Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.586 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư 1 phòng ngủ, 54 m2, giá 4 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4 tỷ 54 m2 74,08 triệu/m2
      Bỏ ra 1.5 tỉ, KH sở hữu ngay cho mình căn One Verandah 1 phòng ngủ view sông cực đẹp mà những dự án khác khó có.LH: 0908 199...
      Dự án One Verandah Mapletree, Đường Bát Nàn, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 6 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      6 tỷ 55 m2 109,1 triệu/m2
      chủ đầu tư Quốc tế từ Malaysia Gamuda Land chính thức triển khai dự án tại vị trí trung tâm Q. 2 - Eaton Park.Không thể bỏ qua dự án này vì:Vị trí cửa ngõ...
      Dự án Eaton Park, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất nền 100 m2, hướng Tây - Bắc tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 100 m2 59 triệu/m2
      bán nhanh trước tết ! Lô góc 2 MT, ngang 6,5m đường số, P. Bình Trưng Tây, Q. 2 giá chỉ 5,9 tỉ - Lộ giới đường hiện tại rộng 6m, quy hoạch mở rộng 8m,...
      Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất 100 m2, hướng Nam tại Bình Trưng Đông - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 100 m2 95 triệu/m2
      bán ngay trong tuần! Bán đất tặng luôn nhà, khu dân cư 10 mẫu Bình Trưng Đông, Q. 2, DT: 100 mét vuông đường trước nhà rộng 20m giá chỉ 9,5 tỉ-...
      Đường 49, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất 221 m2 tại Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 38 tỷ

      38 tỷ 221 m2 171,95 triệu/m2
      Bán đất góc 2 MT khu căn biệt thự 204 Nguyễn Văn Hưởng, Thảo Điền, Q. 2 công nhận 221 mét vuông giá siêu mềm liên hệ 0373 268 ***- DT công nhận:...
      204, Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 4,5 tỷ tại Phường Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.5 tỷ 70 m2 64,29 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán chung cư Masteri An Phú view sông siêu hiếm,Vị trí ngay: 179 Võ Nguyên Giáp, P. Thảo Điền, TP. Thủ Đức, TP. Tp HCM - Thuận tiện di...
      Dự án Masteri An Phú, Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 8,3 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      8.31 tỷ 97 m2 85,57 triệu/m2
      Bán chung cư như hình, cách cầu Thời Đại, Đảo Kim Cương Q. 2 400m, nhà mới như hình (giao nhà full kính, máy lạnh trung tâm, tủ quần áo, bếp điện, lò...
      Dự án Diamond Island, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn chung cư 1 phòng ngủ, 49 m2, giá 5,1 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      5.1 tỷ 49 m2 104,09 triệu/m2
      chung cư cao cấp Lumiere Riverside tại trung tâm Thủ Đức.---1 phòng ngủ - NTCB.giá: 5 tỉ 100.2 phòng ngủ - NTCB.giá: 6 tỉ 900.3 phòng ngủ...
      Dự án Lumiere Riverside, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay lô đất nền 233 m2, mặt tiền 11m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 31,46 tỷ

      31.46 tỷ 233 m2 135 triệu/m2
      Siêu rẻ đất Thảo Điền - Q. 2 (TP. Thủ Đức) chỉ 135tr/m2.- Khu đất MT đường 63 - Thảo Điển - Q2 (TP. Thủ Đức).DT: 11.2 x 23 - hỗ trợ tách thửa bán theo DT...
      Đường Số 63, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 5,4 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      5.4 tỷ 72 m2 75 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư như hình, cách cầu Thời Đại, Đảo Kim Cương Q. 2 300m, nhà mới như hình (giao nhà full kính, máy lạnh trung tâm, tủ quần áo, bếp điện,...

      Bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 4,3 tỷ tại Đường 66 - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.3 tỷ 83 m2 51,81 triệu/m2
      Hot.Bán chung cư Tropic Garden tháp A, 83m2, 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh, căn hộ góc, 4.3 tỉ đã bao gồm thuế phí sang tên và trừ lại...
      Dự án Tropic Garden, Đường 66, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn 2 phòng ngủ, 105 m2, giá 6 tỷ tại Đường Quốc Hương - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      6 tỷ 105 m2 57,15 triệu/m2
      * PKD cụm Thảo Điền xin gửi đến quý KH các căn giá siêu mềm như sau:Giỏ hàng Thảo Điền Pearl cập nhật mới nhất mới nhất với giá cực tốt. Đa số chủ cần bán...
      Dự án Thảo Điền Pearl, Đường Quốc Hương, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh
      P
      Hotline Phòng Kinh Doanh Thảo Điền Pearl Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay đất 118 m2 tại Đường Lê Hữu Kiều - Bình Trưng Tây - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 15 tỷ

      15 tỷ 118 m2 127,12 triệu/m2
      Bán đất góc 2 MT Lê Hữu Kiều, P. Bình Trưng Tây Q. 2.- DT: 118 mét vuông (7,4x17).- Vị trí đối diện sông, đối diện khu công viên, góc 2 MT.- Giá: 15 tỉ.
      Đường Lê Hữu Kiều, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán toà văn phòng Thảo Điền, MT Lê Văn Miến, 514m2 đất, ngang 8m, 1 hầm + 4 tầng

      165 tỷ 514 m2 321,02 triệu/m2
      Bán toà văn phòng Thảo Điền, MT Lê Văn Miến, Thảo Điền, TP Thủ Đức, có DT đất 514m2 (MT ngang 8m nở hậu chữ T)- Đối diện cổng trường Quốc tế European, gần...
      Đường Lê Văn Miến, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán lô đất sổ riêng 170 m2, mặt tiền 9m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 23,12 tỷ

      23.12 tỷ 170 m2 136 triệu/m2
      Bán đất xây căn biệt thự khu Compound 24/7 đường Lương Định Của P. An Khánh Q. 2.- DT: 119 mét vuông đến 170 mét vuông ngang 9m.- nền thổ ...
      Đường Trần Não, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất 168 m2 tại Phường Bình An - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 25 tỷ

      25 tỷ 168 m2 148,81 triệu/m2
      Vị trí siêu đẹp thuộc P. Bình An, Q. 2.Đất DT: 8.4 x 20m vuông vắn.- Công nhận 168 mét vuông.- Ưu điểm: 2 MT trước sau.- Vị trí thoáng mát, dân trí...
      Đường Số 9, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 43 m2, mặt tiền 6m tại Đường Bình Trưng - Quận 2, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 43 m2 82,56 triệu/m2
      Nhà Q. 2 - Bình Trưng Đông.Hẻm 1/ hẻm xe hơi, thông thoáng, khu vực an ninh, gần trường, công viên..DT: 43m2 (trệt + 2 lầu + sân thượng thiết kế như bar,...
      Đường Bình Trưng, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà phố thương mại shophouse 5 tầng, 100 m2, giá 14,9 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      14.9 tỷ 100 m2 149 triệu/m2
      Chính chủ cần bán gấp căn nhà phố thương mại Lakeview City dt 5x20m xd 1 trệt 1 lửng 3 lầu nhà đầy đủ nội thất có sẵn thang máy.giá cực hot chỉ: 14,9...
      Dự án Lakeview City, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!