Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.586 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ 2 phòng ngủ, 61 m2, giá 1,6 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      1.6 tỷ 61 m2 26,23 triệu/m2
      Cần bán căn căn hộ Citihome Q. 2Gồm 2 PN 1 vệ sinhTầng trung view sông hướng Đông Nam thoáng mátĐẦy đủ tiện ích nội khuHỗ trợ vay NH 70 phần trăm...
      Dự án Citi Home, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 5,3 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      5.3 tỷ 80 m2 66,25 triệu/m2
      Em xin phép cập nhật giỏ hàng Mua Bán - sang nhượng căn hộ chung cư loại 1 phòng ngủ, 2 phòng ngủ, 3 phòng ngủ. căn hộ duplex độc...
      Dự án One Verandah Mapletree, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh mảnh đất 83 m2, hướng Tây - Bắc tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 8,3 tỷ

      8.31 tỷ 83 m2 100 triệu/m2
      Kẹt vốn KD, cần bán 2 miếng đất MT đường số 7, P. Bình Trưng Đông, Q. 2, cách Nguyễn Duy Trinh chỉ 50m.- Lô góc 2 MT thoáng, DT 4,8 x 18m. giá 9,9 tỉ.- Lô...
      Đường Số 7, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 9,9 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      9.9 tỷ 77 m2 128,58 triệu/m2
      anh/chị chính chủ gửi bán ngay căn 2 phòng ngủ tầng 2X tháp Thames The River Thủ Thiêm.- Thiết kế chung cư: 2  phòng ngủ + 2 phòng...
      Dự án The River Thủ Thiêm, Đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư 3 phòng ngủ, 151 m2, giá 24 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      24 tỷ 151 m2 158,95 triệu/m2
      Rổ hàng The Metropole Thủ Thiêm các căn từ 1 - 2 - 3 - 4 phòng ngủ, căn hộ duplex, Penthouse - view sông ngắm Pháo Hoa.- Gọi liên hệ ngay: 0936...
      Dự án The Metropole, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư 3 phòng ngủ, 137 m2, hướng Nam, giá 17 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      17 tỷ 137 m2 124,09 triệu/m2
      chính chủ gửi bán độc quyền căn hộ góc 3 phòng ngủ tầng 1X tháp Opera căn hộ chung cư The Metropole Thủ Thiêm.- DT 137 mét vuông. Thiết kế...
      The Metropole, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 6,9 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      6.9 tỷ 89 m2 77,53 triệu/m2
      Chính chủ thiện chí bán nên giá chào tốt nhất để khu.Căn 2 PN, 2  toilet.DT 89 mét vuông.Tầng cao trên 10.Nhà hoàn thiện cơ bản.giá 6,9 tỉ.Xem...
      Dự án Diamond Island, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 6 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      6 tỷ 81 m2 74,08 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư Vista Verde, Phan Văn Đáng, Thạnh Mỹ Lợi, TP Thủ Đức.- DTTT: 81m2.- Nội thất liền tường như hình, lầu trung view hướng Đông Nam...
      Dự án Vista Verde, Đường Phan Văn Đáng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 3,1 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.1 tỷ 57 m2 54,39 triệu/m2
      Toà nhà The Sun Avenue.căn hộ chung cư 2 PN.Giá ra gấp: 3 tỉ 1.Gọi để xem nhà.
      Dự án The Sun Avenue, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh.

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 11,1 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      11.1 tỷ 83 m2 133,74 triệu/m2
      chính chủ bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ tầng 1X tháp Crest căn hộ The Metropole Thủ Thiêm.- DT 83 mét vuông. Thiết kế 2 phòng ...
      The Metropole, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư 4 phòng ngủ, 140 m2, giá 6,3 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      6.3 tỷ 140 m2 45 triệu/m2
      LH: 0989 730 *** Mr Thanh.--------------------------------------------căn hộ chung cư 2  phòng ngủ:- Căn 2 phòng ngủ DT 101 mét vuông -...
      Dự án The Vista An Phú, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư 3 phòng ngủ, 140 m2, giá 24 tỷ tại Phường An Khánh - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      24 tỷ 140 m2 171,43 triệu/m2
      Metropole Thủ Thiêm - khu phức hợp hiện đại bậc nhất của TP. Sài Gòn.- Vị trí đắc địa nhất - sở hữu tầm view xịn sò nhất - chủ đầu tư Sơn Kim cực mát tay...
      Dự án The Metropole, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền 391 m2 tại Phường Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 31,28 tỷ

      31.28 tỷ 391 m2 80 triệu/m2
      Bán đất nền căn biệt thự khu Thạnh Mỹ Lợi ngay ủy ban nhân dân Q. 2 (Tp. Thủ Đức).Hai lô liên kế DT mỗi lô 391 mét vuông có bề ngang 15m. Tổng 2...
      Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà 3 tầng, 98 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Tuyển - Quận 2, giá 7,4 tỷ

      7.4 tỷ 98 m2 75,52 triệu/m2
      - Vị trí: P. Bình Trưng Tây, TP. Thủ Đức (Q. 2 cũ), Hồ Chí Minh.- DT: 98 mét vuông (4.25m x 23m).- Kết cấu: Trệt + 2 Lầu. 3  phòng ngủ, 4...
      Đường Nguyễn Tuyển, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 2 tầng, hướng Đông - Nam tại Đường 30 - Quận 2, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 0 m2
      Chủ gửi:Nhà hẻm ô tô P. BTĐ Q2.DT: 99.2 mét vuông trệt 1 lầu 2 phòng 1 phòng thờ 2  nhà vệ sinh.Sân đậu xe rộng rãi.SHR chính chủ.Giá: 5,6 tỉ...
      Đường 30, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng 3 tầng, 72 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Phố 24 - Cát Lái - Quận 2, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 72 m2 91,67 triệu/m2
      Chủ gửi:Tiếp tục giảm giá trước tết.căn nhà phố đường gần chợ Cây Xoài Q2.DT: 72m2 ngang 4,2m trệt 2 lầu 4 PN.oto đậu trong nhà.sổ hồng riêng chính...
      Đường 24, Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà 5 tầng, 437 m2, hướng Đông - Nam tại Đường Nguyễn Thị Định - Quận 2, giá 45 tỷ

      45 tỷ 437 m2 102,98 triệu/m2
      - bán ngay hotel MT đường Số 5 khu phố 2, P Cát Lái, Q. 2 (TP thủ Đức) cách MT đường Nguyễn Thị Định 30m, cách đường Đồng Văn Cống tầm 200m. Cách ủy ban ...
      Đường Nguyễn Thị Định, Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất 2 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Phường Bình Trưng Đông - Quận 2, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 100 m2 95 triệu/m2
      Duy nhất một căn Đường Đôi 20m giá siêu mềm Bán nhà mặt tiền khu dân cư 10 mẫu, P. Bình Trưng Đông TP Thủ Đức. ( Q2 )- DT : 100 mét vuông ( 5m...
      Đường Số 49, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!