giá 21,5 tỷ tại Phường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      21.5 tỷ 126 m2 170,64 triệu/m2
      An ninh - sạch sẽ - không khí trong lành.Bán Villa P. An Phú, Q. 2, Tp. Tp HCM.- DT: 7x18. Đường trước nhà 26m thông 2 chiều.- Kết cấu: 4 tầng, có 1 phòng...
      Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà chung cư 3 phòng ngủ, 124 m2, giá 7,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      7.5 tỷ 124 m2 60,49 triệu/m2
      giá siêu mềm nhất thị trường, có HDT 28,939 tr đến 8/2024.Xem nhà 24/24: 0938 885 *** Mr. Quan (call/zalo/viber/... ).-----------Thông tin chi tiết căn ...
      Dự án The Estella, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,2 tỷ tại Đường Nguyễn Duy Trinh - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.2 tỷ 80 m2 40 triệu/m2
      Cần bán nhanh chung cư Krista (537 Nguyễn Duy Trinh, Q2).1 phòng ngủ 1 toilet 49 mét vuông nội thất đầy đủ đẹp giá...
      The Krista, 537, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà biệt thự, liền kề 1 tầng, 600 m2, giá 110 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      110 tỷ 600 m2 183,34 triệu/m2
      Chính Chủ Bán biệt thự Thảo Điền Q. 2 - Giá Siêu Tốt- MT thương hiệu đường Đặng Hữu Phổ , P. Thảo Điền , Q. 2.- DT : 600 m²- Xây dựng : 1 trệt , 1 lầu -...
      Đường Đặng Hữu Phổ, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà biệt thự liền lề 2 tầng, 368 m2, giá 92 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      92 tỷ 368 m2 250 triệu/m2
      -Cần bán căn căn biệt thự góc 2 MT siêu đẹp,nằm trong khu căn biệt thự cực kì đẳng cấp Fideco,P. Thảo Điền Q. 2, khu compound có bảo vệ 24/7 cực kì an...
      Đường Thảo Điền, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!